Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 48 m2 108,34 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGÕ 84 NGỌC KHÁNH GẦN VTV- HỘ KHẨU BA ĐÌNH - BA GÁC ĐỖ CỬA - GẦN PHỐ - NHÀ DÂN XÂY -MÓNG THÊM 7TẦNG THOẢI MÁI - TẶNG LẠI NỘI THẤTDT: 48M, 4 TẦNG,...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đàm Quang Trung, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 60 m2 96,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Đàm Quang Trung - Long Biên Vị trí : Đối diện Eone Mall DT : 60  mét vuôngMT : 4 m nở hậu nhẹ Nhà 5 tầng , đầy đủ nội thất như...
      Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      Nhà đẹp, sát phố lớn, bãi ô tô cạnh nhà, ngõtto thông, 3 mặt thoáng, dân xây kiên cố.+ Phố Cầu Giấy.+ DT: 45m x 5 tầng, MT 4.5m, chỉ nhỉnh 5 tỉ.+ Nhà cách...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà căn hộ góc 3 mặt thoáng tại ngõ phố Pháo Đài Láng 37,5m2 x 5 tầng. Tầng1 KD. Giá dưới 6,3 tỉ. Có thỏa thuận.- Vị trí: căn hộ góc, KD tầng 1....
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 0 m2
      * Cần bán ngay Nhà Xã Đàn, ngõ nông, thoáng, sáng, dân trí cao.- Vị trí trung tâm: Gần Vincom Phạm Ngọc Thạch, trường, chợ.- Vài bước chân tới BV ĐH Y, BV...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 75 m2 tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nhổn, phân lô, oto tránh, 75 mét vuông, 3 tầng, KD, 7 tỉ, call ngay 0988 415 ***.+ Nhà dân xây kiên cố móng 6 tầng.+ nội thất đầy...
      Đường 32, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      ----- Lưu Ý: Ảnh Chụp Thật, Nhà Có Thật, Còn Bán ----* cực hiếm - bán ngay nhà mặt tiền Xã Đàn- Nhà 2 Mặt Ngõ, Thoáng Mát - Mỗi tầng 2 phòng - 10m ra...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 60 m2 86,67 triệu/m2
      Bán tòa nhà chung cư dịch vụ đường Hoàng Mai, P. Hoàng Văn Thụ Q. Hoàng Mai thành phố Hà Nội 8 phòng cho thuê full quanh năm, doanh thu gần 32tr/tháng.+...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoa Bằng - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5 tỷ 43 m2 116,28 triệu/m2
      Nhà mới toanh phố Yên Hòa, Trung Kính, Cầu Giấy, 2 thoáng,tặng toàn bộ nội thất mớiPhố Cầu Giấy 43 mét vuông x 5 tầng, MT 5m chỉ hơn 5 tỉ.+ 2 mặt...
      Đường Hoa Bằng, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 7 tỷ

      7 tỷ 36 m2 194,45 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà mặt tiền Trường Chinh, bìa đỏ chính chủ, vị trí đẹp, đường trước nhà rộng, vài bước chân ra phố, nhà chủ xây mới, khu vực cư dân...
      Đường Trường Chinh, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,95 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.95 tỷ 76 m2 78,29 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư Cardinal Court Phú Mỹ Hưng Q. 7.- Vị trí đắc địa, ở trung tâm của Phú Mỹ Hưng, đi bộ vài ph là tới trung tâm triển lãm...
      Dự án Cardinal Court, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, giá 6,8 tỷ tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 0 m2
      Hà Huy Giáp Thạnh Xuân Q. 12.DT: 5.5x17m x 4 tầng (diện tích sử dụng 183 mét vuông).Chỉ còn: 6,8 tỉ TL.Siêu phẩm Q. 12:căn biệt thự mini, thang...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 188 m2, mặt tiền 8m tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,64 tỷ

      5.64 tỷ 188 m2 30 triệu/m2
      "Mặt đường đôi đẳng cấp khu đô thị Phú Cát City.nền đất mặt đường đôi khu đô thị Phú Cát City DT 188m2, giá 30tr/m2.An ninh tuyệt đỉnh.Vị trí đẹp nhất...
      Dự án KĐT Phú Cát City, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 138 m2 47,11 triệu/m2
      Sunrise City South - Nguyễn Hữu Thọ, Q. 7.+ căn hộ góc 138m2 - 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, kho, sân phơi.+ pháp lí: Đã có SHR lâu dài.+...
      Sunrise City, 23 - 25 - 27 - 33, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 55 m2 98,19 triệu/m2
      Hàng hiếm nhà dân xây Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, ngõ nông gần oto.- DT 55m2 tự xây sẵn 3 tầng. Hiện trạng chủ đang để 4 PN đẹp.- Nhà cách mặt ngõ oto gần 20m,...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Đức Thọ, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 40 m2 146,25 triệu/m2
      Yêu từ cái nhìn đầu tiên.Nhà đẹp hẻm ô tô Lê Đức Thọ, P. 16, Gò Vấp, Tp Sài Gòn.* KDC hiện hữu - sạch sẽ - văn minh - dân trí.* Chỉ 5p đến Lottemart...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Chế Lan Viên - Tân Phú, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 56 m2 104,47 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 6m đường Chế Lan Viên, P Tây Thạnh, Q Tân Phú.DT 4 x 14m.Nhà đúc 1 trệt 3 lầu. 4 phòng ngủ.SHR chính chủ Hoàn công đầy đủ.Vị trí: Hẻm 6m...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 0 m2
      Cần bán - nhà 4 tầng - Đường 8m.DT: 49.2m2 (4x12.5m).Giá: 6.95 tỉ.Vị trí:Phan Huy Ích, P. 12, Q. Gò Vấp, Hồ Chí Minh.Mô tả:- Nhà đẹp vừa xây ngay siêu...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.