Thông tin mô tả
Cần bán
+ Vị trí rất tốt có đủ tiện ích và rất nhiều
+ DT: 115
+
ĐC: Số 48 đường Hoa Sứ, P7, Q. Phú Nhuận, TP.
Xem nhà vui lòng
Giá: 6,2 Tỷ
Diện tích: 115 m2
Giá/m2: 53,91 Triệu/m2
703375
Mua bán
Cần bán
+ Vị trí rất tốt có đủ tiện ích và rất nhiều
+ DT: 115
+
ĐC: Số 48 đường Hoa Sứ, P7, Q. Phú Nhuận, TP.
Xem nhà vui lòng
Đức
Đường Bùi Văn Thêm, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
24,5 tỷ
81,19999694824219 m2
Đường Phan Xích Long, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,8 tỷ
42 m2
92 Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
22 triệu
52,5 m2
Phố Phan Đăng Lưu, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
51 m2