Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ năm 2026

      Có 11.209 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 30 tỷ đến 40 tỷ

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 93 m2, giá 35 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      35 tỷ 93 m2 376,35 triệu/m2
      + gọi ngay xem nhà: 0868 990 ***em Hải).+ DT 93 mét vuông, 5 tầng, MT 6m. Gia chủ trước đây xác định để ở và KD lâu dài nên đã đầu tư nâng cấp căn ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 250 m2, giá 40 tỷ tại Đường Hoa Lan - Long Biên - Hà Nội

      40 tỷ 250 m2 160 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán biệt thự Hoa Lan đã hoàn thiện, view thẳng ra trung tâm hội nghị Almaz.DT đất 250 mét vuông, vuông vức có hơi nở hậu...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Lan, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 225 m2, giá 35 tỷ tại Đường Hoa Sữa - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      35 tỷ 225 m2 155,56 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự song lập đã hoàn thiện khu Hoa Sữa dự án vin Riverside Long Biên. DT đất 225 mét vuông, DT mặt sàn 96 mét vuông/ sàn, xây...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Sữa, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 230 m2, giá 38 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      38 tỷ 230 m2 165,22 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự liên kế Gamuda, Hoàng Mai, TP Hà Nội.- DT đất: 230m2 đất, - Hướng Đông Tứ Mệnh.- Nhà xây 3 tầng 1 tum, 100m/sàn.- Hoàn thiện nội...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      P
      Nguyễn Thị Hồng Phượng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 230 m2, giá 36,8 tỷ tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      36.8 tỷ 230 m2 160 triệu/m2
      Chủ nợ bank 15 tỉ cần bán nhanh biệt thự Việt Hưng Long Biên.DT: 230m2 4 tầng, MT: 29 m.Giá: 36 tỉ 800tr (còn thỏa thuận).contact: 0961 817 ***Miễn TG và...
      Dự án Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 200 m2, giá 32 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      Bán căn biệt thự bán đảo linh đàm 200 mét vuông 4 tầng MT 13m giá 32 tỉ, vỉa hè rộng, oto dừng đỗ.bìa đỏ vuông đẹp.contact 0989 101 *** e Thái.
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 190 m2, giá 34,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      34.5 tỷ 190 m2 181,58 triệu/m2
      Chính chủ trực tiếp bán căn biệt thự Roman Plaza Tố Hữu. Nam Từ Liêm, HN.- DT 190m2 x 4 tầng, MT 11m.- DTXD: 89/190m2.- Nhà nằm ngay dưới chân căn hộ...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 195 m2, giá 32 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      32 tỷ 195 m2 164,11 triệu/m2
      - DT 195m2, 4 tầng, MT 12.5m. Nhà vẫn còn khá đẹp, khách mua không phải sửa sang gì nhiều.- Đường trước cửa nhà rộng 4 ô tô tránh nhau, vỉa hè trước cửa...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 95 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Nhật Duật - Hoàn Kiếm, giá 38 tỷ

      38 tỷ 95 m2 400 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà 2 tầng chợ Đồng Xuân, thông ra ngõ 40 Trần Nhật Duật, Hoàn Kiếm. Vị trí đắc địa, đường 8m qua cửa, oto KD, trung tâm Phố Cổ tiện ích bạt...
      40, Đường Trần Nhật Duật, Phường Đồng Xuân, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bán nhà riêng 4 tầng, 95 m2, mặt tiền 11m tại Phố Phạm Tuấn Tài - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 33,8 tỷ

      33.8 tỷ 95 m2 355,79 triệu/m2
      Siêu phẩm Phạm Tuấn Tài 95m2, 4 tầng, MT 11m, giá 33.8 tỉ Cầu Giấy, phân lô, lô góc.Vác xe lên đường - phân lô 3 oto tránh - vỉa hè mênh mông - lô góc - MT...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 140 m2 tại Phố Tạ Quang Bửu - Hai Bà Trưng, giá 31 tỷ

      31 tỷ 140 m2 221,43 triệu/m2
      Tạ Quang Bửu, tuyến phố chính chạy dọc khu ĐH Bách Khoa, giao cắt Giải Phóng, Lê Thanh Nghị, Bạch Mai. Gần các trường PTTH, ĐH, gần BV Bạch Mai. Khu vực nhu...
      Phố Tạ Quang Bửu, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 135 m2, mặt tiền 8m tại Tây Hồ, giá 30 tỷ

      30 tỷ 135 m2 222,23 triệu/m2
      Nhà ở Hồ Tây bán. ngôi nhà 135 m2 x 4 tầng, sân đẹp view nhìn ra Hồ Tây, giá hợp lýMã sp: 341giá: 30 tỉQ./huyện: Tây Hồngôi nhà tọa lạc ở nơi đắc địa nhất...
      Đường Xóm Chùa, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 7 tầng, 120 m2, mặt tiền 10m tại Đường Võng Thị - Tây Hồ, giá 33 tỷ

      33 tỷ 120 m2 275 triệu/m2
      + Vị trí vô cùng đắc địa trung tâm Tây Hồ nhà mặt ngõ oto tránh thông thẳng ra mặt phố Lạc Long Quân và Thụy Khuê khu vực KD sầm uất ngày đêm nối liền nhiều...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quán Thánh - Ba Đình, giá 31,5 tỷ

      31.5 tỷ 55 m2 572,73 triệu/m2
      💥💥TÒA NHÀ MỚI ĐẸP - LÔ GÓC 💥💥💥THANG MÁY - HIẾM TẦM KHU VỰC💥💥 BÁN nhà mặt tiền QUÁN THÁNH 🏛🏛 XÂY 55M 6 TẦNG MT 3.4M 💥💥💥 GIÁ CHÀO 31.5 tỉ CÒN...
      Đường Quán Thánh, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 38 tỷ

      38 tỷ 160 m2 237,5 triệu/m2
      Hạ sốc 4 tỉ - chủ cần thanh khoản gấp.Bán nhà 2 MT mặt phố Mỹ Đình - Nam Từ Liêm.- DT 160 mét vuông x MT 8m.+ Vị trí đẹp nhất phố, tương lai giá trị...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 7 tầng, 91 m2, mặt tiền 7m tại Đường Tố Hữu, giá 32 tỷ

      32 tỷ 91 m2 351,65 triệu/m2
      Cần bán cặp nhà phố thương mại shophouse mặt đường Tố Hữu tại dự án Him Lam Vạn Phúc.- Mặt đường Tố Hữu thuận tiện giao thông, vỉa hè rộng, đường gom...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 13m tại Đường Vũ Trọng Phụng, giá 40 tỷ

      40 tỷ 100 m2 400 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố lô góc Vũ Trọng Phụng 60/100m2, MT 13m, KD siêu đỉnh.+ Vị trí cực kỳ hiếm - không phải ai cũng có thể sở hữu nền đất vị trí đắc địa này.+...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa, giá 32 tỷ

      32 tỷ 88 m2 363,64 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Tôn Đức Thắng, Đống Đa, thành phố Hà Nội.+ DT 88m2, MT 5.8m. bìa đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.+ Vị trí đắc địa nhất phố, vỉa hè...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 30 - 40 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 30 - 40 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 30 - 40 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.