Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nền đất 932 m2 tại Đường Hồ Chí Minh - Lương Sơn - Hòa Bình, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 932 m2 6,23 triệu/m2
      Cần bán 932 mét vuông nền thổ cư tại thôn Xuân Thanh, xã Thanh Cao, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Nình, trong đó đất ở 860 mét vuông còn lại đất...
      Đường Hồ Chí Minh, Xã Thanh Cao, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay nhà phố thương mại 5 tầng, 75 m2, giá 7 tỷ tại Thành phố Móng Cái - Quảng Ninh

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      vin MÓNG CÁI NHANH TAY LÊN NÀO CÁC QUÝ KHÁCH Hàng hot TC-2x( Lô góc)DT:123.3m.diện tích xây dựng: 456.8mGiá trả thẳng : 11.626 tỉGiá Vay : 12.386...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Móng Cái, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay nhà đất 153 m2 tại Đường Nguyễn Du - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 153 m2 33,34 triệu/m2
      Bán Nhà ngay chợ 434 P. Bình Hoà đường Nguyễn Du vô 100m đường nhựa 7m oto thôngGiá 5ty100 soorKD buôn bán đủ nghề DT 153 mét vuông ngang 5m hiện...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà mặt phố 245 m2 tại Xã Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 245 m2 24,49 triệu/m2
      bán nhanh nhà mái thái MT đường nhựa Bình Nhâm 01, Bình Nhâm, Thuận An, BD, nhà rộng rãi. Sân ô tô, đường nhựa 8m thông từ CMT8 qua đê bao sông Tp Thành...
      Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà + xưởng 2 mặt tiền. Giá tốt nhất khu vực. Lh

      6.7 tỷ 800 m2 8,38 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà + xưởng 2 MT.-giá siêu mềm nhất khu vực chỉ với giá 6 tỉ 700 tr - NH định giá 13.257.489tr/ mét vuông ( có chứng thư thẩm định)-...
      Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh nhà phố 90 m2 tại Đường Cần Giuộc - An Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 90 m2 68,89 triệu/m2
      Chính chủ đổi ra căn biệt thự cần nhượng lại nhà 4 tấm xây tâm huyết , thiết kế hiện đại MT đường 7m5 Cần Giuộc - Thanh KhêDt 90m2 ( 5x18) , Dt sàn 316m2...
      Đường Cần Giuộc, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà + xưởng 2 mặt tiền Xã Hòa Khánh Đông,Huyện Đức Hòa,Long An dt:800m2 Lh:

      6.7 tỷ 800 m2 8,38 triệu/m2
      -Cần bán nhanh Nhà + xưởng 2 MT.-giá siêu mềm NHÁT KHU VỰC chỉ với 9tr/ mét vuông. NH định giá 13.257.489tr/ mét vuông ( có chứng thư thẩm...
      Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Chủ giảm giá mạnh bán xưởng 2MT có luôn nhà

      6.7 tỷ 800 m2 8,38 triệu/m2
      - CCG: Cần bán ngay Nhà + xưởng 2 MT.- giá mềm NHÁT KHU VỰC chỉ với 9tr/ mét vuông. NH định giá 13.257.489tr/ mét vuông ( có chứng thư thẩm...
      Đường 825, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng tại Phố Trần Nguyên Hãn - Nghĩa Xá - Lê Chân - Hải Phòng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Do có nhu cầu chuyển đổi nhà, chính chủ cần bán ngôi nhà tại 231 Trần Nguyên Hãn:- Công năng: 1 phòng khách, 1 gian bếp, 4 PN 5  toilet- DT: 62.8m...
      Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Nghĩa Xá, Lê Chân, Hải Phòng
      L
      Quang Hiếu Duyên Hải Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn biệt thự 70 m2, giá 7 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền 2 MT, 1 mặt view sông, 1 mặt view công viên.Hướng view sông là Đông Nam cực mát mẻ, giá mềm nhất thời điểm hiện tại:- DT đất:...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 6,4 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.4 tỷ 135 m2 47,41 triệu/m2
      ☄️☄️ Bán căn biệt thự 135 mét vuông- Mt : 9m - căn áp góc giá chưa tới 40tr/ mét vuông - cả nhà cả đất : 6,x tỉ ( bao phí ) - Sân vườn xung...
      Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu đất dự án 594 m2 tại Đường Biệt Thự - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 594 m2 10,94 triệu/m2
      BÁN LÔ GÓC LÀNG căn biệt thự SINH THÁI GIÁNG HƯƠNG CỰC ĐẸP 594m2 GIÁ RẺ 10,94 tr/m²+ Không gian sống trong lành, mát mẻ, bao trùm toàn khu là cây xanh.+...
      Làng Biệt Thự Sinh Thái Giáng Hương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Thành phố Nha Trang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng Đường 49, Gói 7 khu đô thị Mỹ Gia, Nha Trang- Lô 112- Dt : 146,6m2 ( rộng 7,33m )- Hướng Nam- Đường số 49 rộng 12m- Đối diện là Sân bóng (...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Phạm Thân Trọng Hoàng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà lk 70 m2, giá 5,2 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      5.2 tỷ 70 m2 74,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn Shophoue phố đi bộ KD sầm uất tại Vườn Vua ResortTiến độ đã trải nhựa đường, sơn mặt ngoàiĐang hoàn thiện nội thất bên trong,...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán Nhà Nghỉ Khu Du Lịch Biển Cô Tô 216m2, 16 phòng cho thuê doanh thu cao Giá chỉ 6.4 tỷ

      6.4 tỷ 216 m2 29,63 triệu/m2
      ** ÔNG BẠN THÂN ĐI THEO TÌNH YÊU MỚI NÊN BỎ BIỂN VỀ PHỐ CẦN chuyển nhượng CƠ NGƠI TẠI Cô tô - THIÊN ĐƯỜNG NGHỈ DƯỠNG Bán nhà nghỉ tại Hồng Vàn - Cô tô -...
      Xã Đồng Tiến, Cô Tô, Quảng Ninh

      Sở hữu nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2 tại Phường Thanh Khê Tây - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 75 m2 89,34 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc 3 mặt thoáng Phố Vũ Quỳnh, Thanh Khê, KD sầm uất, cách biển 100m, song song đường Nguyễn Tất Thành. Cạnh căn hộ góc.+ Nhà xây 4 tầng,...
      Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 3 tầng, 49 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hải Phòng - Thanh Khê, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 49 m2 108,17 triệu/m2
      Giảm giá 200 tr.Chỉ cần 2 tỉ còn lại NH hỗ trợ.Bán siêu phẩm 3 tầng MT đường Hải Phòng kéo dài tặng Full đầy đủ nội thất xịn sò.Đường rộng 10m, oto...
      Đường Hải Phòng, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 106 m2, giá 5,45 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.45 tỷ 106 m2 51,42 triệu/m2
      Bán liên kế góc Belhomes 106 mét vuông giá chạm đáy thị trường.Em có lô góc Belhomes trục thông đối diện khu trường học liên cấp quy hoạch VSIP sau...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.