Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 2 tầng, 318 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa

      6.5 tỷ 318 m2 20,45 triệu/m2
      Villa sân vườn rộng giá siêu tốt - 3 MT KĐT Phú Ân Nam 2 - Diên An, giá chỉ 6.5 tỉ- DT : 318m2 ( ngang 15.8m )- Ưu điểm 3 MT thoáng, nhà 1 trệt 1 lầu, có 3...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 594 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,94 tỷ

      5.94 tỷ 594 m2 10 triệu/m2
      Giá siêu hấp dẫn lô góc căn biệt thự Khu Villa Giáng Hương Nha Trang CHỈ 10, x tr/ mét vuông.DT 594 mét vuông Lô Góc vuông vức.Thuộc TP Nha...
      Dự án Giáng Hương, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất dự án 100 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 100 m2 52,5 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất nằm ngay KĐT mới hướng Tây Bắc, đối diện dự án tòa căn hộ của tập đoàn Bitexco đang xây dựng.DT đất 100m2, MT 5m, xây nhà 4 tầng...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán nhà lk 2 tầng, 200 m2, giá 7 tỷ tại Xã Bảo Yên - Thanh Thủy - Phú Thọ

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      CĐT mở căn biệt thự khoáng nóng Thanh Thủy sở hữu vị trí kim cương đc thiết kế theo phong cách làng quý tộc Nhật Bản mang âm hưởng triều đại Heian, một...
      Dự án Wyndham Thanh Thủy, Xã Bảo Yên, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 85 m2, giá 5,4 tỷ tại Thành phố Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.4 tỷ 85 m2 63,53 triệu/m2
      - MT 6M- Mặt đường Đại Lộ 67M- Nhận nhà ở luôn - bìa đỏ trao tayliên hệ ngay em đi xem nhà: 0915 429 ***
      Dự án Central Riverside Thanh Hóa, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Phùng - Nha Trang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố ven biển, đường Phan Đình Phùng, Nha Trang.Kết cấu nhà 5 tầng bê tông cốt thép.tầng một phòng khách, bếp...  toilet.2 tầng trên mỗi...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 6,4 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.4 tỷ 135 m2 47,41 triệu/m2
      1 căn Villas 135 mét vuông xây sẵn 3 tầng giá chỉ ngang một căn căn hộ chung cư tại thành phố Hà Nội Vị trí : Nằm giữa trung tâm đại đô thị...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Đất đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải.-----DT: 100 mét vuông ngang 5m.Lô sạch đẹp.Tây Nam.MT A2 vị trí KD buôn bán rất tốt, nằm gần trục Tố...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 129 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 129 m2 50 triệu/m2
      Khu đất siêu đẹp ngay gần Aeon Mall Bắc Giang.nhà phố thương mại 7 tầng chỉ 4,5 tỉ MT 6 - 8m.Vốn bỏ ra chỉ 1,5 tỉ là sở hữu ngay bìa đỏ trao tay.Hỗ trợ...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán gấp lô đất nền 9 m2 tại Huyện Thạnh Hóa - Long An, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 9 m2 722,23 triệu/m2
      Mt QL62, Thạnh Hoá, Long An.DT 9000m2 có sẵn 400m2 thổ cư.Quy hoạch đất ở, sổ sách tại nhà.giá 6,5 tỉ.liên lạc 0902 477 ***.Miễn QC.
      Đường Quốc Lộ 62, Thị trấn Thạnh Hóa, Thạnh Hóa, Long An

      Chuyển nhượng căn nhà phố shophouse 5 tầng, 67 m2, giá 7 tỷ tại Quận Hồng Bàng - Hải Phòng

      7 tỷ 67 m2 104,48 triệu/m2
      LẦN ĐẦU TIÊN dự án nằm ở trung tâm TP mặt đường Hạ Lý- Vị trí đắc địa nằm kề sát 2 công viên, ngay sau phố đi bộ Thế Lữ- pháp lí minh bạch - Đã có bìa ...
      Dự án Royal River City, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Cẩm Tú GĐS Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 67 m2, giá 7 tỷ tại Quận Hồng Bàng - Hải Phòng

      7 tỷ 67 m2 104,48 triệu/m2
      Dự án Royal River City, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Cẩm Tú GĐS Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà mặt tiền Trung Kính - Yên Hòa, Cầu Giấy, DT 48,5m2, 5 tầng, MT chuẩn 4m, ngõ tương đối rộng, oto gần, nội thất sẵn, ở và KD văn phòng đều...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      MR. NGỌC ANH - KTS NHÀ ĐẤT Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 34 m2 167,65 triệu/m2
      Phạm Ngọc Thạch 34/50m cao 5 tầng MT 5.5m giá 5.7 tỉ Đống Đa5 TẦNG MỚI ĐẸP LONG LANH - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - ngõ tương đối rộng NÔNG THÔNG - Ở...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2 tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Chính kinh - 48 mét vuông chỉ 5 tỉ - nhà đẹp, 3 thoáng - gần phố - ngõ thoáng - an sinh xã hội tốt.Chính Kinh 48 mét vuông x 4 tầng. Giá 5...
      Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 15 - Tân Bình, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      #NHÀ_MỚI_Ở_NGAY #HẺM_XE_HƠI TÂN BÌNH 80m2 4 TẦNG BTCT CHỈ 5.x Tỏi- dt 4x20 - kết cấu : trệt lửng 2 lầu 4  phòng ngủ 4  toilet , pk , nguyên...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, 47 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 11 - Bình Thạnh, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 47 m2 119,15 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGUYỄN VĂN ĐẬU BT, SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP ĐÓN TẾT - KTS THIẾT KẾ - 4 TẦNG BTCT , 4.5x11 NỞ HẬU - SÁT HẺM oto, NHỈNH 5 tỉ+ Nhà mới đẹp 4 tầng BTCT chủ KTS...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Võ Ngọc Thảo Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 155 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      6.3 tỷ 155 m2 40,65 triệu/m2
      BTSL căn hộ góc phân khu Aqua hướng nhà mát view mát.Giá cực tốt 6.3 tỉ, một căn duy nhất.
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.