Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán lô đất nền 185 m2, hướng Đông - Nam tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 185 m2 32,44 triệu/m2
      Cần bán 2 lô liên kế đường 7m5 Phan Triêm, Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng.- Vị trí: Song song với Võ Chí Công.- DT: 185 m (ngang 10m).- Hướng: hướng Đông ...
      Đường Phan Triêm, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà 2 tầng, 75 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 75 m2 78,67 triệu/m2
      BÁN NHÀ HÀ QUANG 1 NHA TRANG DT: 75 mét vuông ngang 5m. 1 trệt 2 lầu. 5 PN 6 nhà vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp, 1  nhà vệ sinh. nội ...
      KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà phố thương mại 4 tầng, 88 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Vinh - Nghệ An

      5.9 tỷ 88 m2 67,05 triệu/m2
      (Tổng Giá đã bao gồm thuế giá trị gia tăng).Campus Townhouse.Điển hình:, -.Campus nhà phố thương mại.Điển hình:. -.KH lựa chọn vay NH:HTLS lên tới...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Cắt lỗ căn hộ khu nghỉ dưỡng đô thị 5* Cam Ranh - Nha Trang

      5.04 tỷ 122 m2 41,32 triệu/m2
      - Cần ra đi chung cư khu nghỉ dưỡng cao cấp thuộc dự án Parasol Cam Ranh - Nha Trang.- Khu lk - 6d 06.26.- DT: 236 mét vuông.- Dt sử dụng...
      Dự án ParaSol, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán nhanh biệt thự 4 tầng, 99 m2, giá 5,9 tỷ tại Thành phố Vinh - Nghệ An

      5.9 tỷ 99 m2 59,6 triệu/m2
      RA MẮTPHÂN KHU THE CAMPUS- ECO CENTRAL PARK 1. GIÁ RUMOR:(Tổng Giá đã bao gồm thuế giá trị gia tăng) Campus Townhouse Điển hình: Từ 5,9 tỉ - 7.5 tỉ...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Vinh, Nghệ An

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 88 m2, giá 5,9 tỷ tại Thành phố Vinh - Nghệ An

      5.9 tỷ 88 m2 67,05 triệu/m2
      Sở hữu chung cư Phân Khu The CAMPUS , Siêu Phẩm Thấp Tầng 2024 Dự Án Eco Central Park Chỉ với hơn 2 tỉ Việt Nam đồng !!!🔥🔥🔥🔥🔥🔥*1. GIÁ RUMOR:*(Tổng...
      Eco Central Park Vinh, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.1 tỷ 103 m2 59,23 triệu/m2
      Cần bán chung cư 3 ngủ góc 103  mét vuông tại Imperia Sky Garden 423 Minh Khai Đủ đồ như hình 6 tỉ 1 bao phí xem nhà buổi tối hoặc cuối tuần.logia...
      Imperia Sky Garden, 423, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.1 tỷ 105 m2 48,58 triệu/m2
      Bán căn hộ CT3 Iris Garden-Trần Hữu Dực-Mỹ Đình-105m-tầng trung-3 ngủ-2vs-1 ban công-2 ban công-góc0971 607 ***Toà nhà nằm ngay mặt đường Trần Hữu Dực,...
      Dự án Iris Garden, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 6,5 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.5 tỷ 137 m2 47,45 triệu/m2
      Siêu cấp vip pro căn đập thông 3 phòng ngủ rộng tại T11 Timescity 137 mét vuông view cực thoáng đầy đủ nội thất giá 9T5.Em Nhung gửi thông...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 6 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 162 m2 37,04 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn S1DT 162m²- 4 ngủ 3 vệ sinhĐã có bìa đỏCó slot otoliên hệ ngay 0329 703 ***
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      5.2 tỷ 130 m2 40 triệu/m2
      Người thân gửi bán căn căn hộ chung cư tầng thấp phố Khuất Duy Tiến toà Licogi 13 có bìa đỏ riêng 130 mét vuông thuận tiện vay mượn NH hiện có 03...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 90 m2, giá 7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế đường 25m nhìn căn hộ chung cư B1.1 Thanh Hà Cienco 5.+ Cần bán nhanh chuyển đổi mua căn biệt thự 240m2, MT rộng mở phòng...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 5,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 77 m2 71,43 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư có thông tin như sau DT 77m2.Cửa vào hướng Đông Nam logia hướng Tây Bắc view trực diện hồ.Thiết kế 2 PN và...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 121 m2, giá 5,85 tỷ tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.85 tỷ 121 m2 48,35 triệu/m2
      🔥bán ngay căn hộ BỘ KHCN -SỐ 3 NGUYỄN VĂN HUYÊNDT: 121M -3 NGỦ - GIÁ 5,85 tỉ LÔ GÓC ,VIEW CÔNG VIÊN NGHĨA ĐÔ ĐI BÔ RA PHỐ🔥———☎️☎️☎️ contact 0904 644 ***...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán đất nền 80 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,44 tỷ

      5.44 tỷ 80 m2 68 triệu/m2
      80m MT 6,72 hậu 6,75 có thể chia 2 lô.oto đỗ sân chơi trước cổng.Vị trí: cách đường Tây thăng 200m sát vắn tiến Dũng , trung tâm hành chính Q. Bắc từ liêm....
      Đường Tây Thăng Long, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp miếng đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp lô góc nàm sát cổng ĐH Thành Đô trước mặt cực thoáng đường 20m khu vực cực kỳ sôi động ngày đêm rất gần ga tàu điện Nhổn và các dự án lớn...
      Đường Lai Xá, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phúc Tân - Hoàn Kiếm, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 55 m2 105,46 triệu/m2
      Nhà hộ đẹp chắc chắn khẩu Hoàn Kiếm - 2 mặt ngõ thoáng trước sau - công năng đầy đủ - lên tầng thoải mái - rất gần phố.Mô tả,+ Vị trí quá đẹp, cách mặt phố...
      Đường Phúc Tân, Phường Chương Dương, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 38 m2 152,64 triệu/m2
      Vị trí kim cương - hàng xóm căn biệt thự gà vàng - thông số tiêu chuẩn - nét từng centimet.Hoàng Quốc Việt 38/40m²(T1) 4T MT 3.1m 5.8 tỉ Cầu Giấy.Một...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá