Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.209 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán gấp nhà phố 7 tầng, 96 m2 tại Đường Sư Vạn Hạnh - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 96 m2 333,34 triệu/m2
      Bán nhà phố KD đường Sư Vạn Hạnh, P12, Q. 10. Nhà ngay TTTM Vạn Hạnh Mall khu vực khai thác KD sầm uất nhà thuận tiện sử dụng khai thác KD nhiều loại hình...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 126 m2, mặt tiền 7m tại Đường Giải Phóng, giá 33 tỷ

      33 tỷ 126 m2 261,91 triệu/m2
      Nợ NH cần thanh lý gấp TS tòa nhà văn phòng MT đường Giải Phóng P. 4 Tân Bình, khu vực chuyên vp dịch vụ sân bay.DT: 7x18m, sổ vuông 4 cạnh. Hiện trạng 1...
      Đường Giải Phóng, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 117 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh - Phú Nhuận, giá 32 tỷ

      32 tỷ 117 m2 273,51 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - Làm việc Chính chủ - Không qua trung gian - gọi ngay làm việc chính chủ:...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 7 tầng, 350 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 350 m2 98,58 triệu/m2
      Siêu phẩm giữ tiền tòa nhà căn hộ dịch vụ vừa xây đường Lê Đức Thọ - Q. Gò Vấp.Vị trí ngay Lotte Mart Nguyễn Văn Lượng & Emart Phan Văn Trị, khu vực KD...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà phố 5 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 0 m2
      Bán nhà khan hiếm MT Nguyễn Đình Chiểu P. Đa Kao, Q. 1 - Vị trí đẹp nhất, đoạn 2 chiều oto KD thương hiệu tiện di chuyển các Q., khó tìm đc căn thứ 2 trên...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 4 tầng tại Đường Dương Bá Trạc - 1 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 36 tỷ

      36 tỷ 0 m2
      Nợ dí quá.. Từ 38 tỉ giảm xuống còn 36 tỉ.- Hàng hiếm một căn duy nhất giá chỉ 36 tỉ.- Vị trí đẹp đường 2 chiều sát Q. 1, Qua Cầu Nguyễn Văn Cừ là Q. 1 chỉ...
      77D, Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 7 tầng, 476 m2 tại Đường Cộng Hòa - 13 - Tân Bình, giá 36 tỷ

      36 tỷ 476 m2 75,64 triệu/m2
      MT đường lớn 30m vỉa hè 2m. Thương hiệu KD nhiều ngành nghề thương hiệu. Phù hợp làm văn phòng, công ty, phòng khám, BV, nha khoa, trường học, thẩm mỹ...
      Đường Cộng Hòa, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, hướng Đông - Nam tại Phường Thảo Điền - Quận 2, giá 30 tỷ

      30 tỷ 0 m2
      Thông tin đăng thật 100 phần trăm.- Bán nhà góc 2 MT Đường 59, P. Thảo Điền, Q. 2.- Dt 198.4 m2 (11m - 18m - 141m2 thổ cư nắm ngoài lộ giới quy hoạch...
      Đường Số 59, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 136 m2, giá 31 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      31 tỷ 136 m2 227,95 triệu/m2
      - Siêu VIP Ba Đình - hàng xóm toàn cấp tướng - cán bộ cao cấp - đất địa linh nhân kiệt - xung quanh giới tinh hoa - vị trí đẳng cấp gia chủ - cực hiếm.-...
      Ngõ 19, Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 5 tầng, 230 m2, giá 38 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      38 tỷ 230 m2 165,22 triệu/m2
      Chính chủ cần gấp ô góc siêu vip tại KĐT mới Văn Khê.- DT 230 mét vuông đc xây 5.5 tầng, có tầng hầm, phù hợp toà nhà văn phòng, lâu đài... Thích hợp...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh mảnh đất 170 m2, mặt tiền 10m tại Phường Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 32,64 tỷ

      32.64 tỷ 170 m2 192 triệu/m2
      Bán hai mảnh đất đấu giá P. cự khối. Dt170 m mt 10 m . Đường trước nhà hai oto tránh cách cầu thanh trì 200 m cách ecompas 600 m giá 192 tr1/ m liên ...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 240 m2, mặt tiền 12m tại Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 34 tỷ

      34 tỷ 240 m2 141,67 triệu/m2
      Mặt phố KD - vỉa hè rộng - khách mua tự xây căn biệt thự hoặc văn phòng tuyệt vời.Mô tả: Vị trí miễn cực vip, đúng đoạn đẹp nhất phố. Đường lớn, nhiều oto...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 145 m2, giá 35 tỷ tại Quận 1

      35 tỷ 145 m2 241,38 triệu/m2
      Chủ về Mỹ nên muốn gửi bán căn 4 phòng ngủ chung cư The MarQ, đc 29B Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1.Thông tin chung cư:- Loại 4 phòng ngủ...
      The Marq, 29B, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 32 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Quận 1, giá 39 tỷ

      39 tỷ 32 m2 1218,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà hẻm ô tô 94/8 Trần Khắc Chân P. Tân Định Q. 1.- DT công nhận 32m, nhà 4mx8m. (hẻm rộng 4m).- Nhà mới 1 trệt, 1 lửng 2 lầu. Gồm...
      94/8, Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 6 tầng, 110 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 33 tỷ

      33 tỷ 110 m2 300 triệu/m2
      Bán tòa nhà building MT Hoàng Văn Thụ, P. 4, Q. Tân Bình - khu vực trục chính kết nối sân bay chỉ 5p, khu vực sầm uất KD đủ ngành nghề.- DT: 7m x 17m, DTCN:...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt tiền 8 tầng, 281 m2 tại Đường Bùi Đình Túy - 24 - Bình Thạnh, giá 40 tỷ

      40 tỷ 281 m2 142,35 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán tòa ngôi nhà phố đường Bùi Đình Túy P. 24 Q. Bình Thạnh.- DT 9m x 32m.- DT công nhận: 281 mét vuông.- Kết cấu: Hầm 8 tầng -...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Đường Hùng Vương - Hải Châu, giá 36 tỷ

      36 tỷ 0 m2
      Siêu phẩm hiếm đường Hùng Vương - đối diện chợ cồn ngang 6m - nở hậu.call ngay: 0909 548 *** Zalo/viber.Đây là khu phố KD của nhiều mặt hàng sang trọng từ...
      Đường Hùng Vương, Phường Hải Châu II, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà phố 4 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 35 tỷ

      35 tỷ 100 m2 350 triệu/m2
      Bán nhà ăn Tết! Bán nhà phố Lê Văn Sỹ, P. 14, Q. 3.- DT: 4m x 25m. Công nhận đủ 100 mét vuông không lộ giới.- Kết cấu: Trệt 3 lầu.- Phù hợp mua giữ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.