Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 5,15 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.15 tỷ 48 m2 107,3 triệu/m2
      Độc quyền liền kề rẻ nhất thị trường vin Ocean Park 2 - The EmpireTặng ngay gói nội thất trị giá 100tr cho quý khách ngay khi ký hợp đồng ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 110 m2 62,73 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh chung cư rẻ nhất Rivergate, mới 100 phần trăm, với thông tin chi tiết sau:- DT: 110m2.- Tầng cao, view sông rất đẹp.- Nhà mới...
      River Gate, 151, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Hớn - Quận 12, giá 5,39 tỷ

      5.39 tỷ 100 m2 53,9 triệu/m2
      Nhà HXT đến cửa với DT gần 100m2.Khu vực phát triển hàng ngày cách Tân Bình 2 kilomet.Xung quanh đầy đủ dịch vụ như trường học, chợ, siêu thị.Sổ vuông ...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Bến Vân Đồn - Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.1 tỷ 88 m2 57,96 triệu/m2
      Chủ muốn bán nhanh trong tháng, mới cập nhật hôm nay:- DT: 88m2.- Với 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- full nội thất.- căn hộ góc.- Nhìn...
      Dự án ICON 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 25 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Hàng Mã - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 25 m2 216 triệu/m2
      - Nhà vị trí đẹp hiếm có khu trung tâm, giáp Phố Cổ & Hoàng Thành.- Ngõ nông gần phố oto đỗ cổng.- Vô cùng thuận tiện công việc, con em học hành, hưởng niềm...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 46 m2 tại Đường Chu Văn An - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 46 m2 141,31 triệu/m2
      + Nhà vị trí đẹp ngõ thẳng sáng thoáng rất gần mặt phố Quang Trung , ngõ tương đối rộng có chỗ để oto + Khu vực có an ninh cao , ngay đầu ngõ là chợ , P....
      Đường Chu Văn An, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 6 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      The Costa Nha Trang toạ lạc vị trí số 34 đường Trần Phú, thuộc hệ thống quản lý của tập đoàn Intercontinental. Vị trí gần biển, siêu trung tâm.Với các loại...
      The Costa Nha Trang, 34, Đường Trần Phú, Phường Lộc Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn nhà phố shophouse 4 tầng, 329 m2, giá 5,4 tỷ tại Huyện Sa Pa - Lào Cai

      5.4 tỷ 329 m2 16,42 triệu/m2
      SAPA CITY CLOUDS CHÍNH THỨC CẤT NÓC: LỜI GIẢI HOÀN HẢO CHO HẠ TẦNG DU LỊCH SA PAChỉ trong 3 ngày nghỉ Tết Dương lịch (từ 30.12.2023 - 1.1.2024), tổng lượt...
      Dự án SaPa City Clouds , Thị xã Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán ngay shophouse 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Bán lô cận góc 100m xây 4 tầng với 5m MT cạnh ủy ban nhân dân mới Txa Sapa. Đối diện khu hotel resort Silkpath Sapa. Cách trung tâm 900m. Phù hợp làm nhà...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Bán đất nền 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Nguồn hàng chính chủ cần bán 10 miếng đất dịch vụ An Thượng khu 12.5 ha - Mặt đường 50m - đối diện trường học viện chính sách - sát khu đô thị Nam An...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 7 tỷ

      7 tỷ 41 m2 170,74 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ngôi nhà phố NGUYỄN NGỌC NẠI - NHÀ 5 TẦNG ĐẸP, SANG TRỌNG VỚI DT 41m2, KHU PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI RẤT YÊN TĨNH.* THÔNG SỐ:+ DT: 41m2, nhà 5 tầng...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường 2 - Quận 9, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 84 m2 75 triệu/m2
      chính chủ có việc cần bán nhanh, giảm 200tr còn 6 tỉ 3 thỏa thuận- Nhà nằm trên MT đường số 2, cách đường Lê Văn Việt 200m- DT 4.65*18 = 84m2, công nhận...
      Đường 2, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 53 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 53 m2 103,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà ngõ 349 minh khai, DT 52,6 mét vuông , MT 6m, Ngõ thông các ngả Minh Khai, Kim Ngưu, Yên Lạc..Đối diện Time city, trường Kinh Tế...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 41 m2 169,52 triệu/m2
      PHÂN LÔ - QUÂN ĐỘI - oto TẬN CỬA - an sinh xã hội ĐỈNH CAO - HIẾM CÓ KHÓ TÌM.Vị trí:- Nhà thuộc khu phân lô quân đội, xung quanh toàn tướng tá ở.- Tuyến...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 36 m2, hướng Nam tại Đường Hàn Hải Nguyên - 1 - Quận 11, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 36 m2 147,23 triệu/m2
      Nhà đối diện trường học, hẻm ô tô 4m thông. Hai mặt hẻm trước sau thông thoáng. Xung quanh nhà đầy đủ tiện ích ngoại khu, đối diện trường học cấp 2 Lê Anh...
      Đường Hàn Hải Nguyên, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      P.13 TÂN BÌNH - NHẤT CHI MAI - HẺM 6M - NHÀ MỚI 4 TẦNG BTCT - 40m² - GIÁ 6.8 tỉ………………………Mô tả: - Vị trí: Thông Cộng Hòa, Nhất Chi Mai, đường nối Trần Quốc...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Vĩnh Diện, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 36 m2 180,56 triệu/m2
      6 TẦNG THANG MÁY - KD ONLINE - VĂN PHÒNG - CÁCH oto VÀI BƯỚC CHÂN - SỔ NỞ HẬU - CỰC KỲ HIẾM - Vị trí Gần oto, trung tâm Q. THANH XUÂN ngay Hoàng Văn Thái,...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 30 m2 190 triệu/m2
      Nhà 5 tầng - nội thất đầy đủ nhập khẩu - trước nhà oto tránh dừng đỗ ngày đêm- Thiết kế cực kì hợp lý, đủ công năng- Ngõ oto thông sang khu nhà ở của cục...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.