Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 70 m2, giá 6,9 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6.9 tỷ 70 m2 98,58 triệu/m2
      Eco Village Saigon River - Biểu tượng sống đẳng cấp giới thượng lưu Thành phố Hồ Chí Minh.Chỉ duy nhất 90 ngôi nhà phố trong tổng số 668 căn/ 55 ha.Rổ...
      Dự án Eco Village Saigon River, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 3 tầng, 70 m2, giá 6,9 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      6.9 tỷ 70 m2 98,58 triệu/m2
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai.

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 5 tỷ tại Đường Quốc lộ 6 - Hòa Bình - Hòa Bình

      5 tỷ 250 m2 20 triệu/m2
      call ngay phòng KD chủ đầu tư 0936 396 ***.* CK 8 phần trăm giá trị căn hộ.* HTLS 0 phần trăm trong 18th.* Tặng gói sân vườn trị giá...
      Dự án Casa Del Rio, Đường Quốc lộ 6, Phường Trung Minh, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 106 m2 55,67 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay 1 số căn trục R3 Khu khoáng nóng Swan Lake Onsen Ecopark.- DT tim tường: 106m2, thông thuỷ 97.2m2.- 3 phòng ngủ 2VS, có bồn tắm và...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu liền kề 5 tầng, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 0 m2
      chào bán mới Chà Là/Sao Biển/Cọ Xanh/Hải Âu bàn giao thô hoặc hoàn thiện với CSBH vô cùng hấp dẫn:1. chủ đầu tư hỗ trợ tiền thuê 20 - 27 tr/ tháng, chọn...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 5,7 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 0 m2
      Tôi cần bán nhanh 1 số căn trục 08 toà R1 R2 R3 Khu khoáng nóng Swan Lake Onsen Ecopark.- DT tim tường: 106 mét vuông, thông thuỷ 97.2 mét ...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 7 tầng, giá 6,4 tỷ tại Đường Lương Thế Vinh - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.4 tỷ 0 m2
      Chủ cần tiền giải quyết công việc cuối năm giảm giá sâu từ 7,5tỉ còn 6,4tỉ.Bán ngôi nhà 7 tầng view biển P. Phước Long Nha Trang.DT 56m2 full thổ. DT sàn...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất sổ riêng 195 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 195 m2 33,85 triệu/m2
      Bán đất thôn Thuỷ Triều - xã Cam Hải Đông - H. Cam Lâm - Khánh Hoà- Đường hiện trạng bê tông rộng 4m, quy hoạch đường ven Đầm rộng 24m.- View nhìn Đầm Thuỷ...
      Thôn Thủy Triều, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Nhà vườn Suối Tiên - Diên Khánh, DT 1.200m2 có 100m2 thổ (ngang 25m) nhà gỗ mới đẹp

      6.5 tỷ 1 m2 6500 triệu/m2
      Cần bán nhà vườn Suối Tiên - Diên Khánh.- Nhà mới đc xây dựng kiên cố, khách mua có thể vô ở ngay.- DT: 1.200 mét vuông (có 100m thổ cư), ngang...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa.

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 61 m2 tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 61 m2 91,81 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng Phước Hải sổ hoàn công 61m2 gồm 3 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh - Giá 5,6 tỉ (không trung gian) gọi ngay 0778 495 ***- Để lại nội...
      Đường 9, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà vườn mặt đường chính Suối Tiên - Diên Khánh 1200m2 giá 6.5 tỷ đầy đủ nội thất xịn sò

      6.5 tỷ 1 m2 6500 triệu/m2
      Nhà vườn Suối Tiên - Diên Khánh.- Nhà mới đc xây dựng kiên cố, khách mua có thể vô ở ngay.- DT: 1.200m2 (có 100m2 thổ cư), ngang 25,3m.- Ngay Chợ Suối...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Lô cặp đất nền căn biệt thự đường Số 6 rộng 18met gói 2 khu đô thị Mỹ Gia chỉ 28tr/ mét vuông.-------------Vị trí đẹp, đường số 6 kết nối 2 đường...
      Dự án Mỹ Gia, Đường Số 6, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Cập nhật giá cả đất nền và nhà mặt tiền ở KĐT VCN Phước Hải.1. Đất nền trong KĐT VCN Phước Hải.- Đường A2 Văn Tiến Dũng rộng 20m2, hướng Đông, DT 100m2,...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 6,7 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      6.7 tỷ 70 m2 95,72 triệu/m2
      Em Ngọc Mai, chuyên viên BĐS tại Phú Quốc, sẵn sàng hỗ trợ a/c ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7. Với mục tiêu mang đến trải nghiệm tốt nhất cho KH, em...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      6.5 tỷ 82 m2 79,27 triệu/m2
      - DT tim tường: 82m2- DT thông thuỷ: 75m2- Thiết kế: 2 phòng ngủ 2WC- Hướng TN (View biển, Cầu Hôn, Pháo Hoa)- pháp lí: sở hữu vĩnh viễnThông tin...
      Dự án Sun Grand City Hillside Residence, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 640 m2, mặt tiền 30m tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 640 m2 10,16 triệu/m2
      Bán lô góc 640 mét vuông có sẵn 300 mét vuông thổ cư, ngay KDC Masan, Dương Đông, Phú Quốc.Đi vào chợ đêm, khu trung tâm chỉ mất có 3...
      Đường Dương Đông, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,56 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5.56 tỷ 117 m2 47,53 triệu/m2
      Mô tả : - chung cư tầng trung, view bể bơi siêu hiếm. ~ tầng đẹp nhất, hiếm nhất ! - DT : 117m , thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh và 1 nhà kho cực rộng ! - Nội...
      Dự án Seasons Avenue, Quận Hà Đông, Hà Nội
      N
      CHỦ ĐẦU TƯ CHUYỂN NHƯỢNG Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,55 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.55 tỷ 145 m2 45,18 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư tòa Hà Đô Park View, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.- DT: 145m bìa đỏ.- Thiết kế: 03 phòng ngủ, 02 phòng vệ ...
      Dự án Ha Do Park View, Đường Duy Tân, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.