Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 6m tại Phố Nguyễn Huy Tự, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      🏡mở bán nhà 3 mê MT 120 Nguyễn Huy Tự- đầy đủ nội thất, gần biển - DT 72 m2 diện tích sử dụng 198m2- Tây Nam- Công Năng 3 phòng ngủ khép kín...
      Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 6,1 tỷ tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Siêu hot: ngôi nhà phố đã có sổ - 10 suất nhận nhà trước tết - CK đến 25 phần trăm - cụm resort có 1 - 0 - 2 tại Bình Dương.Tậu nhà sang trước tết -...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương
      A
      Trưởng Phòng Kinh Doanh_ Võ Chánh Trung ANGIA Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 6,1 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Siêu hot: nhà mặt tiền đã có sổ - 10 suất nhận nhà trước tết - CK đến 25 phần trăm - cụm resort có 1 - 0 - 2 tại Bình Dương.Tậu nhà sang trước tết -...
      Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương
      A

      Bán nhà shr 1 tầng, 83 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Ngô Quyền - Thọ Quang - Sơn Trà, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 83 m2 62,66 triệu/m2
      Cần bán đất tặng nhà c4 hai MT Ngô Quyền,Thọ Quang,Sơn Trà, Đà Nẵng.DT : 83m²(Tây Bắc)Giá : 5tỷ2 thỏa thuận call ngay: 0782 794 ***
      Đường Ngô Quyền, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 75 m2 tại Đường Lê Văn Thịnh - Liên Chiểu, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 75 m2 76,67 triệu/m2
      Nhà 3 mê DTXD 210 m²Nhà 2 MT Lê Văn Thịnh đối lưng nhà phố thương mại shophouse Nguyễn Sinh SắcCông năng sử dụng sân oto 7 chỗ, 3 PN, 4 phòng  nhà ...
      Đường Lê Văn Thịnh, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà lk 2 tầng, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Tại sao phải chọn nhà mặt tiền The Standard giữa muôn vàn dự án tại Bình Dương:+ Khu nhà mặt tiền biệt lập duy nhất tại Bình Dương. An ninh 24/24.+ Cụm...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương
      A

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Mậu Tài - Cẩm Lệ, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê Đảo 1 - Hoà Xuân song song Nguyễn Phước Lan ngay đầu cầu Hoà Xuân- Đường 7.5m lề 4m- DT: 100m(5*20)- Hướng: hướng Tây NamBán để lại...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất sổ riêng 476 m2, mặt tiền 10m tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 476 m2 10,93 triệu/m2
      Bán miếng đất tâm huyết ngay khu căn biệt thự.Hạ lỗ 1 tỉ, còn 5 tỉ 2 còn thỏa thuận nhẹ.Ngang 10x47m, sẵn 80 mét vuông thổ cần thì lên thêm...
      Đường Số 45, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất nền 343 m2, mặt tiền 10m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,83 tỷ

      5.84 tỷ 343 m2 17 triệu/m2
      Nhánh Hồ Xuân Hương Mũi Né, đường bê tông ôtô quay đầu.Dt 343m2 bao gồm 253m2 thổ cư.Ngang MT đất 10m, đất 2 MT trước sau vuông vắn rất đẹp và hiếm.pháp ...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng lô đất nền 3 m2 tại Đường 44A - Long Mỹ - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 3 m2 1833,34 triệu/m2
      Long Mỹ - Giáp ranh thị trấn Phước Hải - Đất Đỏ - BRVT.DT 3284m2/3300m2 sẵn 180m2 thổ cư.Cách biển Phước Hải 2 kilomet.View trọn đồng lúa và núi Minh...
      Đường 44A, Xã Long Mỹ, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay lô đất nền 2 m2 tại Xã An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 2 m2 2500 triệu/m2
      2 sào An Viễn - 2 mặt đường nhựa.Tờ 6 thửa 2035.Giáp KCN Giang Điền.Tổng DT 1928 mét vuông.Giá 5 tỉ còn thỏa thuận.Có giá rất tốt cho khách công...
      Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán mảnh đất 400 m2, mặt tiền 10m tại Cư E Bur - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 400 m2 13,75 triệu/m2
      Đất MT đường A5 Phạm Ngũ Lão. 10x40 đã tách 2 bìa Chỉ có 5ty5.Thôn 1 Cư Ebua - Chưa qua vành đai.DT: 10x40m.Thổ cư: 300.Hướng bắc.Giá 5tỷ5.0948 257...
      Đường A5, Xã Cư Ebur, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Chủ không có nhu cầu sử dụng nên cần sang nhượng lại ngôi nhà vừa xây trung tâm Thị Trấn Long Thành- DT đất: 6x40m 231,8m2 có sẵn 100m2 thổ cư- Hướng Nam...
      Đường Nguyễn Trung Trực, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 50 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Bình Thuận - Quận 7, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP Ở NGAY - oto ĐỖ CỔNG NGUYỄN THỊ THẬP PHƯƠNG Bình Thuận Q7* Mô tả: + DT: 4m x 12.5 vuông vưcs.+ Hẻm thẳng 1 trục oto tới nhà cách MT Nguyễn Thị Thập...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thiên Lôi - Lê Chân, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 50 m2 102 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Thiên Lôi, vị trí đẹp. Lô góc.Có sẵn nhà 2 tầng trên đất, KD buôn bán, cho thuê..DT: 50 mét vuông, ngang 5.7msổ đỏ chính chủ, không...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng
      T
      Nguyễn Thương Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà mặt phố 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Sơn Trà, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 56 m2 92,86 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà MT đường An Cư, Sơn Trà, Đà Nẵng - Khu Phố Hàn- DT 56m2, đường 5m5, lề 3m- Cách biển 300m- Khu hotel cao tầng vây kín, khách du lịch đông...
      Đường An Cư, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 150 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      6.4 tỷ 150 m2 42,67 triệu/m2
      DT:150m2 MT 10m sâu 15m MT hướng Bắc Kết cấu nhà bao gồm: 1 trệt 1 lầu có 2 logia có thể thiết kế từ 3-4 PN, 3 phòng tắm, sân đậu xe trong nhà.căn biệt ...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An
      L
      Cao Thu Trang Pkd Nam Long Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Đường Tô Hiệu - Chiềng Lề, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      KHU VIP MẶT ĐƯỜNG TÔ HIỆU - CHỦ XÂY VÀ TỰ THIẾT KẾ CỰC KỲ ĐẸP. đc: Số 131, Đường Tô Hiệu, TP Sơn La.DT đẹp 140,2 m2, MT 6,4m, nở hậu 11,89m. Đường trước nhà...
      Số 131, Đường Tô Hiệu, Phường Chiềng Lề, Sơn La, Sơn La

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.