Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Quảng Hàm - Cẩm Lệ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng, 4 phòng ngủ, 90 mét vuông, MT đường 5.5m Dương Quảng Hàm. Gần Chợ Đầu mối Hòa Cường.* P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- DT...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đoàn Nhữ Hài - Thanh Khê, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 76 m2 76,98 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 3 tầng MT Đoàn Nhữ Hài - Trung tâm Q. Thanh Khê - Đà Nẵng- Cạnh trường Tiểu học Huỳnh Ngọc Huệ, cấp 2 Huỳnh Thúc Kháng.- Sát đường Hà Huy Tập,...
      Đường Đoàn Nhữ Hài, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Thượng 16 - Ngũ Hành Sơn, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 3 tầng, 60m2, MT đường 4m An Thượng 16. Gần khu phố Tây.* P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.- DT 60m2 (ngang 4m, dài 15m). DTS 131m2. Đông ...
      Đường An Thượng 16, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đoàn Nhữ Hài - Thanh Khê, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 76 m2 76,98 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng, 4 phòng ngủ, 76m2, MT đường 5.5m Đoàn Nhữ Hài*P. Hòa Khê, Q. Thanh Khê, Đà Nẵng- DT 76m2 (ngang 4m). Hướng Đông- Nhà đẹp 3 tầng, 4...
      Đường Đoàn Nhữ Hài, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hà Huy Giáp, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 90 m2 56,67 triệu/m2
      Nhà mê lửng MT Hà Huy Giáp đường 5,5m vỉa hè 3m Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Tp Đà Nẵng.Nhỉnh 5 tỉ.DT 90 mét vuông. MT 4,5m.2 PN. 2 toilet. Tầng 1...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Ngô Thị Liễu - Hải Châu, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng, 3 phòng ngủ, 82.5 mét vuông, MT đường 5.5m Ngô Thị Liễu.* P. Hòa Cường Bắc, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.- DT 82.5 mét vuông...
      Đường Ngô Thị Liễu, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Đường An Cư 1 - Sơn Trà, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 56 m2 94,65 triệu/m2
      Bán nhà mê lửng, 3 phòng ngủ, 56m2, MT đường 5.5m An Cư 1. sát biển Phạm Văn Đồng.* P. An Hải Bắc, Q. Sơn Trà, Đà Nẵng.- DT 56m2 (rộng 4m, dài 14m)....
      Đường An Cư 1, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phần Lăng 8, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 60 m2 96,5 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng 3 mê MT Phần Lăng 8 - Q. Thanh Khê - Đà Nẵng- Gần các trục đường lớn như: Hà Huy Tập, Huỳnh Ngọc Huệ- Gần công an Q. Thanh Khê an ninh 24/7.-...
      Đường Phần Lăng 8, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đoàn Khuê - Ngũ Hành Sơn, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 100 m2 56 triệu/m2
      CẦN TIỀN bán ngay NHÀ ĐẸP ĐƯỜNG 11.5M GẦN SÔNG TRƯỚC TẾT căn nhà phố đường 11m5 lề 5m Đoàn Khuê KĐT Nam Việt Á - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.- DT đất...
      Đường Đoàn Khuê, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tô Hiệu - Lê Chân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng ngõ to đường Tô Hiệu, Lê Chân, Hải Phòng.DT 60m2.Ngang 9,2m vuông vức.Hướng Tây Tứ Trạch.Nhà xây 4 tầng thiết kế cực đẹp, PN master siêu...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hồ Nam, Lê Chân, Hải Phòng
      K
      Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 100 m2 tại Phường Đằng Hải - Hải An - Hải Phòng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      căn nhà phố Văn Cao xây mới 4 tầng 100 mét vuông ngang 5m có sân oto đỗ cửa- DT: 100 mét vuông ngang 5m, có lưu không làm sân sau nhà, ngõ ...
      Phường Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 4 tầng, 66 m2 tại Đường Miếu Hai Xã - Lê Chân, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 66 m2 104,55 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Miếu 2 Xã, vị trí gần đầu Hồ Sen, đang có dòng tiền cho thuê ổn định.- DT: 66 m2.- Nhà 4 tầng, xây chắc chắn, đầy đủ công năng sử dụng,...
      Đường Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán gấp lô đất nền 443 m2 tại Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 443 m2 12,19 triệu/m2
      HOT - Ngộp nặng.nền đất biển Hồ Tràm Xã Phước Thuận - Xuyên Mộc - BRVT.Đất cách Phố đi bộ Hồ Tràm chỉ 600m, KDC đông đúc.- Bán kính 1 kilomet tiếp cập...
      Xã Phước Thuận, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 70 m2, giá 6,9 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6.9 tỷ 70 m2 98,58 triệu/m2
      e xin phép giới thiệu a/c 1 ngôi nhà phố trong mơ, với thiết kế độc đáo và nằm trong khu đẳng cấp của dự án ecovillage saigonTên dự án : ECOVILLAGE SAIGON...
      Dự án Eco Village Saigon River, Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thủ Khoa Huân - Phan Thiết, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 130 m2 50 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố đường Thủ Khoa Huân - P. Thanh Hải - TP Phan Thiết.- Vị trí: Gần phố biển Ocean Dunes, trục đường chính KD tốt.- DT: 130 mét vuông...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Thanh Hải, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đường 4 - Cái Răng, giá 5,86 tỷ

      5.86 tỷ 0 m2
      Bán nhà mới (nội thất đầy đủ) - KDC văn hoá Tây Đô - Q. Cái Răng - Tp. Cần Thơ.(Nhà cách siêu thị BigC (Go) & bến xe trung tâm thành phố. Cần Thơ chỉ...
      Đường 4, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 83 m2, giá 6,9 tỷ tại Cái Răng - Cần Thơ

      6.9 tỷ 83 m2 83,14 triệu/m2
      6,9 tỉ - nhà mới 100 phần trăm Nam Long 2 - Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ.Bán nhà 1 trệt 2 lầu mới, nội thất đầy đủ Nam Long 2 - ĐS 1.- DT: 5,7 x...
      Dự án Nam Long II Central Lake, Đường Số 1, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
      T
      Đặng Thị Kim Trường Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Bán nền đường Nguyễn Văn Quang khu dân cư Nam Long 1 P. Hưng Thạnh, Q. Cái Răng, TP Cần Thơ.- DT: 4,5m x 19m lộ 30m giá 5,6 tỉ.- DT 6x19 lộ 14m giá 4,5...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Nguyễn Văn Quang, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.