Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 67 m2, mặt tiền 20m tại Quận Thủ Đức, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 67 m2 91,05 triệu/m2
      Chủ gấp bán ngôi nhà mới đẹp thiết kế hiện đại 1 trệt 3 lầu - Tặng đầy đủ nội thất xịn xò Đường trước nhà 5m , thoáng mát - Khu dân trí nhà mới đẹp Sân...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 1 tầng, 116 m2 tại Đường Khổng Tử - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 116 m2 54,32 triệu/m2
      Bán Nhà Đường Khổng Tử Khu Kiến Thiết Hiệp Phú - 116m2 (5.2x23) - Giá 6.3 tỉ.- DT: 116m2 Full Thổ Ngang 5m2 dài 23m vuông a4, hẻm xe hơi tới nhà- Nhà 2...
      Đường Khổng Tử, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Nhà Gói 2 khu đô thị Mỹ Gia - Nha Trang - Nhà 3 tầng vừa xây, đường 27m- DT đất: 5x20m nội thất mới đẹp, đầy đủ tiện nghi.- diện tích xây dựng: 3 tầng...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Đen, giá 5,69 tỷ

      5.69 tỷ 44 m2 129,32 triệu/m2
      5 tỉ HƠN- MT KHU BÀU CÁT -PHAN SÀO NAM- -ĐỒNG ĐÊN- ĐƯỜNG 6M 2 TẦNG -44M2(4X11M)- KD ĐỈNH - KHU DÂN TRÍ CAO- DV- ĂN UỐNG GIẢI TRÍ ĐỈNH TÂN BÌNH + DT:...
      Đường Đồng Đen, Phường 11, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 80 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 80 m2 82,5 triệu/m2
      ngôi nhà phố hiện đại KDC cao cấp Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè 04 tầng, DT 6 x 13.5m, CN 80m2 giá 6tỉ 600 tr thỏa thuận (giá cũ 7.5 tỉ).- ngôi nhà phố SHR...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thư Trung - Hải An, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 90 m2 65,56 triệu/m2
      5,9 tỉ nhà 4 tầng Tại Văn Cao Hải An HpĐường 12m. Chính chủ gửi bán nhà tại Thư Trung 2, Đằng Lâm, Hải An, HP. Đi lối 193 Văn Cao vào. - Nhà...
      Đường Thư Trung, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 5,3 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.3 tỷ 138 m2 38,41 triệu/m2
      ❌❌❌BÁN căn hộ chung cư GATEWAY VŨNG TÀU, 3 phòng ngủ giá mềm- DT: 138m (3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh) - Nhà sửa đep giá mềm - Giá:...
      Gateway Vũng Tàu, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, 85 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 85 m2 74,12 triệu/m2
      DT: 85 mét vuông với ngang 4.5m rộng rãi thoáng mátGiá: 6.3 tỉ còn TLKết cấu: trệt 2 lầu - 4 phòng ngủ lớn Vị trí gần MT chỉ 25m, đối diện hẻm...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 137 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 137 m2 41,61 triệu/m2
      - Bán nhà 1trệt 1lầu KD buôn bán.MT đường số 11 Khu TDC Sóng thần, P. Dĩ An, đường nhựa thông thoáng thuận tiện buôn bán sầm uất đa ngành nghề.Kết cấu: Nhà...
      Đường 11, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà 115 m2 tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 115 m2 60,87 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Trần Duy Chiến , Q. Sơn Trà, Đà Nẵng. ven biển, cách biển 500m.- DT : 110m2 , ngang hơn 7m.- Hướng Đông.- Đường 10m5 , vỉa hè 5m.- Vị...
      Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Gấp!Do chính chủ cần tiền để mở nhà xưởng KD, cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ Beverly vin Grand Park.DT: 100 mét vuông.Loại hình: chung cư...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhà phố - shophouse 3 tầng, giá 5,88 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.88 tỷ 0 m2
      Chính chủ Gửi bán gấp căn nhà phố thương mại 2 MT - KĐT CENTA CITY - Bắc Sông Cấm- Thuỷ Nguyên- Hải Phòng- DT: 67,5 mét vuông x 3 tầng( 2 MT trước...
      Dự án Centa City Hải Phòng, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh căn nhà phố shophouse 5 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ a/c ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em cam kết:- Hình...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu căn nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Long Biên, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      + LỢI ÍCH KHÁC BIỆT :- DT : 60m2 x 5 tầng, MT 5,8m, ngõ 6,5m Lô góc, 3 oto tránh, Ngõ Thông.- Gần KCN Đài tư, Sái Đồng A,B...hơn 90000 công nhân.- Cách QL 5...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Xã Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 0 m2
      1 lô góc duy nhất trục đường chính 26m ở TĐC Áp Tràn.DT 106,5 mét vuông ngang 7m.Hướng Tây tứ trạch.Vị trí miếng đất nằm ở vị trí đắc địa ngay ngã ...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 12m tại Đường Thới An 13 - Quận 12, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 88 m2 73,87 triệu/m2
      Cần Bán Nhà chính chủ MT Thới An 13.q12DT: 4x22,CN48m,DTS70m,diện tích sử dụng 100m,Nhà đúc lửng,2 phòng ngủ. nhà vệ sinh.Nhà mới sạch...
      Đường Thới An 13, Phường Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 107 m2, mặt tiền 5m tại Đường 18 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 107 m2 48,6 triệu/m2
      Nhà 107 mét vuông, MT Đường 18, Linh Trung, Chỉ 5.2 tỉ- căn nhà phố KD, cạnh lô góc.- 4.5x23. 1 trệt, lầu, hoàn công đầy đủ.- Đang vay bank 4 tỉ.
      Đường 18, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 160 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Đại Hành, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 160 m2 42,19 triệu/m2
      Cuối năm sát tết cần tiền nên HẠ GIÁ HƠN 2 tỉ so với thị trường bán gấp ngôi nhà GÓC 2 MT đường 7m5 thông Lê Đại Hành. Khách mua vừa có mặt bằng KD tốt,...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Hòa Phát, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.