Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thành Trang - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      - Vị trí: Võ Thành Trang - P. 11 - Tân Bình.- DT: 4.15x16m- giá chỉ còn: 5.9 tỉ- Nhà chính chủ, 3 tầng BTCT: 3 phòng ngủ, sân thượng.- hẻm ô tô tới...
      Đường Võ Thành Trang, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 88 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Phú Thuận - Quận 7, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 88 m2 64,78 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà Nguyễn Thị thập q7 , hẻm xe hơi thông thoángDt 88 mét vuông ngang 6,7m dài 13mTrệt 2 lầu 3 phòng ngủ Giá 5.7tỷcall ngay 0342...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 44 m2 tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 10 - Gò Vấp, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 44 m2 147,73 triệu/m2
      - nhà c4 Vị trí đẹp ngay trung tâm P. 10, kế bên City Land, Lotte Mart vừa xây Gò Vấp.- DT 4,05 X 11 , 44 mét vuông , hẻm 7m - giấy phép XD 1 trệt...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Đông Hưng Thuận 5 - Quận 12, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà 1 sẹc xe tải đường Đông Hưng Thuận 5 Trường Chinh, Tân Hưng Thuận, Q. 12.DT: 6.6m x 14.5m.Giá: 5.2 tỉ thỏa thuận.Cách đường Đông Hưng...
      Đường Đông Hưng Thuận 5, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Lưu - Quận 9, giá 7 tỷ

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      bất động sản Lê Khương xin trân trọng giới thiệu:MT dự phóng Lã Xuân Oai, P. Long Trường, Q. 9, TP Thủ Đức.- DT: Ngang 4,5m dài 44m nở hậu đều đẹp. Công...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, 80 m2 tại Phường Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 80 m2 86,25 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 3 lầu, đường 112, Tây Hòa, Phước Long A, Q9, DT 100m/6.9tỉ. - DT 4x20m, CN 80m.- Hướng Đông.- Giá 8 tỉ.- Đường 8m.Nhà mới đẹp, có thiết kế hiện...
      Đường 112, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 112 m2 tại Đường Phạm Cự Lượng - Sơn Trà, giá 7 tỷ

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      - Nhà ngay mặt phố Phạm Cự Lượng, trung tâm Q. Sơn Trà, vừa ở vừa KD. Khu vực KD mua bán sầm uất, đa ngành nghề, xe cộ qua lại tấp nập người. Dòng tiền hơn...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 80 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 80 m2 77,5 triệu/m2
      Thanh khoản cuối năm , 7 nhà và đất giá mềm khoảng 7 tỉ cần bán , P. An Hải Bắc , Phước Mỹ , Sơn Trà , Đà Nẵng- Nhà 3 tầng An Cư 7 , kẹp cống 80m2 ( 5x16 )...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 31m tại Đường Lê Đại Hành - Cẩm Lệ, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 160 m2 42,19 triệu/m2
      - Nhà đẹp 2 MT sát ngay Lê Đại Hành, song song với Lê Đại Hành. Mặt phố đường 7.5m, lề 4m mỗi bên rộng thoáng, rất hiếm nhà bán. Khu vực cư dân đông đúc,...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Vũng Tàu, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 72 m2 90,28 triệu/m2
      Tôi chính chủ có nhà cần bán ngay, tại số 10/46 Lạc Long Quân, P2, TP. Vũng Tàu.- Nhà có 3 lầu, 1 trệt.- 4 PN, 5 nhà vệ sinh.- khu bếp, phòng...
      10/46, Đường Lạc Long Quân, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà riêng 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Đình - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      oto ĐỖ CỬA - KD SẦM UẤT - 6 TẦNG NGUY NGA - GẦN PHỐTừ nhà ra ngã 4 sở chưa đến 1  kilomet, nằm trên con ngõ đông cư dân buôn bán gì cũng thuận lợi,...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giang Biên - Long Biên, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 75 m2 92 triệu/m2
      Vị trí ngôi nhà đẹp thuộc khu phân lô đấu giá Giang Biên, thoáng trước sau, ngõ thông tứ tung, vỉa hè, oto tránh, oto 7 chỗ vào nhà.Tiện ích bạt ngàn, cách...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 32 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 32 m2 160,94 triệu/m2
      bán nhanh nhà ngõ 110 phố Trần Duy Hưng, cầu giấy, TP Hà Nội. DT 32M , xây mới 5 tầng , MT 4 M, nhà vừa xây , thiết kế hiện đại, thoáng sáng.Nhà vô cùng...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 40 m2 147 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà Dòng Tiền, sẵn 9 Phòng khép kín cho Thuê. oto đỗ cửa tại Mỹ Đình - Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - thành phố Hà Nội.- Vị trí: Nhà Lô góc,...
      đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 40 m2 157,5 triệu/m2
      + DT: 40m2 x 6 tầng.+ Vị trí trung tâm ngã 4 Sở Thanh Xuân, tiện ích ngập tràn, chợ trường học và BV, oto đỗ ngay nhà, cách phố vài bước chân vô cùng thuận...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh mảnh đất 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 82 m2 73,18 triệu/m2
      Bán đất đường Lê Văn Thịnh P. Bình Trưng Đông Q. 2.Dt 82 mét vuông ngang gần 6m, nở hậu.Vị trí ngay ngã ba Nguyễn Duy Trinh và Lê Văn Thịnh vào 1 xíu...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 60 m2, giá 6 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Bán Nhà Đường Hiệp Bình Hiệp Bình Chánh - 60m2 3 Tầng - Hẻm ô tô - giá lỗ chỉ 6tỉ!- Vị Trí Hẻm ô tô đường Hiệp Bình, 2 Phú ra Phạm Văn Đồng Đối diện...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 56 m2 tại Phường 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 56 m2 116,08 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà mới , P10 ,Q. Tân Bình ,Tp TP.HCM .- DT: 55,5m2- Nhà đẹp thiết kế hiện đại sang trọng . 2 PN , 1 phòng vệ sinh , phòng khách...
      Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.