Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.209 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Sở hữu nhà phố 7 tầng, 300 m2 tại Phường 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 300 m2 110 triệu/m2
      Toà căn hộ dịch vụ MT KD - ngay chợ An Nhơn - KD siêu đỉnh - sổ mới hoàn công 2023 - (hiện đang cho thuê khoán 209 tr/tháng).Mặt phố, đường số 28, P. 6...
      Đường Số 28, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 220 m2 tại Đường Nguyễn Trọng Lội - 4 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 220 m2 154,55 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Trọng Lội, P4, Tân Bình, 7.7x30m, hầm, trệt, 2 lầu sân thượng, ngay khu sân bay Tân Sơn Nhất, giá 34 tỉ.+ DT: Ngang 7.7x30m, công...
      Đường Nguyễn Trọng Lội, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 220 m2, giá 38 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      38 tỷ 220 m2 172,73 triệu/m2
      Chị gái gửi bán biệt thự song lập tại khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm:Vị trí ngay đầu hồi, trung tâm, phía trước là Công viên, phía sau là Hồ.DT căn...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 130 m2, giá 35 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ - Hà Nội

      35 tỷ 130 m2 269,24 triệu/m2
      Chủ chuyển căn biệt thự lớn nhờ bán biệt thự tại khu Ciputra Tây Hồ, khu toàn doanh nhân và quan chức sinh sống, an ninh cực tốt, văn minh sạch sẽ gần...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán lâu đài tráng lệ tại khu biệt thự Đồng trúc sát đại lộ Thăng Long

      35 tỷ 2 m2 17500 triệu/m2
      Hot căn biệt thự siêu đẹp tại Hoà Lạc.Hơn 1500 mét vuông lộng lẫy xa hoa nằm rất gần khu CNC Hoà Lạc!Có đầy đủ bể bơi trang trí hiện đại lộng lẫy!...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Đồng Trúc, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 32,68 tỷ

      32.68 tỷ 110 m2 297,1 triệu/m2
      call ngay: Tôi - Liên căn nhà phố: 0977 097 ***- Phố Vọng nối dài từ Đại La đến Giải Phóng, thông Nguyễn An Ninh, Trần Đại Nghĩa- Phố 2 chiều oto dừng...
      Ngõ 259, Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu, giá 30 tỷ

      30 tỷ 80 m2 375 triệu/m2
      Đắng cấp Đống Đa - 7 tầng thang máy - vỉa hè rộng - 3 oto tránh - tòa văn phòng mới tinh.- Vị trí siêu đẹp trung tâm Q. Đống Đa, đường siêu rộng có vỉa hè,...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 7 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 35,5 tỷ

      35.5 tỷ 105 m2 338,1 triệu/m2
      Vị trí đắc địa - phân lô - 3 oto tránh - có vỉa hè - khu vực xung quanh xây dựng 7 - 9 tầng - hầm - văn phòng - hotel - ở sướng - KD tốt.Vị trí cực kỳ đắc...
      Ngõ 89 và ngõ 63, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 128 m2, mặt tiền 6m tại Phố Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 30 tỷ

      30 tỷ 128 m2 234,38 triệu/m2
      Chủ cần bán căn biệt thự vip trung tâm Q. Hai Bà Trưng - ở sướng đẳng cấp - an ninh 24/24 rất hiếm nhà bán.Trung tâm Q. Hai Bà Trưng 128  mét vuông,...
      Phố Bạch Mai, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 9 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hạ Yên - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá 32 tỷ

      32 tỷ 65 m2 492,31 triệu/m2
      Mặt phố - vỉa hè oto tránh - toà nhà vp - 9 tầng thang máy - nhà mới keng.- Toà Nhà văn phòng thông sàn kết hợp vừa ở vừa cho thuê, toạ lạc ở 1 vị trí vô...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 38 tỷ tại Đường Lê Thánh Tôn - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 160 m2 237,5 triệu/m2
      Chuyên chuyển nhượng Vincom Đồng Khởi.- 3 phòng ngủ 154 mét vuông view nội khu. Giá: 39 tỉ.- 3 phòng ngủ 154 mét vuông view nội...
      Dự án Vincom Center TP HCM, Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 95 m2 tại Đường Mai Thị Lựu - Đa Kao - Quận 1, giá 35 tỷ

      35 tỷ 95 m2 368,43 triệu/m2
      Ngộp Bank gia đình bán ngay ngôi nhà góc 2 MT Đường Mai Thị Lựu đoạn gần Điện Biên Phủ, Đa Kao, Q. 1 - Khu vực sang trọng KD các loại hàng cao cấp, cách...
      Đường Mai Thị Lựu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 6 tầng, 150 m2 tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 11 - Phú Nhuận, giá 40 tỷ

      40 tỷ 150 m2 266,67 triệu/m2
      Siêu phẩm khan hiếm góc 2 MT Nguyễn Văn Trỗi, Phú Nhuận - trục đường huyết mạch của TP - KD sầm uất.- DT: 10 x 15m.- Đường nhựa: 16m, vỉa hè 3m.- Cho NH...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu đất nền tại Đường 31A - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 33 tỷ

      33 tỷ 0 m2
      Bán đất BT Đường 31A, Khu C P. An, Phú Q. 2. DT: 10x20,9m (CN 208,8m) giá bán 33 tỉ.- DT: 10x20,9m (CN 208,8m).- pháp lí: SHR Chính Chủ.- Hiện trạng: Đất...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường 31A, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 40 tỷ tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      40 tỷ 90 m2 444,45 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn liên kế khu đô thị Romantic Park Tây Hồ Tây, nằm sát khu đô thị Starlake Tây Hồ Tây.- Căn liên kế DT 90 mét vuông, xây...
      Dự án Romantic Park Tây Hồ Tây, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 168 m2, giá 37 tỷ tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      37 tỷ 168 m2 220,24 triệu/m2
      DT 168 m2, xây dựng căn biệt thự 80m x 4 tầng, còn lại làm sân vườn nên nhà 3 mặt thoáng.+ Thiết kế:- Tầng 1: Khách + Bếp.- Tầng 2 + 3: 2 Ngủ + W. C...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 152 m2, giá 35 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      35 tỷ 152 m2 230,27 triệu/m2
      - Tôi cần bán căn biệt thự lô góc khu phân lô đẹp nhất phố Láng Hạ, Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.- DT 152 mét vuông x 3 tầng, đường nhựa vỉa hè rộng.-...
      Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 210 m2, giá 31,5 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      31.5 tỷ 210 m2 150 triệu/m2
      Em gửi anh/chị xem biệt thự đơn lập tại dự án Splendora.Sẵn bìa đỏ giao dịch ngay đc.DT: 210 mét vuông (Vị tri rất Đẹp) Ở ngay đc.giá:...
      Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.