Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 74 m2 tại Phường Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 74 m2 71,63 triệu/m2
      🔥🔥Dành cho khách dòng tiền trung tâm-Toà căn hộ chung cư kiệt 3m5 Hoà Cường Hải Châu-DT 75m-Gồm 4 tầng gồm 1 lửng, 1 tum, 1 gym, 1 giặt phơi, 1 sân...
      Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Cự Lượng - Sơn Trà, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      CẦN BÁN MT KD Phạm Cự Lượng đang cho thuê dòng tiền 20tr/ tháng.- DT 80m2. Kết cấu 3 tầng kiên cố.- Vị trí đắc địa giữa Võ Văn Kiệt - Nguyễn Văn Thoại.-...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà 4 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 69 m2 79,72 triệu/m2
      Bán nhà hẽm oto, 4 tầng, 5 phòng ngủ, giá 5.5 tỉ, QL 13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.- DT: 4m x 17.5m = 69 mét vuông ( Công nhận đủ).- Kết cấu: nhà...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, 80 m2 tại Đường Đông Hưng Thuận - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Nhà rộng thoáng đường Đông Hưng Thuận 2, P.ĐHT, Q12_hẻm xe hơi thoáng _DT khủng 5×16m, 2 tầng 2 phòng ngủ, 2WC_ Sổ vuông như A4anh chị call ngay...
      Đường Đông Hưng Thuận 2, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 96 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè, giá 6 tỷ

      6 tỷ 96 m2 62,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ SHR SANG TÊN LIỀN - DT, 6m X 16m- Nhà Mới 4 Tầng Sân Thượng - nội thất đầy đủ, Có nhà để xe, Sân Vườn- Phòng Thờ, 4 PN Bồn Tắm, 5  nhà vệ...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Sơn Trà - Đà Nẵng

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      - Vị trí: Võ Nguyên Giáp, vị trí tọa lạc ngay cung đường biển Mỹ Khê Đà Nẵng.- pháp lí: sổ hồng riêng lâu dài.- Tình trạng: Đã hoàn thiện KH nhận nhà ở...
      Dự án Đà Nẵng Times Square, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 12m tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Bình Tân, giá 5,96 tỷ

      5.96 tỷ 100 m2 59,6 triệu/m2
      Vị trí: Hẻm 1 sẹc, 35m ra MT TL10, giáp Q.6, Bà Hom. Nhà xây tâm huyết để ở, mới xây xong cũng là lúc Bank tăng lãi xuất đành tìm chủ mới. Chỉ hơn 40tr/m...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 95 m2 65,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cực kỳ gấp, duy nhất tại Tresor:- DT: 96m.- Tầng cao, view sông và trung tâm Q. 1 đẹp nhất Tresor.- Thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án The Tresor, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 60 m2 tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 60 m2 90 triệu/m2
      Siêu phẩm chỉ 5.4 tỉ!Cần bán nhanh trong tuần- nhà 3 tầng xây kiên cố+1 trệt 2 lầu:4 PN, 3 nhà vệ sinh. +Hẻm oto rộng rãi cách đường số 8, P. Linh...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 180 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Huế, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 180 m2 31,39 triệu/m2
      * Gia đình bán chính chủ, không buôn bán qua môi giới để tránh khách bị nâng giá.- Nhà kiên cố, cao ráo, không gian thoáng mát, cửa và cầu thang bằng gỗ...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Thuận Hòa, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 92 m2, mặt tiền 6m tại Đường Mã Lò - Bình Tân, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 92 m2 67,29 triệu/m2
      Bình Tân.Ngay Mã Lò - 6 x16m - 92  mét vuông - BTCT 4 tầng.Chỉ 6.19 tỉ - bớt lộc.ô tô ngủ trong nhà - không lộ giới - không quy hoạch.- 4 tầng BTCT...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 65 m2 tại Phường Bình Hưng Hòa A - Bình Tân, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 65 m2 83,08 triệu/m2
      Giảm 600 tr - còn 5.4 tỉ.Bán nhà ngay đường Lê Văn Quới - 65m2 - 3  phòng ngủ - oto ngủ trong nhà.Mô tả:+ 4 x 16.25m.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu đúc BTCT...
      Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Phú - Hà Đông, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 38 m2 136,85 triệu/m2
      Nhà đẹp tự xây, ngõ thông oto đỗ trước cửa. Vị trí rất đẹp, bên cạnh là đường lớn oto tải tránh. Xung quang là liên kế khu đô thị rất đông vui, nhà 2...
      Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vân Hồ - Hai Bà Trưng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      Ba bước ra công viên Thống Nhất bán ngay nhà Vân Hồ 3( Đại Cồ Việt) - DT : 35  mét vuông- Thiết kế : 5 Tầng - MT : 4m- Giá chào : nhỉnh .5 tỉ Nhà xây...
      Đường Vân Hồ, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 32 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Hàng Mã - Hoàn Kiếm, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 32 m2 203,13 triệu/m2
      - Vị trí cực đẹp khu lõi trung tâm, phố đẹp văn minh.- Từ nhà chỉ vài bước ra mặt phố lớn, kdoanh sầm uất.- Tiện đường trường chợ, đông vui nhộn nhịp.- Nhà...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 35 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 35 m2 185,72 triệu/m2
      Nhà nằm ở vị trí trung tâm Q. Thanh Xuân, đi lại thuận tiện, Nhà xây mới, thiết kế hiện đại, sang trọng, với 6 Tầng, cầu thang máy nhập khẩu, 3 PN rộng , 3...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 40 m2 162,5 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhà Cách Mạng Tháng Tám - Tân BìnhGần ngã 4 Bảy Hiền và Hoàng Văn Thụ Gần BV Thống Nhất, chỉ 3  kilomet ra sân bay!oto quay đầu trước...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 41 m2 tại Đường Nguyễn Ngọc Nại - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 41 m2 169,52 triệu/m2
      BÁN NHÀ #NGUYỄNNGỌCNẠI, #THANHXUÂN -PHÂN LÔ - QUÂN ĐỘI - oto TẬN CỬA - VÀI BƯỚC oto TRÁNH - HÀNG XÓM TƯỚNG TÁ - an sinh xã hội ĐỈNH CAO - HIẾM CÓ KHÓ...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.