Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhà riêng 1 tầng, 40 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - Quận 10, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 40 m2 132,5 triệu/m2
      Tin thật 100 phần trăm không ảo.!- Xe tải đổ sát nhà, quy hoạch tuong lai là nhà mình hẻm lớn.- DT: 3,5M x 11m, nở hậu 3,7m, hiện hữu 40m,- HT: 1...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 5 tầng, 36 m2 tại Đường Hưng Phú - 8 - Quận 8, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 36 m2 158,34 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nhà 2 MT đường Hưng Phú P8Q8 khu KD mua bán đông đúc tiện vừa ở vừa KD giá đầu tư 5 tỉ 7.DT: 6m x 6m 3 lầu 1 sân thượng 8 phòng ...
      Đường Hưng Phú, Phường 8, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 74 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Huyện Bình Chánh, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 74 m2 80,95 triệu/m2
      Khách gửi nhà mặt tiền Compound Camellia 1T 1L 3PNgiá 5 tỉ 990 tr 0931 545 *** Duy Thư Mizuki Nhà hướng Tây, 1 trệt, 1 lầu, 3 PN còn rất mới do mới sơn...
      Dự án Khu dân cư Camellia Garden, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2 tại Đường 18B - Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 80 m2 76,25 triệu/m2
      Sở hữu ngôi nhà có vị trí KD đông đúc, gần chợ, kết nối nhiều tuyến đường. Khu vực có giá trị thương mại cao.MT đường 18B, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân.DT: 4m...
      Đường 18B, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 39 m2, hướng Tây - Nam tại Đường Dương Văn Dương - Tân Phú, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 39 m2 151,29 triệu/m2
      Bán nhà phố đường Dương Văn Dương, P. Tân Qúy, Q. Tân Phú.5,9 tỉ 39m2.- Gần đường Gò Dầu.- DT: 5,15 x 7,65m.- Cấu trúc: Trệt + 1 lửng + 1 lầu +...
      Đường Dương Văn Dương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 152 m2 tại Phường Hiệp Thành - Quận 12, giá 6,99 tỷ

      6.99 tỷ 152 m2 45,99 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố đường đông xe buôn bán tốt Trần Quang Cơ , Hiệp Thành, Q12,- Hạ Giá mạnh còn 6 tỉ 990 tr thỏa thuận, SHR- Đường nhựa rộng 10 m, dt...
      Đường Trần Quang Cơ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      RỔ hàng Còn 12 nền đất nền Dự án Q7 Saigon Riverside - chủ đầu tư Hưng Thịnh. giá cực tốt 6,5 tỉ/LôDT 5x18m, 8x18m, 9x18m | Giá 6,5 tỉ/Lô.Nhận nền XD...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà phố shophouse giá 5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 0 m2
      - PHỤC VỤ HƠN 10,000 dân cư TẠI THE OASIS- HƠN 30,000 dân cư TẠI THE SOLARI VÀ GLORY HEIGHTS CẬN KỀ- HƠN 120,000 dân cư CỦA ĐẠI ĐÔ THỊ- VỊ TRÍ KỀ CẬN ĐẠI...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 125 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,62 tỷ

      6.63 tỷ 125 m2 53 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất dự án Kiến á. P. Phước long b Q. 9 Tp thủ đứcblock căn hộ B. DT đất 5m x 25m = 125  mét vuôngHướng hướng Đông BắcSổ hông...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền tại Đường Nguyễn Thái Học - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Chủ Ngộp NH Cần Ra GấpBán đất tặng nhà 150m2 ngang 5m MT đường Nguyễn Thái Học gần chợ Dĩ An 1, p.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ AnDT: 149,1m2 thổ cư 146,6m2 ( 5X28m...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất 207 m2, mặt tiền 4m tại Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 207 m2 28,99 triệu/m2
      Mình muốn bán lô đất xung quanh KDC và tiện ích đầy đủ. Giá 6 tỷ anh chị nào quan tâm thì liên hệ mình nhé . Diện tích : 207 mét ...
      Đường Bình Hòa 3, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mỹ Khê 1 - Sơn Trà, giá 7 tỷ

      7 tỷ 66 m2 106,07 triệu/m2
      GIẢM 1,5 tỉ, bán gấp NHÀ 4 TẦNG, MT MỸ KHÊ 1, VỪA Ở VỪA KD, SƠN TRÀ , ĐÀ NẴNG.- Vị trí ngay sát lô góc Mỹ Khê 1 và Chính Hữu, song song trục đường Võ Văn...
      Đường Mỹ Khê 1, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà shr 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán nhà MT đường Hưng Hoá 6DT 72,5 mét vuông ngang 5mĐường 5m5 Hướng hướng Tây NamCông năng 3 phòng ngủ Vị trí ngay trung tâm Hoà Cường, Phan...
      Đường Hưng Hóa 6, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2, hướng Tây tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà vừa xây sát lô góc 3 tầng trung tâm, KD sầm uất, cách biển 100m, kế bên công viên Hồ Nghinh.+ Nhà xây 3 tầng vừa xây, DTSD 240m,...
      Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất 206 m2, mặt tiền 20m tại Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 206 m2 31,56 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự trục chính khu dân cư Tân Phong KD tốt chỉ 6,5 tỉ+ Lô căn biệt thự ngay trục chính khu dân cư Tân Phong, vị trí đẹp, KD tốt, gần...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      Không nhu cầu về ở nay cần bán căn liên kế 63m nằm dự án vin ocean park 2 gần góc gần công viên tiện ích nay cần bán.DT 63m thiết kế 4 tầng 1 tumNằm ngay...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 62 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 62 m2 112,91 triệu/m2
      1 căn liên kế 62,5m MT 5m thì rất hiếm đặc biệt nhà Đông Nam quanh năm mát mẻ.Nhà thiết kế 5 tầng gần công viên tiện íchMua không vay ck 11 phần ...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 120 m2 tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 120 m2 48,34 triệu/m2
      The Suite là phân khu đc CĐT chào bán đầu tiên vào tháng 5/2019 với qui mô DT 21ha. Bao gồm nhiều loại hình sp : nhà phố thương mại, ngôi nhà phố, căn...
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá