Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 150 m2 tại Đường Hiệp Thành 6 - Hiệp Thành - Quận 12, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 150 m2 43,34 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường Hiệp Thành 6 Q. 12.DT 6x25.Trệt lầu.Hiện đang vừa ở vừa KD phòng trọ cho thu nhập dòng tiền ổn định.Vị trí đẹp tiện mở văn phòng...
      Đường Hiệp Thành 6, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 80 m2 tại Đường Tân Thới Hiệp 8 - Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Bán nhà 46A Tân Thới Hiệp 8 giá 5.5 tỉ (4x20) đúc 4 tấm.DT 4x20m.Đúc 4 tấm 4 phòng ngủ PK sân.Vị trí đẹp gần BV công an Q. trung tâm hành chánh...
      46A, Đường Tân Thới Hiệp 8, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 88 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường 11 - Quận 9, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 88 m2 77,28 triệu/m2
      Bán căn nhà phố đường số 11, Phước Bình, Q. 9- DT: 4m x21.8m = 87,2m2- Hiện trạng: nhà c4 đang sử dụng tốt ( tường riêng ) Tây Bắc- Đường trước nhà cực...
      Đường 11, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh
      H
      Phạm Thị Kiều Huyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 8m tại Đường Thanh Xuân - Quận 12, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 150 m2 44,67 triệu/m2
      Bán nhà c4 MT Thạnh Xuân ngay trường cao đẳng Điện Lực Q. 12 giá rẻ 6.7 tỉ.DT 175m2 (7 x 25) CN 150m2.MT KD.Đang cho thuê KD 12 tr/tháng.Chỉ vài trăm mét...
      Đường Thanh Xuân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Lạc - Bình Tân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      4 tầng - Võ Văn Kiệt - 80 mét vuông - chưa tới 90tr/ mét vuông.MT đ. Số 8 khu dân cư Nam Long, F. An Lạc Q. Bình Tân, 4 Tầng 4 phòng ...
      Đường Số 8, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Quận 9, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Bán ngôi nhà phố đường Số 11, Phước Bình, Q. 9.- DT: 4x21,8 = 87,2m2.- Hiện trạng: nhà c4 sử dụng tốt (tường riêng).- Đường trước nhà rộng 14m, vỉa hè...
      Đường Số 11, Phường Phước Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 91 m2 tại Đường Tô Ngọc Vân - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 91 m2 71,43 triệu/m2
      Chủ gửi giá 6 tỉ 500 thỏa thuận.Bán căn nhà phố Tô Ngọc Vân, P. Thạnh Xuân, Q. 12.DT 4m x 25m. Công nhận đủ 91m2 thổ cư.Hiện trạng nhà c4, đang cho thuê...
      Đường Tô Ngọc Vân, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thanh Hơn 1 năm trước

      Bán nhà phố 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 64 m2 89,07 triệu/m2
      Nhà bán MT KD đường số 4, khu dân cư Lê Thành - KP4 - An Lạc, Bình Tângiá : 5,7 tỉ bớt lộc (đã giảm 500 tr) DT : 4mx16m Nhà 1 trệt + 2,5 tấm +...
      Đường Số 4, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Văn Yến, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 58 m2 96,56 triệu/m2
      MTKD ngang khủng gần 10m - sát Đầm Sen - chỉ 5.6 tỉ.Nhà 2 tầng góc 2 MTKD đường Nguyễn Văn Yến, Tân Thới Hoà, Tân Phú, 58m2, Ngang 10m.Mô tả:+ DT: MT ngang...
      Đường Nguyễn Văn Yến, Phường Tân Thới Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 22 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phạm Văn Đồng - Bình Thạnh, giá 6,19 tỷ

      6.19 tỷ 22 m2 281,37 triệu/m2
      * Bán nhà phố đường Phạm Văn Đồng ngang 6m, vị trí cực đẹp, giá mềm nhất trục đường này chỉ 6,19 tỉ còn thỏa thuận nếu gặp khách thiện chí.+ DT công nhận...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      Bán đất dự án Kiến Á P. Phước Long B Q. 9 cũ TP thủ đức.DT như sau:DT 5x22m giá 7 tỉ.DT 5x30,5m đường 16 mét, đc xây hầm, giá 10 tỉ 300 tr.DT 10x23m vạc góc...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, 85 m2, giá 5,2 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5.2 tỷ 85 m2 61,18 triệu/m2
      Xóa tan nỗi lo pháp lí, hiện thực hóa giấc mơ an cư bằng việc sở hữu ngay căn nhà phố biệt lập The Standard TT 10 phần trăm ( ~ 600 tr) nhận nhà...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      - DT: 5 x 20m= 100 mét vuông.- Đất MT đường số rộng 12m ô tô chạy vi vu rộng rãi.- Gần công viên phù hợp ở hoặc KD mua bán.- Nằm trong KDC quy hoạch...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 72 m2 tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 72 m2 80,56 triệu/m2
      * Nhà Đón Xuân 2024- Bình Chuẩn - Thuận An - BD.- Cách khu công nghiệp Vsip1, Ngã 6 An Phú 2kmNhà 1 trệt 2,5 lầu có 4  phòng ngủ, 5  phòng vệ ...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà mặt phố đẹp 447 m2 tại Đường Bình Chuẩn 67 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 447 m2 14,55 triệu/m2
      Ngộp giảm mạnh còn 6,5 tỉ TL.Bán 2 dãy nhà trọ mới (10,7x45m) 2 MT trước sau đường xe tải thông, thu nhập 30 tr/tháng.P. Bình Chuẩn, Thuận An.DT:...
      Đường Bình Chuẩn 67, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 200 m2 30 triệu/m2
      Cần tiền tôi cần bán lại nền đất đẹp view công viên, trường học 200m²(10*20),thổ cư 100 phần trăm giá 6 tỉ cạnh chợ đầu mối Thủ đức--SHR sẳn, công...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, giá 6,6 tỷ tại Đường Lê Tấn Trung - Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      6.6 tỷ 0 m2
      - Vi trí:+ Đường Lê Tấn Trung truc giữa Ngô Quyn và đường Hoàng.Sa.+ Đường 10.5m vỉa hè 5m.+ Tuyên phố KD buôn bán sầm uất, cạnh bãi tắm Mân Thái và Hoàng...
      Đường Lê Tấn Trung, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 205 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đường L - Dĩ An, giá 7 tỷ

      7 tỷ 205 m2 34,15 triệu/m2
      Bán rẻ hơn lô bên cạnh 2tỉ 500tr thật 100%…Cần bán mảnh đất MT Đường Liên Huyện…đc: Kp tân hiệp__tân bình__tp dĩ anDT: 205,7m__thổ cư 100%Ngang 5,18m dài...
      Đường Liên Huyện, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.