Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.209 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 136 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám, giá 34 tỷ

      34 tỷ 136 m2 250 triệu/m2
      Bán ngộp căn hộ góc 2MT ngay CV Lê Thị Riêng, 8.5x21m, NH9m, CN 136m2, 3 tầng, giá 34 tỉ L/H 0901 580 ***DT: 8.5x21m, nở hậu 9m, cn 136m2, góc 2 MT có vĩa...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 320 m2 tại Đường Nguyễn Văn Nghi - 7 - Gò Vấp, giá 35,5 tỷ

      35.5 tỷ 320 m2 110,94 triệu/m2
      - sp cực hiếm, giá trị KD cực tốt. Gần chợ Gò Vấp, ĐH Công Nghiệp, phòng CC số 5...- Khu vực xây dựng 7 tầng.- Không lộ giới, xây tối đa DT.- Thế đất:...
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 7, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà phố 5 tầng, 130 m2 tại Đường Phan Đình Phùng - 17 - Phú Nhuận, giá 40 tỷ

      40 tỷ 130 m2 307,7 triệu/m2
      bán ngay MT 10m đường Phan Đình Phùng, P. 17, Phú Nhuận.- DT: 10m x 16m. Công nhận 130m2.- Kết cấu: 5 tầng.- Bán giá: 40 tỉ, thỏa thuận.- Đoạn đẹp ngay...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 5 tầng, 209 m2 tại Đường Quốc Hương - Thảo Điền - Quận 2, giá 40 tỷ

      40 tỷ 209 m2 191,39 triệu/m2
      Bán villa resort MT Quốc Hương P. Thảo Điền Q. 2.- DT đất: 7.5x30. Cn: 209m2 - DTSD: 525m2.- Kết cấu: 5 tầng, có thang máy.- Tiện ích gồm: Phòng xem phim, 2...
      Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 228 m2 tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 228 m2 144,74 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân bay Lam Sơn. P2. Tân Bình.DT: 8 x 28m. 228m2.KC: 1 hầm 3 tầng ST.- Vị trí MT đường, khu toà nhà văn phòng, ngay sân bay.- Giá: 33 tỉ...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 356 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 35,24 tỷ

      35.25 tỷ 356 m2 99 triệu/m2
      nền đất hai MT cần bán.nền đất 2 MT dự án Phú Nhuận Tp Thủ Đức (Q. 9).DT: 16m x 23m (Vạt góc).Trục chính 20m liên thông Liên P..Cách Đỗ Xuân Hợp 900m.Ngay...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Đường 659, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà mặt phố 5 tầng, 94 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - Quận 1, giá 35 tỷ

      35 tỷ 94 m2 372,35 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán ngay MT Trần Hưng Đạo - khu vực trung tâm Q. 1 KD sầm uất đầy đủ ngành nghề, giao thông thuận tiện, đầy đủ tiện ích.- DT: 7 x 15m, CN...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 160 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 3 - Quận 3, giá 35 tỷ

      35 tỷ 160 m2 218,75 triệu/m2
      Cần bán nhanh MT ngay Nguyễn Đình Chiểu - Q. 3.- DT: 8x20m.- Xây Dựng: Hầm 7 Tầng.- HDT: 180tr/tháng (mới ký).- Vị trí: Nằm tại vị trí đắc địa của Q. 3,...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà mặt phố 4 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Hùng Vương - Hải Châu II - Hải Châu, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm hiếm đường Hùng Vương - đối diện chợ Cồn ngang 6m - nở hậu.Đây là khu phố KD của nhiều mặt hàng sang trọng từ đồng hồ, kim cương đá quý, thời...
      Đường Hùng Vương, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn biệt thự 473 m2, giá 30 tỷ tại Đường Võ Thị Sáu - Long Điền - Bà Rịa Vũng Tàu

      30 tỷ 473 m2 63,43 triệu/m2
      Dự án Charm Long Hải là dự án siêu resort 5* đầu tiên tại Long Hải và chỉ có duy nhất 24 căn villa có trong dự án, do đơn vị vận hành 5* Windham quản...
      Dự án Charm Resort Long Hải, Đường Võ Thị Sáu, Thị trấn Long Hải, Long Điền, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn hộ 631 m2, giá 34,7 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      34.71 tỷ 631 m2 55 triệu/m2
      Sở hữu căn siêu phẩm trung tầng Onsen Ecopark có một không hai giá mềm nhất.DTSD lên đến 631m2: 313,3m trong nhà + 317,8m sân vườn siêu rộng.Thiết kế riêng...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 36 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      36 tỷ 200 m2 180 triệu/m2
      - căn biệt thự lô góc 2 mặt thoáng, kiến trúc tân cổ điển sang trọng ngay trung tâm KĐT 5* cạnh Mỹ đình, di chuyển nội đô chỉ 10 ph.- Không khí trong...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 30 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 75 m2 400 triệu/m2
      Ra Tết tôi sang úc định cư nước ngoài với con nên tôi cần bán ngay lại biệt thự liên kế sân vườn tại Richland Southern, Xuân Thủy, Cầu Giấy, Thủ đô Hà ...
      Dự án Richland Southern, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 75 m2, giá 30 tỷ tại Đường Láng - Cầu Giấy - Hà Nội

      30 tỷ 75 m2 400 triệu/m2
      CHỦ bán nhanh NHÀ liên kế 4 TẦNG THANG MÁY 3 NGỦ NỘI THẤT ĐẸP Ở LUÔN TẠI CẦU GIẤY- thành phố Hà NộiChủ chuyển về Winhome Ocean Park sinh sống không...
      Dự án Làng Quốc tế Thăng Long, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 112 m2, giá 39,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      39.5 tỷ 112 m2 352,68 triệu/m2
      Bán căn BT khu Trung Hoà Nhân Chính 112 mét vuông, 4,5 tầng, vị trí góc, 3 mặt thoáng, nhà hoàn thiện cực đẹp, nội thất gỗ sang trọng, khu nhà có bảo...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 174 m2, giá 32,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      32.5 tỷ 174 m2 186,79 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc 5 tầng LK2 khu đô thị cao cấp Roman Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội.- DT 174 mét vuông, MT 30m, vỉa hè siêu rộng, hai mặt đường...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 285 m2, giá 40 tỷ tại Phố Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      40 tỷ 285 m2 140,36 triệu/m2
      Chủ nợ NH cần bán nhanh căn biệt thự Việt Hưng siêu vip, đẳng cấp sống đại gia, rất nhiều khách kiếm tìm kiếm, khu vực KD sầm uất, hiếm nhà bán, cho thuê...
      Dự án Việt Hưng, Phố Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 113 m2, giá 30 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      30 tỷ 113 m2 265,49 triệu/m2
      bán ngay song lập nhỏ bên hồ điều hòa 12ha.Tản bộ vài bước chân ra đến vườn hoa lớn 1.500 mét vuông.biệt thự thô, số lượng căn thô tại dự án còn rất...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.