Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.209 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Bán nhanh nhà mặt phố 8 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m tại Đường Phú Mỹ - Nam Từ Liêm, giá 36 tỷ

      36 tỷ 105 m2 342,86 triệu/m2
      Mặt phố - nhà mới - oto dừng đỗ ngày đêm - KD - văn phòng - cho thuê đỉnh cao...Tòa nhà tọa lạc ngay MP Phú Mỹ, vị trí đắc địa vài bước chân ra Phố Lê Đức...
      Đường Phú Mỹ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 8 tầng, 107 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 32,8 tỷ

      32.8 tỷ 107 m2 306,55 triệu/m2
      Tòa nhà mới tinh vừa ở vừa làm việc. Cực kỳ hợp lý.Giá bất chấp thị trường.Chủ cực kỳ thiện chí bán. Giá đã giảm 4 tỉ so với thị trường.
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà mặt tiền 3 tầng, hướng Bắc tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 33,3 tỷ

      33.3 tỷ 0 m2
      Gia đình tôi cần bán ngôi nhà số 102 Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, MT 4.5m, có 2 mặt thoáng 2 bên, 1 mặt là ngõ đi 1,2m, 1 mặt là khe thoáng 70cm. Hiện trạng...
      102 Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà phố 7 tầng, 92 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 92 m2 364,14 triệu/m2
      + Bán căn nhà phố Vũ Phạm Hàm, trung tâm Q. Cầu Giấy tiếp giáp các tuyến phố chính: Nguyễn Bá Khoản -Trung Kính - khu đô thị Yên Hòa - Trung Yên - Láng...
      Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 9m tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 100 m2 335 triệu/m2
      CẦN bán ngay - TOÀ NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY - LÔ GÓC - VIP NHẤT PHỐ - GIÁ ĐẦU TƯ - SẴN hợp đồng THUÊ LÂU DÀI.- Vị trí nhà siêu đẹp, mặt phố Hào Nam trung tâm...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 4 tầng, 87 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 40 tỷ

      40 tỷ 87 m2 459,78 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố Cầu Giấy, lô góc, KD sầm uất, MT hoa hậu, xây tòa đỉnh cao, hiện cho thuê dòng tiền cao, ổn định.- ngôi nhà nằm vị trí đẹp, gần ngã 4...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 260 m2, mặt tiền 8m tại Đường Cổ Điển - Đông Anh, giá 30,9 tỷ

      30.9 tỷ 260 m2 118,85 triệu/m2
      - Vị trí nhà mặt phố Cổ Điển Hải Bối, KD nhiều mặt hàng sầm uất nhất khu vực.- Xung quanh nhiều tiện ích, Chợ trước mặt nhà, Trường học kế bên.- khu công ...
      Đường Cổ Điển, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhà phố thương mại shophouse 6 tầng, 213 m2, giá 39,9 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      39.9 tỷ 213 m2 187,33 triệu/m2
      Louis City Hoàng Mai là tổ hợp dự án liên kế, căn biệt thự, nhà phố thương mại tọa lạc ở vị trí siêu đắc địa tại số axz Tân Mai, Hoàng Mai vị trí vàng...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà mặt phố 8 tầng, 110 m2, mặt tiền 15m tại Đường Trần Quang Diệu, giá 39 tỷ

      39 tỷ 110 m2 354,55 triệu/m2
      + Nhà nằm vị trí trung tâm Q. Đống Đa, vài bước chân ra hồ Hoàng Cầu, ga tàu điện, UB Q. Đống Đa, mặt phố vip KD mọi loại hình.+ Xung quanh nhiều văn phòng,...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 8 tầng, 105 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Đức Thọ, giá 36,5 tỷ

      36.5 tỷ 105 m2 347,62 triệu/m2
      Vị trí nhà toạ lạc rất đắc địa thuận tiện đủ đường Phù hợp vừa ở vừa KD, văn phòng, phòng khám, spa..+ Tầng 1: garage oto., + Tầng 2: Lửng lễ tân + Tầng...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 34 tỷ

      34 tỷ 100 m2 340 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà c4 mặt phố Trương Định Hai Bà Trưng TP Hà NộiDT 100m MT 5m căn hộ góc thoángNhà bán đoạn rộng nhất phố Xung quanh tiện ích ngập...
      Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 7 tầng, 100 m2, mặt tiền 22m tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa, giá 33,5 tỷ

      33.5 tỷ 100 m2 335 triệu/m2
      TOÀ NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY LÔ GÓC VIP NHẤT PHỐ THÔNG SỐ ĐẸP GIÁ ĐẦU TƯVị trí đẹp ngay ngã 5 phố Hào Nam - Đống Đa, KD nhà hàng văn phòng viện thẩm mỹ đều hái...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 160 m2, giá 31 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 160 m2 193,75 triệu/m2
      Chính chủ - cần bán gấp căn biệt thự đường ngay Bùi Tá Hán - P. An Phú - Q. 2.- DT: 8 x 20m - công nhận: 160 m2 - vuông vắn không lỗi phong thủy.- Kết...
      Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 32 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - 1 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      32 tỷ 135 m2 237,04 triệu/m2
      chính chủ cần bán biệt thự tâm huyết Q3.Đia chỉ: Ngay 611 Điện Biên Phủ P1 Q3.DT: 7.5x18m nở hậu.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu mái che tháng (313  mét vuông...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 4 tầng, 160 m2, giá 33 tỷ tại Đường Nguyễn Tri Phương - 9 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      33 tỷ 160 m2 206,25 triệu/m2
      Nợ NH cần bán nhanh ngôi nhà hẻm xe hơi đường Nguyễn Tri Phương- DT 8x22 cn 160m2- Kết cấu nhà 1 trệt 3 lầu mới, có thang máy- Vị trí nhà cực đẹp, hẻm...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường 9, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 378 m2, giá 40 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 378 m2 105,83 triệu/m2
      Mizuki Park nằm trên đường Nguyễn Văn Linh, Bình Hưng, Bình Chánh.Cách ĐH RMIT 3  kilomet.Cách khu đô thị Phú Mỹ Hưng 4 kilomet.Cách Q. 1 chỉ...
      Dự án Mizuki Park, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 31 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      31 tỷ 320 m2 96,88 triệu/m2
      * DT 6.5m, nở hậu tài lộc 11m, dài 43m.* Phía trước nhà phố đường 10m, phía sau hẻm 4m.* Nhà xây dựng thành 2 căn:1/ biệt thự phía trước 6.5x19m gồm tầng ...
      Đường Đô Đốc Lộc, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 200 m2, giá 31,5 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      31.5 tỷ 200 m2 157,5 triệu/m2
      Biệt Phủ Chính Chủ Huỳnh Văn Bánh - sát vách Q. 3 - hẻm xe hơi 4m sát MT - Khu Nhà Cán Bộ Toàn Vip - Ngang 8.8m - 188m2 5 Tầng - 31.5 tỉ.+ Hẻm trước nhà...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.