Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.8 tỷ 120 m2 56,67 triệu/m2
      Gia đình chuẩn bị định cư nước ngoài, cần bán nhanh chung cư 3 ngủ FLC Cầu Giấy.DT 120m2.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.Cửa hướng Tây Nam, logia hướng Đông ...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,03 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.04 tỷ 117 m2 43 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán hơn 100 chung cư cực đẹp, giá mềm tại dự án Thăng Long Number One.Thông tin:+ chung cư 2 PN, DT từ: 81 - 87 - 91m2.+ chung cư 3 PN, DT...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,3 tỷ tại Phố Ngụy Như Kon Tum - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.3 tỷ 145 m2 43,45 triệu/m2
      3 phòng ngủ, 2vs 145m2 tầng trung Comatce 61 Ngụy Như khôngn Tum.nội thất đầy đủ.Có slot oto bìa đỏ sẵn.Sẵn sàng giao dịch.Giá 6,3 tỉ.LH xem nhà:...
      Comatce Tower, 61, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 6 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      6 tỷ 131 m2 45,81 triệu/m2
      Cần bán chung cư Cc Mandarin Garden - Tân Mai- Hoàng mai, Thủ đô Hà Nội .- DT chung cư : 131 m gồm 3 ngủ 2 vệ sinh nhà đã hoàn thiện nội thất cực đẹp...
      Dự án Mandarin Garden 2, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ chuyển sang Cầu Giấy cho con tiện đi học, cần bán ngay chung cư 3 ngủ tại căn hộ chung cư cao cấp The Golden Palm, 21 Lê Văn Lương, Thanh...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 106 m2 56,61 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi nơi ở, bán căn 3 ngủ Golden Park.DT 106m2.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.Gia đình để lại toàn bộ nội thất mới, sử dụng giữ gìn.Thiện chí thỏa...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán miếng đất 52 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 52 m2 100,97 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay miếng đất 52 mét vuông, MT 4.8m, khu vực hiếm người bán, nằm trên ngõ 107 Vĩnh Hưng thông ra Lĩnh Nam, vị trí cực đẹp,...
      Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Hường Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 52 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 52 m2 130,77 triệu/m2
      Bán nhà Cầu Giấy 52 mét vuông, ngõ thông ôtô, MT 8m, 4 tầng hiện đại, tiện nghi, giá 6,8 tỉ. Chủ yếu là thiết kế nên đc xây dựng rất nghệ thuật và độc...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Đường Định Công Thượng - Hoàng Mai, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 45 m2 132,89 triệu/m2
      CCMN lô góc, thoáng sáng, phòng nào cũng có logia. 9 phòng khép kín, DT 45 tr/tháng.DT 45m2, giá 5.98 tỉ.hotline 0964 758 ***
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 35 m2 182,86 triệu/m2
      - bán nhanh nhà ngõ 132 Cầu Giấy, khu phân lô cán bộ, ngõ thông rộng, oto đỗ cửa, KD, văn phòng đều tốt.- Khu vực trung tâm Q. Cầu Giấy ngõ thông Dương...
      Ngõ 132, Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 45 m2 131,12 triệu/m2
      🏡🏝️💯CẦN BÁN NHÀ 45M X 5 TẦNG NGÕ 266 NGUYỄN VĂN CỪ - PHỐ HỒNG TIẾN - GẦN CẦU CHƯƠNG DƯƠNG 5.9 TỈ📔 DT 44m; mt 3.8m nở hậu. Đông Nam 🚕🚖🚚 Nhà ở ngõ 266...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 56 m2 tại Phường Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 56 m2 101,79 triệu/m2
      Hàng xóm Royal City 56 mét vuông, 2 mặt ngõ, view sân chơi, 5 tỉ 7 hotline 0834 479 ***+ Nhà nằm cạnh KĐT Royal City, 3 mặt thoáng, xây từ tầng 1 là...
      Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 8m tại Đường Trần Thái Tông - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 34 m2 147,06 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Trần Thái Tông Q. Cầu Giấy.+ Trung tâm Cầu Giấy - vị trí đông dân. siêu hiếm - nhà siêu đẹp - ở là để hưởng thụ - thoáng đẹp.Mô tả:- Vị...
      Đường Trần Thái Tông, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 51 m2, hướng Tây tại Đường Nguyễn Chính - Hoàng Mai, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 51 m2 129,42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà 5 tầng xây mới - ngõ 143/43 phố Nguyễn Chính - thiết kế đẹp kiểu mẫu nhà mặt tiền hiện đại.- DTXD 51m2 x 5 tầng xây mới.- Tầng...
      Ngõ 143/43, Đường Nguyễn Chính, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Chính, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 51 m2 129,42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà 5 tầng xây mới - ngõ 143/43 phố Nguyễn Chính - thiết kế đẹp kiểu mẫu ngôi nhà phố hiện đại.- DTXD 51 mét vuông x 5 tầng...

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 7 tỷ tại Đường 17 - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Nam Phúc Phú Mỹ Hưng, Q7, đối diện công viên lớn nhất khu Nam, gần trường học quốc tế, TTTM,...- DT 110m2, thiết kế...
      Dự án Nam Phúc - Le Jardin, Đường 17, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 138 m2 43,48 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Penthouse khu River Panorama, đường Hoàng Quốc Việt, P. Phú Thuận, Q. 7.- DT 138m2 - 216m2.- Tầng 34, view sông, giao nhà thô.- Tiện...
      Dự án River Panorama, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Tam Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,27 tỷ

      5.27 tỷ 0 m2
      Đất hẻm đường Cây Keo. sổ hồng, không dính quy hoạch,dân dân cư trí,đông đúc *Tiện ích xung quanh:Cách ngã 3 Tô Ngọc Vân với Cây Keo ~ 50m. Gần chợ,...
      Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Mai Thúy Hằng -Chuyên Nhà Phố Đất Nền Khu Vực Thủ Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.