Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 2/9 - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nhà c4. DT 5x20 =100m2.Sát trung tâm tiệc cưới. Đường 2/9. Cung thể thao Tiên Sơn.
      Đường 2/9, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tiên Sơn - Hải Châu, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 64 m2 82,04 triệu/m2
      nhà phố Hải Châu Đà Nẵng.Nhà quá đẹp, MT Tiên Sơn 6 Hải Châu Đà Nẵng.- Nội thất hiện đại, khu dân trí cao, gần trường đại học Đông Á, Kiến Trúc, Phương...
      Đường Tiên Sơn 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 191 m2, mặt tiền 20m tại Đường Nguyễn Phước Tần, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 191 m2 32,41 triệu/m2
      Giảm 2 tỉ! Bán nhà MT SS Nguyễn Phước Tần -191 m2 - 7 phòng - Dòng Tiền 400 Tr/N. Giá nhỉnh 6 tỉ Vị trí: Lô góc đường Đoàn Nguyên Thục và Cẩm Bắc 6 cực kỳ...
      Đường Nguyễn Phước Tần, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Ngọc Thạch, giá 5 tỷ

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      a/c đầu tư, mua nhà LH gấp em. Nhà 2 MT Phạm Ngọc Thạch, Q. Hải Châu, chính chủ đang cần 1 số vốn lên đến 5tỉ cần bán ngôi nhà trên, KH thiện chí nhanh...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu đất dự án 106 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 106 m2 50 triệu/m2
      Em cần bán đất nền nhà phố thương mại sát vách trường liên cấp Tân Tiến, ủy ban nhân dân tỉnh Bắc Giang.Vị trí vàng gần các khu hành chính công,...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 150 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      5.6 tỷ 150 m2 37,34 triệu/m2
      căn biệt thự song lập 10*15m - thiết kế 1 trệt 1 lầu, 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh.- DT: 10*15m = 150 mét vuông - diện tích xây dựng:...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán liền kề 2 tầng, 150 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      6.4 tỷ 150 m2 42,67 triệu/m2
      - Vị trí: Phân khu Aquaria.- DT đất: 10x15m xây 1 trệt 1 lầu.- Thiết kế: 4 phòng ngủ + 4 phòng tắm.- Đường nội khu: Rộng 12m - 48m, cây xây bao phủ...

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      Bán hoặc cho thuê căn nhà phố đường 19 - KDT Hà Quang 2.Dt 85.5 mét vuông, 3 tầng + tum, 5 nhà vệ sinh, 4 phòng ngủ, p thờ. Máy...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 19, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.4 tỷ 135 m2 47,41 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 135m2 - MT: 9m - giá chưa tới 40tr/m2.- Sân vườn xung quanh thoả sức trồng cây.- Không gian xanh quanh nhà - quanh khu mình sống.- Con em...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 0 m2
      Em có căn Hải Âu 62,5m2 MT 5m.Giá chính chủ đang CK cực kỳ cao chỉ 6 tỉ bao hết phí.Nằm gần ngã 4 và là trục thẳng ra công viên Silk Park.liên hệ ngay...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 65 m2, giá 6,5 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      Do thay đổi công việc nên tôi bán căn liên kế rẻ nhất dự án vin Ocean Park 2.Căn có DT: 65m2.Xây dựng 4 tầng 1 tum hoàn thiện mặt ngoài.Sổ lâu dài.Giá bán ...

      Bán gấp nhà lk giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 0 m2
      bán gấp căn nhà phố thương mại Sao Biển 58,5 mét vuông tại dự án vin Ocean Park 2.Giá bao phí: 6,5 tỉ.call ngay: 0919 956 ***

      Bán miếng đất tại Phường Ninh Xá - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán mảnh đất đẹp. Tại làn 2 Nguyễn Cao, Ninh Xá, TP Bắc NinhDT : 73.7 mét vuông MT 5.3mHướng : hướng Tây BắcGiá 6.6 tỉ Vị trí đẹp ,...
      Phường Ninh Xá, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán gần 2000m2 đất mặt tiền Hương Lộ 7 giá từ 10ty nay hạ giá còn 6ty700 ngộp

      6.7 tỷ 2 m2 3350 triệu/m2
      Hàng ngộp bank cho đầu tư nhanh gọn.Bán gần 2000 mét vuông đất MT hương lộ 7 Xã Bình Lợi huyện Vĩnh Cửu trên đất có trái cây bưởi và 1 số cây ăn trái....
      Đường Hương Lộ 7, Xã Bình Lợi, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      (Chính chủ) Cắt lỗ 4,8ha có thổ cư có suối chảy qua giá 5,2 tỷ khu du lịch sinh thái Măng Đen

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      (Chính chủ) Cắt lỗ 4,8ha có thổ cư có suối chảy qua giá 5,2 tỉ KDL sinh thái Măng Đen.Tôi chính chủ cần bán 4,8Ha.Thông tin chi tiết:- nền thổ cư đô thị...
      Thị trấn Măng Đen, Kon Plông, Kon Tum

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 5 tầng, giá 6,23 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.23 tỷ 0 m2
      Chính sách để bán nốt hàng tồn nền tốt ơi là tốt.Cạnh tranh trực tiếp với hàng sang nhượng khi vay NH thoải mái. 15 năm đảm bảo LS không tăng quá...

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 58 m2 tại Đường Hoàng Đạo Thành - Thanh Xuân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      Hiếm - mua 1 đc 2 - Mặt phố 2 thoáng.Nhà bán là 2 ngôi nhà tập thể tầng 1 và 2, bên trên không còn nhà nào. nên như là nhà mặt đất. DT 2 sổ là 58m. nhưng...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 32 m2 tại Đường Phố Chùa Quỳnh - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 32 m2 218,75 triệu/m2
      Gấp chỉ 7 tỉ sở hữu ngay nhà mặt phố Chùa Quỳnh 32 mét vuông C4 MT quyền lực 6m, Hai Bà Trưng. liên hệ: 0915 222 ***Cường ngôi nhà phố).Mô tả:căn ...
      Phố Chùa Quỳnh, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.