Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 43 m2 153,49 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Q. 3 - nội thất đầy đủ - 4 TẦNG - SÂN THƯỢNG CHILL CHILL Gấp Bán Giảm 1 tỉ còn hơn 6 đồng TL 40m² hoàn công đủ - ô tô tới cửa - nhà mới đẹp vào...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 2 tầng, 104 m2, giá 5 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5 tỷ 104 m2 48,08 triệu/m2
      nhà mặt tiền có sổ, chỉ 10 phần trăm nhận nhà chính thức nhận đặt.Ngày 16/12/2023, lễ kick - off dự án The Standard Bình Dương đã chính thức công bố...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường 11 - Bình Chánh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      MT khu dân cư DT khủng . 72 m2 . 3 lầu , bang cong , giếng trời thoáng mát + Gần siêu thị , chợ , trường , công viên , giáp Q. 8 , về Q5 chỉ 5 ph + MT...
      Đường 11, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 1 tầng, 107 m2, mặt tiền 5m tại Đường 18 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 107 m2 48,6 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngôi nhà MT KD đường số 18 khu phố 5 P. Linh Trung Q. Thủ Đức(cũ)Nhà 1 trệt 1 lầu sân thượng trên DT đất 107m2 thổ cư 100 phần ...
      Đường 18, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2 tại Đường 11 - Bình Hưng - Bình Chánh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      HÀNG cực hiếm DUY NHẤT 1 ngôi nhà MT khu dân cư - GIÁ BÈO NHÈO - oto ĐẬU HÀNG LOẠT TRƯỚC CỔNG - 3 TẦNG - 72m² - NHỈNH 70 TR/m² - GIÁ CHỈ 6.5 tỉMT...
      Đường 11, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 75 m2 tại Đường Lê Văn Thịnh - Hòa Minh - Liên Chiểu, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 75 m2 78,67 triệu/m2
      - Đẳng Cấp Tân Cổ Điển , Nhà 3 Tầng ( 2 MT Đường 5m5 ) , Khu Vực Hoà Minh , Cách Biển 300m- DT Đất : 75 mét vuông ( Sử Dụng : 225 mét vuông ) -...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 196 m2, mặt tiền 11m tại Đường Ngô Gia Tự - Hải An, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 196 m2 35,21 triệu/m2
      Sale giảm giá: 7,5 tỉ còn 6,9 tỉ.(biệt thự nhà vườn - 1155 - Ngô Gia Tự).Tài chính hơn 6 tỉ. Mà DT 196m2. oto đỗ trong nhà. Tại sao bạn không lựa chọn?...
      1155, Đường Ngô Gia Tự, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán mảnh đất 4 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tỉnh lộ 8 - Đức Hòa - Long An, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 4 m2 1300 triệu/m2
      Đất lúa.SHR chính chủ.DT 4225m2.Ngay sau trường học.Toạ lạc khu vựt 5 thị trấn Đức Hoà.Giá 5,2 tỉ ngay chủ thỏa thuận.Sổ chưa thể hiện đường.
      Đường Tỉnh lộ 825, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng tại Đường Trần Tấn - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      - Vị trí: Khúc đầu Âu Cơ - Trần Tấn, MT KD sầm uất, đa ngành nghề; vị trí đắc địa, đối diện trường học, căn hộ cao cấp, dòng tiền cho thuê cao.- DT:...
      Đường Trần Tấn, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà phố - shophouse 2 tầng, giá 6,8 tỷ tại Đường Phan Chu Trinh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 0 m2
      căn hộ chung cư tầng một đc thiết kế 2 tầng như nhà mặt tiền, căn biệt thự liền kề.giá mềm đã giảm nhiều so với thời điểm trước.Độ cao trần mỗi...
      Dự án Centum Wealth, Đường Phan Chu Trinh, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 110 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      Cần bán đất SHR chính chủ, sang tên ngay.Vị trí đẹp nằm trong KDC Kiến Á, Phước Long B, TP Thủ Đức.Ngay sau trường CĐ Sự phạm Trung ương - Cách Liên Phương...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 246 m2, mặt tiền 30m tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,17 tỷ

      5.17 tỷ 246 m2 21 triệu/m2
      Cần bán đất nền khu Sadeco Phước Kiển, lô góc, đất xây dựng nhà căn biệt thự.Giá: 21tr/m, tổng nguyên lô này giá 20 tỉ 945 tr, còn thỏa thuận cho khách...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 85 m2, giá 5,59 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      5.59 tỷ 85 m2 65,77 triệu/m2
      Chốt deal hời, nhận nhà mới.TT chỉ 10 phần trăm nhận nhà ở ngay.Nếu mọi người còn đang lo ngại phải chi trả một khoản tiền lớn để mua nhà thì chắc...
      Dự án The Standard Bình Dương, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 65 m2, giá 5,1 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5.1 tỷ 65 m2 78,47 triệu/m2
      - TT chỉ 10 phần trăm (600tr) nhận nhà ngay, làm nội thất cho thuê 20 - 30tr/ tháng.- Nhà đã hình thành, đã có sổ trong khu compound đẳng cấp, an ninh...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 5 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      - The Standard có quy mô 6.9ha với mật độ xây dựng chỉ 36 phần trăm (374 căn). Dự án sở hữu lợi thế lớn về quy hoạch khép kín, an ninh 24/24 nhằm phục...

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 85 m2, giá 5,9 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5.9 tỷ 85 m2 69,42 triệu/m2

      Sở hữu biệt thự 2 tầng, 85 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      Chỉ dành cho 30 KH may mắn.600 tr (10 phần trăm) nhận ngay nhà hoàn thiện 1 trệt 2 lầu, sổ sẵn, sẵn HĐ cho thuê lên đến 40 tr.- Ba năm sau mới tính...

      Cần bán ngay nhà 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường 15 - Thuận An, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 105 m2 59,05 triệu/m2
      💥Nhà 5x21,Kp.Bình Đáng.P.Bình Hòa.Tp.Thuận An.Bình Dương.💥Thiết kế 1 trệt 2 lầu.💥Sân oto,1 phòng khách,1 phòng thờ,5 PN,1 bếp.4 vệ sinh.💥đầy đủ nội ...
      Đường 15, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.