Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà phố thương mại shophouse 5 tầng, 108 m2, giá 5,8 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      5.8 tỷ 108 m2 53,71 triệu/m2
      Gấp...! Gấp...! Gấp quá rồi...! Giá nào cũng BÁN.... Tết về đến bản rồi...!Vị trí: nhà phố thương mại Âu Tầu Quốc Tế - P. Tuần Châu - Hạ Long.Tầm nhìn...
      Dự án KĐT Cảng Ngọc Châu, Phường Tuần Châu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh shop house 27 tầng, giá 6,89 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      6.89 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán căn shop chân đế tầng 1 sát cạnh tòa Sky Premium tiêu chuẩn 5* cao cấp nhất phân khu Sky Oasis_ khu đô thị sinh thái Eco Park Hưng Yên,...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp nhà phố shophouse 2 tầng, 100 m2, giá 7 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn shop chân đế căn hộ chung cư Ecopark Văn Giang giá siêu mềm nhất.Quỹ căn sang nhương.- nhà phố thương mại shophouse (shop chân đế...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 5 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giải Phóng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 28 m2 185,72 triệu/m2
      Hàng hiếm mặt đường Giải Phóng vỉa hè rộng, đường rộng tầm tiền phù hợp nhiều người cần mặt bằng KD kết hợp để ở các tầng trên.+ Nhà dân tự xây tâm huyết...
      Đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 36 m2 tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 36 m2 138,89 triệu/m2
      Nhà nằm vị trí mặt phố KD sầm uất ngày đêm, KD cái gì cũng đc, tiện ích ngập tràn, giao thông thuận lợi Yên Xá, giao thông nối liền các con đường Nguyễn...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 100 m2 tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      + Chính chủ bán liên kế nhìn chợ KĐT Thanh hà , Mường thanh Cienco5 Hà Đông , giá chỉ nhỉnh 5 tỉ+ MT 5 m nhìn chợ KD sầm uất sau này , nhà gần tổ hợp căn ...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 39 m2 tại Đường Tân Triều - Thanh Trì, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 39 m2 157,7 triệu/m2
      Mặt phố Tân Triều, Triều Khúc - ô tô - KD sầm uất ngày đêm.Nhà đẹp, thiết kế phù hợp, đầy đủ công năng- DT: 39m, 4 tầng giá 6.15 tỉ thỏa thuận mạnh.- Phố...
      Đường Tân Triều, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 35 m2 188,58 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà mặt phố Ngô Gia Tự, Long Biên, thành phố Hà Nội.+ DT 35 mét vuông, 4 tầng, MT 4m. bìa đỏ vuông vức, sẵn sàng giao dịch.+ Vị trí...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp shop house 100 m2, giá 6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cần bán lại lô shop chân đế 3 tòa w1; w2; w3; sàn thương mại; sàn office đang có khách thuê cực tốt, thích hợp KD, đầu tư, làm văn phòng công ty cực kì hiện...
      Dự án Vinhomes West Point, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 117 m2, mặt tiền 10m tại Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 117 m2 44,45 triệu/m2
      - Gần trường đại học tài chính và NH, cao đẳng y dược Tuệ Tĩnh.- Gần khu di tích lịch sử đền thờ 2 Bà Trưng linh thiêng.- Gần khu cán bộ Bộ công an hưu...
      Dự án Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 28 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Huy Thông, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 28 m2 212,5 triệu/m2
      Nhỏ xinh mà hái ra tiền.Bán nhà mặt phố Phan Huy Thông, Ba Đình.DT 28 mét vuông x5 tầng, mt 3.2m.giá chỉ 5,95 tỉ. Đang cho thuê 17tr/1 tháng. Khách...
      Đường Phan Huy Thông, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      đặt Eaton Park ngay hôm nay - nhận ngay STT sớm lựa căn đẹp.* Dự án đã có pháp lí đầy đủ nhất trước khi chào bán Q1/2024.* chủ đầu tư cập nhật kịp thời...
      Dự án Eaton Park, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Kẹt tiền chủ ra hàng nhanh căn hiếm nhà thô duy nhất tại The Botanica 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 98m2 giá chỉ 5.0 tỉ bao hết thuế phíHỗ trợ...
      Dự án The Botanica, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 105 m2 54,29 triệu/m2
      chính chủ bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh view sông The Sun Avenue, An Phú, Tp Thủ Đức, TP. Tp TP.HCM.Thông tin chi tiết căn ...
      Dự án The Sun Avenue, Đường Mai Chí Thọ, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 101 m2 54,46 triệu/m2
      3 phòng ngủ Beverly cắt lỗ 650tr view trực diện sông và CV giá 5.5 tỉ BTP - Giảm sâu bán ngay trước Tết.liên hệ ngay: 0942 988 ***Như Phúc).Beverly...
      Dự án The Beverly - Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 115 m2 56,53 triệu/m2
      Cần bán Grand View B sát bên đường hoa Phú Mỹ Hưng. Tọa lạc đường Nguyễn Đức Cảnh, P. Tân Phong, Q. 7, TPThành phố Hồ Chí Minh.DT: 115  mét ...
      Dự án Grand View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,95 tỷ tại Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.95 tỷ 90 m2 66,12 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán căn hộ cao cấp XI Grand Court, đường Lý Thường Kiệt, Q. 10.+ DT: 100 mét vuông, gồm 3 PN, 2WC, căn hộ góc, view rất thoáng...
      Dự án Xi Grand Court, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      căn hộ chung cư Park View - MT đường Nguyễn Đức Cảnh - Phú Mỹ Hưng.DT 100m2.Thiết kế 3 phòng ngủ 2 toilet.căn hộ góc view căn biệt thự.Nhà...
      Dự án Park View, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Định- Chuyên Căn Hộ, Biệt Thự Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.