Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 400 m2, giá 6,09 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      6.09 tỷ 400 m2 15,23 triệu/m2
      - căn biệt thự nghỉ dưỡng khoáng nóng tự nhiên Vườn Vua tại Xã Đồng Trung, Huyện Thanh Thủy, Phú Thọ (Sát K9 Đá Chông - Ba Vì) với nhiều chính sách ưu...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Chuyển nhượng căn shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 6,79 tỷ tại Đường Hùng Vương - Đông Hà - Quảng Trị

      6.79 tỷ 75 m2 90,54 triệu/m2
      PG02 - xx Có thể nói đây là sp kim cương trong quần thể đô thị đẳng cấp tinh hoa.Với DT đất: 75 mét vuông và (242,4  mét vuông xây dựng).Vị trí...
      Dự án Vincom Shophouse Royal Park , Đường Hùng Vương, Phường Đông Lương, Đông Hà, Quảng Trị

      Sở hữu shophouses 5 tầng, 56 m2, giá 6,05 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.05 tỷ 56 m2 108,04 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse Sao Biển SB9 bìa đỏ lâu dài! Căn logia to vị trí trung tâm siêu đẹp cạnh Vincom, căn hộ chung cư, Grand World tầm giá 6...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn shophouse 5 tầng, 63 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 63 m2 111,12 triệu/m2
      * Độc quyền căn nhà phố thương mại siêu đẹp giá mềm dự án VHOP2.* SB11 - 05: Đầu tư chỉ từ hơn 3 tỉ.- DT đất: 63 mét vuông.- MT: 4,5x14 m.- DTXD:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Đường A2 - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Bán đất nền VCN Phước Hải Nha Trang vị trí đẹp KD.Đường A2 Văn Tiến Dũng DT 100 mét vuông giá 68tr/ mét vuông (6,8tỉ còn thỏa thuận).Đường Bùi...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Cư 7 - Sơn Trà, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 80 m2 85,63 triệu/m2
      Nhà 3 tầng đường An Cư 7 - P. Phước Mỹ, Q. Sơn Trà, cách biển 100m.Nhà thiết kế 3 tầng, 3  phòng ngủ, 4  phòng vệ sinh. (Khuôn viên DT 80m2...
      Đường An Cư 7, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 75 m2 tại Đường Lê Văn Thịnh - Thanh Khê, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 75 m2 76 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT đường Lê Văn Thịnh (gần biển).Vị trí KDC văn minh toàn nhà đẹp.Đường: 5,5m - Kẹp kiệt rộng 5m.DT đất: 75 mét vuông.Công năng:...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Tân Chính, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Giảm giá cuối năm từ 6tỷ200 còn 5tỷ999 ạ!Bán nhà 3 tầng vừa xây xong chưa vô ở, MT đường 27m Gói 2 KĐT Mỹ Gia giá rẻ 5tỷ999 ạ!Kết cấu nhà 3 tầng gồm 3 PN,...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 35, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 7m tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Chủ hạ 6tỷ999tr bán ngay trước tết.Nhà 3 tầng gói 7 Mỹ Gia An Khánh view sân bóng.- View sân bóng và nhìn thẳng ra đại lộ Võ nguyên giáp.- DT:...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 166 m2 tại Đường Tiền Phong - Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 166 m2 33,14 triệu/m2
      sang nhượng lại biệt thự của cán bộ xây cực kì tâm huyết 166 mét vuông sân vườn oto đỗ trong nhà, khu VIP Đằng Hải, Hải An, TP. Hải Phòng.2 PN...
      Đường Tiền Phong, Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng tại Phường An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 5,08 tỷ

      5.08 tỷ 0 m2
      NHÀ MỚI ĐẸP 1 TRỆT 2 LẦU ĐƯỜNG B4 KDC 91B - P,AN KHÁNH - NINH KIỀU - CÁCH ĐƯỜNG NGUYỄN HIỂN 50M- DT: 4m x 16.35m = 65.4 mét vuông. - diện tích sử ...
      Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây 3 tầng đường 27m gói 2 Mỹ Gia Gần ngay cổng trung tâm thương mại, - Đường lớn rộng 27m vỉa hè rộng 6m- Nhà vừa xây nội thất đầy đủ -...
      Dự án Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu miếng đất mặt tiền 13m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay đất mặt phố Ngô Xuân Thu, P. Hòa Hiệp Bắc, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.- Đất có DT 332.8m2, MT 13,82m Tây Bắc.- Phố Ngô Xuân Thu trước TS rộng...
      Đường Ngô Xuân Thu, Phường Hòa Hiệp Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 72 m2, hướng Tây tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 72 m2 76,39 triệu/m2
      + Vị trí cực kỳ đẹp, nhà 2 mặt đường nhựa thông tứ tung, gần chợ, siêu thị, trường học, nhà hàng, BV...KD đa ngành nghề.+ Kết cấu 1 trệt 3 lầu, 6...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 63 m2 87,31 triệu/m2
      Nhà mới ở ngay - hẻm ô tô Huỳnh Tấn Phát - 2 tầng - 4x16m - tặng nội thất - Phú Thuận Q. 7 - nhỉnh 5 tỉ chạm là chốt.- Hiện trạng: Nhà vừa xây dựng kiên...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Phường Đông Hòa - Dĩ An, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 0 m2
      Nhà bán Dĩ An, MT đường chính. Ngay siêu thị Go Dĩ An.Công năng: 1 trệt, 2 lầu. 4 PN, 4  phòng vệ sinh, sân ô tô 7 chỗ, phòng khách, bếp, phòng thờ...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 44 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 44 m2 143,19 triệu/m2
      Bán nhà Lê Quang Định, Bình Thạnh. 44 mét vuông - Lô góc 2 mặt hẻm ô tô - sổ vuông đẹp. Giá 6,3 tỉ.+ Nhà đẹp 3 tầng BTCT đúc chắc chắn với 2 PN 2...
      Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Phúc Chu, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      + Nhà Vị Trí HXT Tránh,Nguyễn Phúc Chu, DT- 50mz, 4 tầng, 4mx 12.6m,chỉ 7 tỉ P. 15, Tân Bình + CHỦ GẤP BÁN GIẢM CHÀO NỬA tỉ - GIÁ...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.