Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nền đất 100 m2 tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Em xin cập nhật rổ hàng khu đô thị VCN Phước Hải Nha Trang đến với Quý anh chị đầu tư, mua ở.* Đường A4 Thích Quảng Đức1) 4 Lô liên kế DT 442 mét ...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, giá 6,7 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      6.7 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán biệt thự Ivory Hòa Bình 310.5m, bao phí sang tên. biệt thự đã có bể bơi và đầu tư khá nhiều tiền làm cảnh quan, bìa đỏ lâu dài. Mình...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 63 m2 98,42 triệu/m2
      - Cần sang nhượng nhà phố thương mại phân khu Chà Là vin Ocean Park 2, Hưng yên.- Vị trí đầu ngõ của phân khu Chà Là.Đầu ngã 4, cách trục đường đại lỗ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất tại Phường Suối Hoa - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Bán miếng đất làn 2 Ngô Gia Tự , khẩu suối hoa , đường vũ giới , thông ra phố nguyễn huy tưởng , và nguyễn gia thiều . Dt 77,5m2. Mt 5,2m. Đông Nam .....
      Phường Suối Hoa, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà mặt phố 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 70 m2 97,15 triệu/m2
      Duy nhất siêu phẩm 1 ngôi nhà phố tại Eco Village, giá chỉ 6,7 tỉ view sông.- Vị trí: Trung tâm KĐT với 2 MT.- DT đất: 70m2 (5mx14m).- diện tích xây ...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 202 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Sơn Trà, giá 6 tỷ

      6 tỷ 202 m2 29,71 triệu/m2
      sang nhượng ngôi nhà kiệt cách biển Sơn Trà 50M.- DT: 202m.- Đông Nam.- Thích hợp làm apartment, chung cư cho thuê.- bìa đỏ sẵn.
      Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 6,35 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.35 tỷ 135 m2 47,04 triệu/m2
      Bảng Hàng mới tinh giá thấp nhất tại Đại đô thị Centa Vsip - Vị trí trung tâm - Giá trũng nhất. T1/2024- Nhà liên kế: 75 xây 4 tầng. Từ 3,5x tỉ- căn nhà ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Lực - Hải An, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 100 m2 56,5 triệu/m2
      - Nhà 3 tầng dân xây tuyến 2 Trung Lực.- DTMB: 100m2 ngang 5m.- Lưu không 20m làm sân vườn.- Kết cấu: 3 ngủ khép kín, p. Khách, bếp, p. Thờ, sân cổng để...
      Phố Trung Lực, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền 81 m2 tại Phường Kinh Bắc - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 81 m2 76,55 triệu/m2
      bán lô áp góc ngã 4 Hoàng Văn Thụ và Hồ Ngọc Lân đường rộng 20m khu Yna P. Kinh Bắc gần ngay căn hộ chung cư Hoàng Gia 81 mét vuông mặt 4.5m Tây ...
      Phường Kinh Bắc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 6,48 tỷ

      6.48 tỷ 90 m2 72 triệu/m2
      Cần bán nhà mới 100 phần trăm, tọa lạc vị trí trung tâm Q. Liên Chiểu.- Nhà nằm trên MT đường lớn 7.5m, vỉa hè rộng tới 4m.- DT đất 90m²(5x18m), DT...
      Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 100 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu khu TMDV Sóng Thần ngay Vincom Dĩ An DT 100 mét vuông ngang 5m đường rộng 14m vỉa hè 4.5m lối thoát hiểm 4m sổ hồngGiá...
      The Mall City, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Tu - Sơn Trà, giá 6 tỷ

      6 tỷ 75 m2 80 triệu/m2
      mua nhà đẹp đón tết 2024 !!! nợ bank chủ cần bán ngay nhà 02 tầng đẹp thiết kế hiện đại - sang trọng+ nhà ven biển , tuyến đường nhiều hotel và chung cư...
      Đường Phạm Tu, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trịnh Hoài Đức, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 4 tầng đường Trịnh Hoài Đức - P. Vĩnh Hoà - TP. Nha Trang.- DT: 100 mét vuông ngang 5m dài 20m.- DT sàn sử dụng: Hơn...
      Dự án Bắc Vĩnh Hải, Đường Trịnh Hoài Đức, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 42 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 13 - Quận 10, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 42 m2 153,58 triệu/m2
      Bán nhà CMT8 - Hoà Hưng Q. 10 - hẻm 3m sạch đẹp, thông các ngã Mô tả:- DT 42m sổ vuông đẹp, không lỗi phong thuỷ.- Kết cấu 4 tầng BTCT gồm 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - 4 - Quận 10, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 40 m2 131,25 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Tri Phương Q. 10 - 40m2 1 trục thẳng cách MT 50m.Mô tả:- DT nhà 40m2 ngang 3,6m dài 11m, sổ vuông đẹp không lỗi.- Kết cấu 2 tầng BTCT, chính...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Đường Linh Đông - Thủ Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 105 m2 64,77 triệu/m2
      Bán nhà đường Linh Đông, Thủ Đức, DT: 105 mét vuông, 3 tầng, 4 phòng ngủ, ô tô ngủ trong nhà, giá 6. X tỉ.- DT: 5m x 18m (nở hậu tài lộc 8m).-...
      Đường Linh Đông, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Bình Thạnh, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 40 m2 144,75 triệu/m2
      Chính chủ muốn bán ngay trước Tết ngôi nhà 40m2 đường Hoàng Hoa Thám, P. 6, Bình Thạnh.- Vị trí siêu đắc địa - Giáp Q. Phú Nhuận - Q. 1 - hẻm ô tô 5m...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà riêng 3 tầng, 81 m2 tại Phường Lam Sơn - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 81 m2 70,38 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP MẶT PHỐ - CẦN BÁN Nhà Tại Đường Phạm Vấn P Lam Sơn TP Thanh Hóa** giá : 5,7 tỉ ( có thỏa thuận )đc: Đường Phạm Vấn, P Lam Sơn, TP Thanh Hóa,...
      Phường Lam Sơn, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.