Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 132 m2 tại Đường 13 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 132 m2 50,76 triệu/m2
      + Cách đường xe tải 10m, ô tô ngủ nhà.+ DT ngang 6m, dài 22m. 2 MT trước sau.+ Phí trước là nhà c4, 4 phòng ngủ. Phía sau 8 phòng trọ.+ Cả đang đc...
      Đường 13, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề 1 tầng, 380 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      5.5 tỷ 380 m2 14,48 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự Hồng Liên 1 tầng - Dự án Vườn Vua Resort & Villas Thanh Thủy Phú Thọ. DT đất 380m2 gồm nhà biêt thự 1 tầng thiết kế có 02 PN, 1 phòng...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Bán căn chung cư 98 m2, giá 5,48 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.48 tỷ 98 m2 55,92 triệu/m2
      Cần bán trước tết căn 3 ngủ góc 08 và 08A tại toà khoáng nóng sắp nhận bàn giao- DT: 98 mét vuông thông thuỷ ( 3 ngủ+ 2 vệ sinh )- Hướng : hướng Đông...
      Dự án Khu đô thị Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp đất 74 m2 tại Phường Vũ Ninh - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 74 m2 68,92 triệu/m2
      BÁN LÔ PHƯƠNG VỸ , P. VŨ NINH, TP BẮC NINH , LÀN 1 MẶT TRẦN ĐĂNG TUYỂN. NGAY CẠNH ngã tư KD TỐTDT 74 mét vuông + MT 5m Hướng BắcGiá 5.1 tỉnền đất...
      Phường Vũ Ninh, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, giá 6,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại rẻ nhất khu sao biển tại dự án vin Ocean Park 2 Căn nhà phố thương mại có DT : 58,5 mét vuông Xây dựng 4 tầng 1 tum...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán 3.751m có 500m thổ cư View sông bôi tuyệt đẹp giá 1,4tr/m

      5.2 tỷ 4 m2 1300 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất view sông bôi tuyệt đẹp, gần điểm cắm trại sông bôi,.Một mặt bám mặt đường đang chuẩn bị đổ bê tông, mặt sau view sông bôi nước...
      Xã Mỵ Hòa, Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán gấp lô đất 1 m2, mặt tiền 17m tại Xã Cam Lập - Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 1 m2 6000 triệu/m2
      Bán 1000m2. Ngang 17m.Nở hậu 19m.Giá 6 tỉ.Quy hoạch đất ở.Cách vin Cam Ranh chỉ 150m.Mặt đường nhựa liên tỉnh 702 - hiệp khiết bình tiên.L/H 0948 581 *** để...
      Đường Bình Tiên, Xã Cam Lập, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chiến Lược - Bình Tân, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 80 m2 78,75 triệu/m2
      +Nhà mới,4 tầng,dọn vô ở ngay(KD tốt).+DT:(4x20) trệt,3 lầu,sân thượng(1 nhà để xe ô tô,5 phòng ngủ+1 phòng thờ,4 phòng vệ sinh)+Đặc Biệt:...
      Đường Chiến Lược, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nghĩa Phát, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 0 m2
      CHỦ NGỘP - 8 tỉ GIẢM CÒN 5.99 tỉ TLKHU BẮC HẢI - TÂN BÌNH - 5 TẦNG 6 phòng ngủ - DT 4.2 x 12.5 - vuông vắn + Gần CMT8, công viên Lê Thị Riêng. + Nhà...
      Đường Nghĩa Phát, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Thạnh Xuân 21, giá 5,36 tỷ

      5.36 tỷ 60 m2 89,34 triệu/m2
      Chủ gửi nhà mặt tiền VIP dành cho giới THƯỢNG LƯUmở bán SIÊU PHẨM NGANG HIẾM CÓ, TK CỰC ĐẸP- VỊ TRÍ XUẤT SẮC: Vị Trí : 135/1 đường Thạnh Xuân 21, Q12....
      Đường Thạnh Xuân 21, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạnh Xuân 43 - Quận 12, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 63 m2 110,32 triệu/m2
      + Vị trí: Nhà nằm MT Thạnh Xuân 43, Q. 12, chỉ 50m ra Hà Huy Giáp.+ Kết cấu: 4 tầng BTCT với 6 phòng ngủ, 5 toilet, phòng khách, phòng thờ, bếp,...
      Đường Thạnh Xuân 43, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2 tại Xã Xuân Thới Đông - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố ở Ấp Xuân Thới Đông, xã xuân Thới Đông, huyện Hóc Môn có DT: 5m x 20 m, có 1 lầu, 3 PN, 1 phòng thờ, 2 tolet. Vị trí rất đẹp. Cách...
      Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 117 m2 tại Phường Trung Mỹ Tây - Quận 12, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 117 m2 50,43 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu 4,1x29m giá 5,9 tỉ TL MT Đường Đỗ Hành, Trung Mỹ Tây, Q12Kết cấu: 1 trệt 2 lầu gồm PK, Bếp, 6 phòng ngủ rộng, 4 phòng vệ ...
      Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phường 10 - Tân Bình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 45 m2 115,56 triệu/m2
      Gấp Bán Nhà Hẻm 4 M TN Hồng Lạc Tân Bình 45m²- Ngang 4,2 m x 4 Tầng Hoàn Công Đủ nhỉnh 5 tỉ Mô tả:Khu phân lô, cực an ninh, tiện KD online,.. ngay ngã 4...
      Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Quận 12, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 52 m2 130,77 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà TÂN THỚI NHẤT Q12 DT 4x13 gồm 1trệt, 1lửng 3lầu nhà từng chi tiết đc làm vật liệu cao cấp Nhà tọa lạc khu vực trung tâm tiện ích Đường...
      Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp, giá 6,77 tỷ

      6.77 tỷ 45 m2 150,45 triệu/m2
      BÁN NHÀ Nguyễn Văn Lượng P17 GV - Vị Trí : Gần siêu thị Lotte 2p đi bộ=======================- DT : 4.5 x 10m - XD full đất- Kết cấu: trệt lửng 2 lầu Sân...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 70 m2 tại Đường 10 - Tăng Nhơn Phú B - Quận 9, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 70 m2 94,29 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường 10, Tăng Nhơn Phú, Thủ Đức, 70 mét vuông, KD đa ngành. Giá 6 tỉ 600 TL.+ DT 4,4 x 16m. Kết cấu nhà 2 tầng BTCT, 1 trệt 1 lầu...
      Đường 10, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 114 m2, mặt tiền 5m tại Đường 10 - Thuận An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 114 m2 48,25 triệu/m2
      BÀN GIAO TRƯỚC TẾT.Nhà mặt t.i.ề.n k.inh d.oanh An Thạnh 10, đường nhựa 10m, gần chợ Phú Văn.DT 5x23=113m thổ cư 60 mét vuông.Nhà 1 trệt 2 lầu tân cổ...
      Đường 10, Phường An Thạnh, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.