Thông tin mô tả
Bán nhà đẹp lạc long quân,võ chí Công,
👉DT 43m x5T, MT 5.5m giá 5.7tỷ
Vị trí đẹp, ngõ thông thoáng sạch sẽ, Trung tâm gần Trường , Chợ ... nhiều tiện ích
Giá: 5,7 Tỷ
Diện tích: 43 m2
Giá/m2: 132,56 Triệu/m2
700339
Mua bán
Bán nhà đẹp lạc long quân,võ chí Công,
👉DT 43m x5T, MT 5.5m giá 5.7tỷ
Nguyễn Thị Dịu
Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
4,6 tỷ
68,4 m2
Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
69 tỷ
323 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2