Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.892 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 63 m2 tại Phường Hố Nai - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      Bán nhà thiết kế hiện đại Châu Âu 1 trệt 1 lầu, 1PK, 3  phòng ngủ, bếp, 2 toilet.DT: 4.2m x 15m. Sổ riêng, thổ cư 100 phần trăm.Gần GX, chợ...
      Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Biên Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 63 m2 47,62 triệu/m2
      Bán nhà thiết kế hiện đại Châu Âu 1 trệt 1 lầu, 1PK, 3  phòng ngủ, bếp, 2 phòng vệ sinh. (SC).DT: 4.2m x 15m. Sổ riêng, thổ cư 100 phần ...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 242 m2 tại Xã Long Thọ - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 4,24 tỷ

      4.24 tỷ 242 m2 17,5 triệu/m2
      Bán lô góc song lập 2 mặt đường 26m & 16m, DT 242 mét vuông đường rộng 26m đẹp nhất nhóm 4 KĐT Long Thọ, Phước An.Gần trường học, gần công viên phù...
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 69 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Tồn - Biên Hòa, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 69 m2 63,77 triệu/m2
      liên lạc: Ngọc Vân (Phúc Đạt Real).- Nhà góc 2 MT KD vừa xây 1 trệt 2 lầu giá 4,4 tỉ Hoá An.- Cách Nguyễn Thị Tồn 100m.- Sổ riêng, thổ cư 100 phần ...
      Đường Nguyễn Thị Tồn, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh đất 90 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Quyết Thắng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2
      Cần ra đi gấp nền đất P. Quyết Thắng trung tâm TP Biên Hòa.Sổ riêng thổ cư 100 phần trăm DT 90 mét vuông, Đông Bắc KDC hiện hữu ngõ 2 ôtô...
      Phường Quyết Thắng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 105 m2, giá 4,48 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      4.49 tỷ 105 m2 42,67 triệu/m2
      Sở hữu liên kế, nhà phố thương mại- Phân khu Cọ Xanh- Sao Biển tại vin Ocean Park 2- Vừa đc CK 11 phần trăm, vừa đc hỗ trợ vay vốn NH- Hàng mới,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên
      T
      Nguyễn Thị Hồng Thắm Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phùng Chí Kiên - Mỹ Hào - Hưng Yên, giá 3 tỷ

      3 tỷ 110 m2 27,28 triệu/m2
      miếng đất nằm ở vị trí rất đẹp, sắp tới sẽ đc quy hoạch là trung tâm P. Phùng Chí Kiên:- Địa điểm nằm ngay cạnh trường mẫu giáo PCK.- Mất vài ph đi xe để...
      Phường Phùng Chí Kiên, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Mỹ Hào - Hưng Yên

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      T&T Phố Nối.Chỉ từ 1,5 tỉ - sở hữu ngay khu nhà phố thương mại - liên kế.Khu vực KD sầm uất nhất nằm ngay cửa ngõ thành phố Hà Nội.Vị trí đắc địa...
      Dự án T&T Phố Nối, Đường Quốc Lộ 5, Thị trấn Bần Yên Nhân, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Cần bán biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 4,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      4.91 tỷ 52 m2 94,24 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ liên kế 52 mét vuông Hải Âu giá 4,9 tỉ.DTXD: 212 mét vuông.MT 4m*13m.Xây dựng 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài.Tây Bắc.giá: 4,9...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 4,32 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      4.32 tỷ 48 m2 90 triệu/m2
      Cần bán cắt lỗ liên kế 48m2 sát công viên giá 4,4 tỉ.DTXD 182m2 (5 tầng).Tây Bắc.Vị trí sát công viên trung tâm bể bơi.gọi ngay: 0971 489 ***

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      4.8 tỷ 48 m2 100 triệu/m2
      CX7-39 giá TTS chỉ 6,147tỉ đc tặng 1 xe VF8 giá 1.4tỉ (giá nhà chỉ còn hơn 4,7tỉ thôi).Kí mới CDT nhận nhà ngay.Cơ hội có 1 - 0 - 2 cho anh/chị quan tâm sở...

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 48 m2 69,8 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng P. Phước Long TP Nha Trang, đường trước nhà thông thoáng rộng gần 6m. sổ hồng riêng đã hoàn công.DT: 48m2 (ngang 4,66m).Hướng: hướng ...
      Đường Số 22, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Củ Chi - Nha Trang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp đón tết hẻm Củ Chi sát biển full nội thất xịn chỉ 3 tỉ.- DT 44.8m2 ngang 5m.- DT sàn 107m2 nhà 3 tầng. sổ hồng đã hoàn công nhà.- Hướng Nam...
      Đường Củ Chi, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 3 tầng, 56 m2 tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 56 m2 59,83 triệu/m2
      Bán Nhà 3 Tầng KDC Lộc Phát Đường Nguyễn Chích Vĩnh Hòa Nha Trang- DT: 56m2. DTSD: 148m2- Đông Bắc- Nhà 2 MT đường 10m và 5m- Nhà 3 tầng mới ,đẹp, kiên cố...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 300 m2 tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 300 m2 15 triệu/m2
      miếng đất căn biệt thự khu đô thị Ven Sông TắcDt 300 mét vuông (15x20). Đối diện công viênGiá cuối năm chỉ: 15tr/m2liên lạc 0901 318 ***
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 250 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 250 m2 12,4 triệu/m2
      DT: 10x25,2m.Đường 7,5m, vỉa hè tận 5m.Hướng Tây chếch Bắc.Đối diện công viên sinh thái, đến BV Tâm Trí chỉ 2 ph. liên kế khu đô thị FPT, tiện ích nội...
      Dự án KĐT số 3 Điện Nam Điện Ngọc, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Hùng Thắng - Tiền Hải, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      Thông tin TS:- Thửa đất số 8, DT: 332,8 mét vuông đất ở. Hướng: hướng Đông Bắc. Nhà 01 tầng (DT sàn 70 mét vuông). Hồ sơ pháp lí: GCN quyền...
      Ngõ 01/270, Đường Hùng Thắng, Thị trấn Tiền Hải, Tiền Hải, Thái Bình
      T
      Công Ty Quản Lý Nợ Và Ktts Ngân Hàng Quốc Tế Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 420 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây tại Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 420 m2 7,81 triệu/m2
      Thay đổi địa điểm KD nên tôi cần sang lại nền đất 02 MT đường nhựa chính Bồng Lai (DH12).- Đường Bồng Lai là đường trục chính kết nối giao thông giữa QL20...
      Đường Bồng Lai, Xã Đạ Ròn, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.