Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà mặt phố 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Lộc 49 - Quận 12, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 84 m2 82,15 triệu/m2
      Siêu phẩm chân dài đầy đủ nội thất cao cấp.ngôi nhà phố đường thông Thạnh Lộc 49, Q12.DT: 4.2m x 20m.TK: Trệt, lửng, 3 lầu.Gồm: nhà để xe ô tô + xe...
      Đường Thạnh Lộc 49, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 60 m2 tại Phố Phan Đăng Lưu - 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 60 m2 90 triệu/m2
      - Tiện ích : Gần BV Gia Định , khu ăn chơi sầm uất Phan Xích Long , Vạn Kiếp , 5p Qua Q1 , Tiện ích không thiếu thứ gì .- Hẻm hẻm ô tô cách nhà vài bước...
      Đường Phan Đăng Lưu, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Phường 11 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      - Chủ gấp bán giảm chào - Giá mới 5.2 tỉ. - NGAY ngã tư " BẢY HIỀN - 2 TẦNG - 50.5 mét vuông - HẺM 5M THÔNG. - NHÀ CHỦ Ở LÂU ĐỜI, CẦN BÁN TRẢ NỢ...
      Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 81 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường An Xuân - Thanh Khê, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 81 m2 83,96 triệu/m2
      🔥Nhà 3 tầng mới đẹp, 2 MT đường 5m5 Trần Xuân Lê, ngay trung tâm Q. thanh khê, gần ngay công an Q. và toà án Q.,khu vực an ninh.- Gồm 3 phòng ngủ +...
      Đường Trần Xuân Lê, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp hướng Tây - Nam tại Đường Nguyễn Văn Siêu - Sơn Trà, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 0 m2
      -Vị trí đắc địa, gần trường cấp 1 Chi Lăng, công an P., khu an ninh, dân trí. Sát cầu Rồng, chợ đêm-Thích hợp mua an cư, buôn bán KD nhỏ, xây dựng cho...
      Đường Nguyễn Văn Siêu, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 145 m2, mặt tiền 6m tại Đường Võ Nguyên Giáp, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 145 m2 45,52 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà 3 tầng đường Võ Nguyên Giáp, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, TP.Đà Nẵng.- Nhà 3 Tầng, xây để ở kiên cố, Thiết kế đẹp.- DT 145m²(Nganh 6m)-...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tiên Sơn - Hải Châu, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 64 m2 82,04 triệu/m2
      Nhà đẹp đón tết.MT đường Tiên Sơn 6.Nhà 3 tầng 4 phòng ngủ MT đường Q. Hải Châu - Gần Lê Thanh Nghị - đại học kiến trúc - đại học Đông Á.Giá 5,25 tỉ...
      Đường Tiên Sơn 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 85 m2, giá 5,4 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      5.4 tỷ 85 m2 63,53 triệu/m2
      CHỐT DEAL HỜI, NHẬN NHÀ MỚITT CHỈ 10 phần trăm NHẬN NHÀ Ở NGAYNếu mọi người còn đang lo ngại phải chi trả một khoản tiền lớn để mua nhà thì chắc chắn ...
      Dự án The Standard Bình Dương, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Phú Tiết - Cẩm Lệ, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 95 m2 70 triệu/m2
      🔥🔥🔥Chủ thiện chí bán trước tết-Nhà 3 tầng đường 7m5 Phạm Phú Tiết-DT 95m2 ngang 5m-4 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh. Nhà kiên cố ở gia đình...
      Đường Phạm Phú Tiết, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 72 m2 tại Đường Phần Lăng 7 - Hòa Khê - Thanh Khê, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 72 m2 79,17 triệu/m2
      - ngôi nhà phố 3 Tầng Có HỒ BƠI Đường 5m5 Thanh Khê , Gần Huỳnh Ngọc Huệ- DT Đất 72m2 x 3 Tầng Sử Dụng- Công Năng : Sân Để oto , 3 p.ngủ , 4 nhà vệ ...
      Đường Phần Lăng 7, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 72 m2 tại Đường Phần Lăng 8 - Thanh Khê, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 72 m2 80,42 triệu/m2
      Nhà 3 tầng 3 mê Phần Lăng 8 nội thất đầy đủ nhập cao cấp.Vị trí siêu đẹp, KD sầm uất, gần trường, chợ, công an, bán kính trong vòng 500m...Công năng nhà...
      Đường Phần Lăng 8, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 112 m2 tại Đường Nguyễn Phước Nguyên, giá 5,29 tỷ

      5.29 tỷ 112 m2 47,24 triệu/m2
      Nhà 3 tầng 3 mê MT Nguyễn Phước Nguyên - Đường 7m5 - Thanh Khê. Nhà chính chủ đang ở nên xây tường 20.DT: 112m2 + thêm 26m2 đất trồng cây.Công năng:...
      Đường Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhà phố 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      🔥🔥🔥Chủ thiện chí bán trước tết-Nhà 3 tầng đường 5m5 Hưng Hoá-DT 72.5 mét vuông ngang 5m-3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh. Nhà kiên cố ở gia...
      Đường Hưng Hóa, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 117 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh - Thanh Khê, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 117 m2 45,3 triệu/m2
      🔥🔥 SIÊU RẺ 🔥Nhà 2 tầng mê lệch MT đường Trường Chinh , Q. Thanh khê , Tp. Đà Nẵng . Gần chợ Phước Tường , gần ngã 4 Lê Trọng Tấn , khu vực sầm uất nhất...
      Đường Trường Chinh, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đường An Cư 7 - Sơn Trà, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 80 m2 85,63 triệu/m2
      Nhà 3 Tầng MT AN CƯ 7 ven biểnCông Năng : 3p Ngủ 3wcDT : 80 ( ngang 5×16)Hướng : hướng Tây BắcGiá 6ty850 thuong luọng
      Đường An Cư 7, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán liền kề, biệt thự 1 tầng, 102 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      6.9 tỷ 102 m2 67,65 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại trục chính 36m - giá 6,9 tỉ.- nhà phố thương mại.- DT 6x17m.- Xây dựng 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, 1 sân thượng.a/c quan tâm gọi...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 102 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      6.9 tỷ 102 m2 67,65 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse trục chính 36m - giá 6,9 tỉ.- nhà phố thương mại shophouse.- DT 6x17m.- Xây dựng 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu, 1 sân...

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường A5 VCN Phước Hải, Nha Trang.DT: 75m²(4*18.75).Nhà 3 tầng mới đẹp vô ở ngay.SHR.Đông Bắc.giá: 5 tỉ (thỏa thuận).call ngay: 0931 508...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A5, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.