Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường Phan Trọng Tuệ - Hải Châu, giá 7 tỷ

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Nhà Phan Trọng Tuệ, Hoà Cường Nam, Đà Nẵng.DT 70m2 (5x14m) công năng 3 PN 3 nhà vệ sinh, phòng khách bếp đầy đủ.DTXD 200m2.Nhà đã lên sổ, đã hoàn...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đông Giang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà 2 tầng đường Đông Giang, P An Hải Tây, Q Sơn Trà.- DT: 5x14m = 70 mét vuông.- Hướng: Đông - Đường rộng 5m.- Vị trí: Sát Võ Văn...
      Đường Đông Giang, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 2 tầng tại Đường Nguyễn Văn Thoại - Ngũ Hành Sơn, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà 2 tầng 2 MT đường 6m ngay Nguyễn Văn Thoại, Ngũ Hành Sơn.- DTD: 68,7 mét vuông(4.6m*14.5m), Nở hậu 4m8. diện tích sử dụng: 140 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Thoại, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2 tại Đường An Thượng 1 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 60 m2 106,67 triệu/m2
      DT: 60m2Đường 5m5, vỉa hè 3mThiết kế 4 tầng, có 6 chung cư đang cho thuê full phòng, đầy đủ nội thất. Dòng tiền 30tr/thángVị trí: thông Đỗ Bá ra biển Mỹ...
      Đường An Thượng 17, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cẩm Lệ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Dương Quảng Hàm, Khuê Trung.- Khu vực an ninh, không ngập lụt, cư dân văn minh và thân thiện.- DT: 90m2 (4.5m x 20m).- Ngang 4.5m.-...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất dự án 104 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 5,72 tỷ

      5.72 tỷ 104 m2 55 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất liên kế cạnh trường cấp 1 và trung học cơ sở Tân Tiến thuộc dự án Masscity TP Bắc Giang.DT 84m2 lô thường và 104m2 lô góc. Đường...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 50 m2 tại Phố Trung Lực - Đằng Lâm - Hải An - Hải Phòng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      DT 50m2 hướng đông ttt và tttCông năng 4  phòng ngủ, 4vs, pt sân phơi để trong nhà hoặc để trước nhà 24/7 không vướng ai tặng lại toàn bộ nội thất...
      Phố Trung Lực, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Lực - Hải An, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 100 m2 56,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà dân xây 100 mét vuông Đằng Lâm sân vườn oto đỗ ngày đêm.- DT: 125 mét vuông. Ngang 5m.- Hướng: hướng Đông Nam.-...
      Phố Trung Lực, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng
      K
      Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 75 m2 tại Đường Tô Hiệu - Trại Cau - Lê Chân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      Duy nhất căn Full house đẹp kịch độc trung tâm Tô Hiệu oto vào nhà hoặc đỗ cửa ngày đêm.- DT: 75 mét vuông.- MT: Gần 8m.- Gồm: 4 tầng, nở hậu cực lộc,...
      Đường Tô Hiệu, Phường Trại Cau, Lê Chân, Hải Phòng

      MS697 bán xưởng + nhà ngộp bank tại Đức Hòa, Long An - vị trí đẹp góc 2 mặt tiền

      6.7 tỷ 900 m2 7,45 triệu/m2
      (MS697) - bán xưởng + nhà ngộp bank tại Đức Hoà, Long An.1 - Vị trí: Đức Hoà - Long An.2 - Thông số nhà xưởng.+ DT khuôn viên: 900m2.+ DT xưởng: 800m2, rộng...
      Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 5,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      QUỸ CĂN NGON NHẤT THỊ TRƯỜNG HIỆN TẠI* Phân Khu Chà Là:+ LK 63m MT 4.5m hướng Đông Nam: 5.8 tỉ.+ LK 98m MT 6.5m: 7.9 tỉ [3 mặt thoáng.+ Shop CL15 đường...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 250 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hòa Bình - Hòa Bình - Hòa Bình

      7 tỷ 250 m2 28 triệu/m2
      Siêu chính sách bán hàng tại Dự án Casa Del Rio tháng 1/2024 đại đô thị nghỉ dưỡng tại TP Hòa Bình.- Quà tặng Tiểu cảnh sân vườn trị giá 100 tr- Hỗ trợ...
      Dự án Casa Del Rio Hòa Bình, Thành phố Hòa Bình, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 24m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT A2 VCN Phước Hải Đường Văn Tiến Dũng, giá mềm gần đường Tố Hữu.Dt 100 mét vuông (5x20) hướng TN.giá 70tr/ mét vuông.gọi ...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Văn Tiến Dũng, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Bán nền đất đường A2 (Văn Tiến Dũng) VCN Phước Hải Nha Trang.- MT A2 vị trí KD buôn bán rất tốt, nằm gần trục Võ Nguyên Giáp.- DT: 100m2 ngang 5m.- Lô sạch...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 90 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 90 m2 56,12 triệu/m2
      Lô 2 MT Vành Đai -khu đô thị Hà Quang 1 . View sông cực đẹp. Chỉ 5 tỉ 050 .Lô sạch đẹp .liên lạc em Hoàng 0905 907 ***----------------------------- Dt :...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Nhà 3 tầng mới đẹp, MT đường rộng 27m KĐT Mỹ Gia Gói 2 Nha Trang.Vị trí siêu đẹp cách đại lộ Võ Nguyên Giáp 500m, trục đường chính 27m vỉa hè rộng 6m thông...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Duy nhất 1x căn pháp lí vững vàng, bìa đỏ sẵn từng lô.Giá thấp nhất thị trường so với sp cùng loại: Chỉ từ 5,4 tỉ sở hữu cả nhà 4 tầng và đất 2 MT siêu...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Nha Trang, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng - Đường Thoại Ngọc Hầu - Vĩnh Hoà - Nha Trang - giá chỉ 5,6 tỉ Việt Nam đồng.- DT: 100 mét vuông ngang rộng 5m, DT sàn xây dựng...
      Dự án Bắc Vĩnh Hải, Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.