Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thích Quảng Đức, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 45 m2 131,12 triệu/m2
      Bán Nhà Hẻm rộng đường Thích Quảng Đức, F.5, Phú Nhuận. Nhà đẹp đón tết, chỉ 5 tỉ h.Bán nhà đường Thích Quảng Đức, P. 5, Q. Phú Nhuận.CHỦ TẶNG HẾT NỘI...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thái, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 41 m2 165,86 triệu/m2
      PHÂN LÔ - QUÂN ĐỘI - oto TẬN CỬA - VÀI BƯỚC oto TRÁNH - HÀNG XÓM TƯỚNG TÁ - an sinh xã hội ĐỈNH CAO - HIẾM CÓ KHÓ TÌM.Vị trí:- Nhà thuộc khu phân lô quân...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Cao - Hai Bà Trưng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      bán ngay nhà : Nguyễn Cao - Thông Lò Đúc - Lương Yên - - Diện tích : 35 mét vuông - Thiết kế : 5 Tầng - Giá chào : Nhỉnh 5 tỉ Hai Bà Trưng...
      Đường Nguyễn Cao, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 104 m2, mặt tiền 10m tại Đường Tân Thới Nhất 1 - Quận 12, giá 7 tỷ

      7 tỷ 104 m2 67,31 triệu/m2
      BÁN NHÀ 3 TẦNG ĐÚC TÂN THỚI NHẤT 11 Q. 12 GIÁ RẺ 6.99 tỉDT 104 mét vuông ( 4.15 x 25 ) RẺ QUÁ RẺ MT KD ĐỈNHSẦM UẤTĐƯỜNG XE TẢI ĐÁNH VÕNGKHU PHÂN LÔ...
      Đường Tân Thới Nhất 11, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Đường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chị gái mình do không có nhu cầu sử dụng nên cần bán căn hộ 3 PN, rất rộng rãi, còn khá mới tại căn hộ chung cư CT36 Xuân La, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, TP...
      Dự án Chung cư CT36 Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      6.8 tỷ 77 m2 88,32 triệu/m2
      chào bán đợt 1 căn hộ Skyline West Lake, CK ngay 4 phần trăm cho 150 căn thuộc bảng hàng VIP chủ đầu tư.Vị trí dự án: Một bước chạm Hồ Tây - Tọa...
      Dự án Endless Skyline West Lake, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 43 m2 tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 43 m2 139,54 triệu/m2
      Nguyễn xí , p13, Bình Thạnh. DT: 43 mét vuông, 4 tầng , ngang 4.15x 10m, 4 phòng ngủ,5WC
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 28 m2 tại Đường Phố Chùa Quỳnh - Hai Bà Trưng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 28 m2 200 triệu/m2
      Mặt phố Chùa Quỳnh, Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng - 5.6 tỉ - Vị trí lô góc, vỉa hè, KD, ô tô tránh - DT: 28 mét vuông x 5 tầng- Khu vực trung tâm Q. Hai...
      Phố Chùa Quỳnh, Phường Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      - căn hộ chung cư One Verandah xây xong đã hoàn thiện nội thất, nhận nhà ở - cho thuê ngay.- Thiết kế chuẩn căn hộ chung cư cao cấp của chủ đầu tư...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng tại Đường Tô Hiệu - Vĩnh Nguyên - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Cần bán căn nhà 2 MT sát đường Tô Hiệu, sát biển Trần Phú Nha Trang cách biển chỉ 450m. Chỉ vài ph đi bộ đến biển. Vị trí đẹp. Hạ tầng đường sá rộng rãi,...
      Đường Tô Hiệu, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Xuân Quảng - Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 72 m2 73,62 triệu/m2
      + chính chủ thiện trí bán để chuyển sang gần nơi công tác mới;+ Chấp nhận bán rẻ hơn mặt bằng chung kV;+ Chỉ tính tiền đất TẶNG nguyên ngôi nhà 2 tầng kiên...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Đồng, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 42 m2 145,24 triệu/m2
      Bán nhà đường Phạm Văn Đồng, F.13, Q.Bình Thạnh. 4 Tầng, 3  phòng ngủ, Mới ở luôn giá chỉ 6 tỉ 1Vị trí đường Phạm Văn Đồng, F13, Q.Bình Thạnh.DT:...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Xí - 13 - Bình Thạnh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 42 m2 150 triệu/m2
      Bán Nhà Đường Nguyễn Xí, P. 13, Q. Bình Thạnh.Giá chỉ 6 tỉ 3.DT: Ngang 4.2m x dài 10mMô tả:+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng gồm: 3PN, 3 phòng vệ ...
      Đường Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà phố shophouse 39 tầng, giá 6 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 0 m2
      Gamuda Land chuẩn bị ra mắt dự án căn hộ cao cấp Eaton Park (TP.Thủ Đức - Quận 2 cũ) đợt đầu tiên với 2 tòa căn hộ A5 và A6 gồm 540 căn hộ ...
      Dự án Eaton Park, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự 3 tầng, 117 m2, giá 6,19 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      6.19 tỷ 117 m2 52,91 triệu/m2
      Lưu ý là gia bán gia đình đã chấp nhận lỗ hơn 1,5 tỉ so với giá mua ban đầu để xử lí công việc.Thông tin về ngôi nhà phố Meyhomes cạnh biển ngay trung tâm...
      Dự án Meyhomes Capital, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 52 m2, giá 5,35 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.35 tỷ 52 m2 102,89 triệu/m2
      1: vay NH 5,10,15 năm, hưởng CK 18 phần trăm, lãi 2 năm đầu không quá 6 phần trăm, từ năm 3 lái không quá 8 phần trăm thấp hơn khách trả...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 90 m2, giá 5 tỷ tại Đường Yết Kiêu - Hải Dương - Hải Dương

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      An cư lạc nghiệp rất đúng với quan niệm đúc kết từ nhiều thế hệ của gia đình việt nam.Dự án Ecorivers là điểm đến của lựa chọn cho gia đình bạn với nhiều...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      khu đô thị Hà Quang 2 lô hai MT đường Số 13.DT: 100 mét vuông 5 x 20m.Hướng Bắc.Vị trí đẹp, ngay mặt đường số 13, trục chính của khu đô thị Hà...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.