Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.892 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      Cần tiền TT nợ bán nhà 2 tầng mt Phú Xuân 5 đường KD sầm uất, gần BV Ung bướu, thông Phùng Hưng vị trí thuận lợi, có thể vừa KD vừa cho thuê vừa ở,... Nhà 2...
      Đường Phú Xuân 5, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, nằm ngay các trục đường chính: Võ Chí Công, Mai Chí Thọ.Giao thông thuận lợi, vị trí siêu, trung tâm kết nối hạ tầng Q. Hải Châu, Cẩm Lệ,...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 73 m2 tại Đường Hưng Hóa - Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      Bán Rẻ nhà 3 tầng MT đường Hưng Hoá gần Lê Thanh Nghị, Hoà Cường Nam, Hải Châu- DT: 72,5 m (5x14,5)- Nhà 3 tầng kiên cố gồm PK, Bếp, 3 phòng ngủ,...
      Đường Hưng Hoá 1, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 71 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngô Quyền - Sơn Trà, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 71 m2 52,12 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng Đường Ngô Quyền, P An Hải Đông, Sơn Trà.- DT 71m2 (3,6 x 18m), nở hậu nhẹ đẹp.- Đường trước nhà 4m, Vị trí sát Cầu Rồng, gần TTYT Q. Sơn Trà,...
      Đường Ngô Quyền, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường 359 - Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      DT: 75 mét vuông x 3 tầng.Thiết kế: 1PK, 1PB, 4 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh có cả sân trước sân sau phù hợp với gđ nhiều thế hệ.An ninh...
      Dự án Centa City Hải Phòng, Đường 359, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 400 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Thủy Nguyên, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 400 m2 8 triệu/m2
      + Bán 400 mét vuông đất bìa đỏ chính chủ tại xã An Sơn tặng luôn nhà Thái vừa xây, 1000 mét vuông đất làm vườn sau nhà.+ Nằm ngay cạnh nhà văn...
      Xã An Sơn, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu nhà mặt tiền 2 tầng, 90 m2 tại Phường Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng đường Hà Huy Giáp , hướng Nam , Dt 90m2 ( 4.5x20) , công năng đầy đủ , nhà còn mới keng , vị trí ngay trung tâm tiện ích đầy đủ. Gần BV , chợ...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà phố 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Lôi - Vĩnh Niệm - Lê Chân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 50 m2 84 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường phố Thiên Lôi.BĐS dòng tiền phù hợp cho thuê văn phòng hoặc KD với đường trước nhà 3 oto tránh nhau thoải mái, vỉa hè rộng 12m.Nhà xây độc...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền dự án mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      - Lô góc đẹp vip nhất hiện tại ngay trước mặt căn hộ Bàu Tràm. Sổ cá nhân sẵn k vay NH, mua bán công chứng ngay.- Góc đường thông 7.5m đi ngang căn hộ,...
      Dự án HomeLand Central Park, Đường Số 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 1 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Thị Nể - Liên Chiểu, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 90 m2 40 triệu/m2
      Cần bán nhà gác đúc đường Phan Thị Nể, Q. Liên Chiểu đoạn sát biển, ra biển 1p đi bộ, khu KD sầm uất, cư dân đông đúc, gần chợ, BV,... Đối diện nhà phố ...
      Đường Phan Thị Nể, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Phường Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 90 m2 53,34 triệu/m2
      MT vị trí KD.- Nhà 2 tầng đường 5m5 Hà Huy Giáp.- DT 90m2.- Gần đại học Ngoại Ngữ, Lương Nhữ Hộc... Vị trí buôn bán cho thuê cực tốt.- giá 4,8 tỉ.liên lạc...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Bán đất đường Thanh Lương 28, Hòa Xuân, Đà Nẵng.- tòa căn hộ: B1.120 khu Hòa Xuân mở rộng.+ miếng đất nằm vị trí gần sông, gần trục đường thông dài Mai...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Thanh Lương 28, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Lý - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 56 m2 89,29 triệu/m2
      Cần bán nhà 3 tầng MT đường Huỳnh Lý, P Thuận Phước, Q. Hải Châu, Đà Nẵng.Vị trí: Gần đường 3/2 và bờ sông Hàn Như Nguyệt. Nằm ngay trung tâm Đà Nẵng.Công...
      Đường Huỳnh Lý, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 84 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hòa Minh 1, giá 5 tỷ

      5 tỷ 84 m2 59,53 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà 3 tầng MT khu biển Hòa Minh view đẹp.- DT: 84m2 ngang 5m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Công năng: Phòng khách, 3 phòng ngủ,...
      Đường Hòa Minh 19, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng tại Phố Bạch Mai - Đồng Thái - An Dương, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 0 m2
      - Bán ngôi nhà siêu phẩm lô góc 3 mặt thoáng - Tọa lạc tại Bạch Mai, Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng.- DT: 70,8 mét vuông, nhà hướng: Nam.- Vị trí:...
      Phố Bạch Mai, Xã Đồng Thái, An Dương, Hải Phòng

      Bán nhà phố 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường An Chân - Hồng Bàng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 40 m2 81,25 triệu/m2
      An Chân, Sở Dầu, Hồng Bàng.- Đường rộng 6m có vỉa hè.- Đường phố kín dân không đất trống, tổ dân phố văn hoá toàn giáo viên, công chức nghỉ hưu, yên tĩnh,...
      Đường An Chân, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần tiền bán nhanh lỗ 450tr căn 2PN: 75m2 view trực diện biển.

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      chung cư biển nghỉ dưỡng - Vũng Tàu Pearl.Vị trí nằm ngay trung tâm Bãi Sau Tp. Vũng Tàu.Cách biển 150m.Cần tiền bán ngay lỗ 450tr.Căn 2 phòng ngủ:...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu căn nhà riêng tại Phường Bình Đức - Long Xuyên - An Giang, giá 3 tỷ

      3 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố Trần Hưng Đạo cách chợ Trà Ôn 400m, Bình Đức, Long Xuyên, An Giang- DT 62,5m2 với thiết kế 1 trệt 1 lửng- Hướng cửa chính hướng Tây Nam-...
      Phường Bình Đức, Long Xuyên, An Giang

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá