Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.7 tỷ 97 m2 58,77 triệu/m2
      Giỏ hàng lỗ sâu nhất Masteri Q9 1 phòng ngủ: 2.98 tỉ 2 phòng ngủ: 3.7tỉ - 3 phòng ngủ: 5.7 tỉ penthouse 17 tỉ căn duplex 9 tỉgọi ngay:...
      Dự án Masteri Centre Point, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Cự Lượng - Sơn Trà, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      Vị trí nhà rất đẹp, KD tất cả các mặt hàng cao cấp. Phố nối Nguyễn Văn Thoại và Võ Văn Kiệt, vùng lõi du lịch Biển Mỹ Khê.+ Giá giảm từ 100 tr về 80 tr ,...
      Đường Phạm Cự Lượng, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 35 m2 180 triệu/m2
      SIÊU PHẨM VĂN QUÁN- NGÕ THÔNG- KD- ô tô QUA - DT 35M2- 5 TẦNG- MT 4,1M- GIÁ 6.x tỉMô tả: vị trí trung tâm, nhà đẹp, hiện đại. Ngõ thông thoáng. + Thiết...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 46 m2 145,66 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 381 Nguyễn Khang - Cầu Giấy - giá đầu tư - vị trí vàng - ôtô vào tận cửa - nhà khung cột - cho thuê dòng tiền - tương lai cực kỳ tiềm năng.DT...
      Ngõ 381, Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 8m tại Đường Lê Văn Quới, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 72 m2 77,78 triệu/m2
      Chính chủ cần bán trước tếtHương Lộ 2, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân DT:+ Ngang 4m dài 18mMô tả:+ Vị trí cực kỳ đẹp, tiện di chuyển sang Q. 6, Tân Phú, Q....
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Trung, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 43 m2 151,17 triệu/m2
      BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ NGÕ PHỐ KHƯƠNG TRUNG - THANH XUÂN, NHÀ 5 TẦNG MỚI ĐẸP, đầy đủ nội thất, FULL ĐỒ:** THÔNG SỐ NHÀ:+ DT: 43m2, 5 tầng mới đẹp, xịn, MT:...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 6m tại Phường Trung Liệt - Đống Đa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 44 m2 156,82 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRUNG TÂM #ĐỐNG_ĐA NGÕ THÔNG - #NHÀ_ĐẸP Ở LUÔN, 44M, 6.9 tỉ căn nhà phố 6.2m cực đẹp, nhà vuôn vắnNhà thiết kế 4 tầng khung cột Nhà gần vô vàn...
      Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội
      Đ
      Mr Phương - Bất Động Sản Đống Đa Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Hòa Đông, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 56 m2 92,86 triệu/m2
      Chính chủ gởiTân Hoà Đông, Phường Bình Trị Đông,Bình Tân.DT: + 4m x 14mMô tả:- Xây dựng: 1 trệt, 2 lầu, mái.- Nhà có phòng khách, 3 PN, bếp, 4  nhà ...
      Đường Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 8m tại Đường Tân Quý - Tân Phú, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 56 m2 96,43 triệu/m2
      Tân Kỳ Tân Quý,P. Sơn Kỳ, Tân PhÚ.DT:+ 4m x 14mMô tả+ Nhà nằm khu phân lô rất yên tĩnh, nhà 1 sẹc lên dễ tìm và ra vào, hẻm ô tô vào nhà, khách về nâng...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 5 tầng, 54 m2 tại Phường Khương Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 54 m2 107,41 triệu/m2
      HIẾM-Lô góc, gần phố Nguyễn Trãi 54 mét vuông - 5,8tỉ Mặt ngõ thông 2 đầu, xe máy tránh thoải mái, khung cột chắc chắn, phòng rộng thênh thang. DT...
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 6 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Trì - Thạch Bàn - Long Biên, giá 5,56 tỷ

      5.56 tỷ 33 m2 168,49 triệu/m2
      💥💥💥HIỂM- NHỈNH 5 tỉ ô tô TRÁNH 💥💥💥KD- KHU VỰC THẠCH BÀN💥💥💥NHÀ XÂY MỚI HOÀN THIỆN CAO CẤP 💥💥💥 BƯỚC CHÂN RA MẶT PHỐ CỔ LINH💥💥 BÁN NHÀ 33M XÂY...
      Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 112 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cửu Việt 2 - Gia Lâm, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 112 m2 58,93 triệu/m2
      Vị trí đắc địa sát trường HVNN (22000 sinh viên), KD gì cũng quá đỉnh; hotline: 0968 861 *** Mr Chẩn ( Uy tín- Tận tâm)+ Hiện tại đang cho SV thuê gần 10...
      Đường Cửu Việt 2, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cổ Linh - Long Biên, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 50 m2 119,8 triệu/m2
      - DT: 50m, MT: 8m ngõ thông các ngả oto 7 chỗ vào nhà.- Chợ, trường học, hồ điều hòa bao quanh, gần nhiều tiện ích.- Nhà xây riêng lẻ 0một căn duy nhất, ép...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 6 tầng, 70 m2 tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 70 m2 84,29 triệu/m2
      Đầu tư dòng tiền, chính chủ nhờ bán căn căn hộ chung cư mini tại thị trấn Văn Điển. DT 60m2 - 6 tầng - 9 phòng dianh thu 30 tr/ tháng.Chủ xây vuông vức...
      Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 5 tầng, 40 m2 tại Đường Cầu Đất - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 40 m2 127,5 triệu/m2
      VÀI BƯỚC VÀO PHỐ CỔ - NHÀ ĐẸP LUNG LINH - NỞ HẬU - NỘI THẤT XỊN.+ chính chủ tinh tế nên thiết kế rất tỉ mỉ, Nội thất xịn.+ Nằm ngay trung tâm Hoàn Kiếm giá...
      Đường Cầu Đất, Phường Chương Dương, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 42 m2 tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 42 m2 125 triệu/m2
      BÁN NHÀ HÀO NAM, ĐỐNG ĐA - NGÕ THÔNG - NHÀ ĐẸP Ở NGAY, HAI MẶT THOÁNG - 42 mét vuông XÂY 4 TẦNG - Gọi Em Dũng 0973 680 ***Chuyển căn hộ chung cư...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng mặt tiền 6m tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 0 m2
      Đẹp, cư dân yên tỉnh, dân trí cao.Xây dựng 3  phòng ngủ, phòng thờ, bếp, phòng khách thoáng mát.Vị trí liên kế Phú Mỹ Hưng, tiện ích bao phủ xung...
      Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp mảnh đất 4 m2 tại Xã Phú Thành - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 5 tỷ

      5 tỷ 4 m2 1250 triệu/m2
      Bán 4351 mét vuông có 600 mét vuông thổ cư còn lại là đất vườn 50 năm.1 sổ rõ nét công chứng ngay trong ngày. Thế đất vuông vức bằng phẳng...
      Xã Phú Thành, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.