Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.892 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà sổ riêng 595 m2 tại Đường Ngô Tất Tố - Lộc Châu - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 595 m2 5,8 triệu/m2
      bán gấp biệt thự nghỉ dưỡng tại Ngô Tất Tố TP. Bảo Lộc ngang đến 12m DT hiếm có tại trung tâm thành phố Chỉ 5.7Tr/m2 nội thất đầy đủ.Vị trí đẹp cách...
      Đường Ngô Tất Tố, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay căn biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 3,58 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      3.58 tỷ 75 m2 47,74 triệu/m2
      Bán căn 75 mét vuông view nội khu, đường 12m, giá 3,58 tỉ tại dự án HUD Sơn Tây, P. Quang Trung, Sơn Tây, Thủ đô Hà Nội.- DT đất: 75 mét ...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      - Dự án nằm ngay ngã 5 vòng xuyến Nam Viêm, đường vào trung tâm thành phố Phúc Yên, một đường vào TX Xuân Hòa, trường đại học sư phạm HN2, vào Flamingo...
      Dự án Khu đô thị Nam Phúc Yên, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Nam Viêm, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu shophouses 5 tầng, 110 m2, giá 4,65 tỷ tại Thành phố Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc

      4.66 tỷ 110 m2 42,28 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại dự án Vci Sky Garden Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc giá chỉ 4,6x tỉ. - DT đất 110m full thổ cư - DTXD 87m x 5 tầng. - MT 5m, Đông Nam - Trục...
      Sky Garden Vĩnh Yên, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 95 m2, giá 3,89 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      3.89 tỷ 95 m2 40,95 triệu/m2
      Bán căn liên kế 3,5 tầng DT 95m2, Đông Nam mát mẻ tại dự án HUD Sơn Tây, P. Quang Trung, Sơn Tây, Thủ đô Hà Nội.- DT đất: 95m2.- DTXD: 216,5m2.- Hướng:...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quốc Tuấn, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt phố Trần Quốc Tuấn, Ngô Quyền, Vĩnh Yên giá chỉ 3,8x tỉ.- DT 42,6 mét vuông full thổ cư.- MT 4m.- Hiện trạng sẵn nhà 5 tầng kiên cố.-...
      Đường Trần Quốc Tuấn, Phường Ngô Quyền, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán ngay căn liên kế mặt đường trục chính dự án HUD Sơn Tây ngay tháng này.- Hiện trạng đã hoàn thiện tiêu chuẩn CĐT.- DT đất: 75 mét vuông.-...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3 tỷ tại Phố Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 86 m2 34,89 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư siêu xinh, siêu đẹp tại Eco City khu đô thị mới Việt Hưng, Long Biên.căn hộ chung cư đc thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà ...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN căn hộ chung cư 2 NGỦ 2 VS 80m², NHÌN NỘI KHU , BÀN GIAO ĐẦY ĐỦ THIẾT BỊ NHƯ SÀN GỖ, TRẦN THẠCH CAO, ĐIỀU HÒA ÂM TRẦN 2 CHIỀU, HỆ THỐNG...
      Dự án Hoàng Thành Tower, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.8 tỷ 98 m2 48,98 triệu/m2
      Do có nhu cầu chuyển lên chung cư rộng hơn để phù hợp với cuộc sống sinh hoạt của gia đình nên cần bán ngay chung cư ở FLC Twin Tower 265 Cầu Giấy.DT...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Trần Phú - Hà Đông - Hà Nội

      3.5 tỷ 92 m2 38 triệu/m2
      Grand Sunlake - chung cư hot nhất Hà Đông hiện nay.Vị trí trung tâm của trung tâm, sở hữu 2 MT huyết mạch Trần Phú - Nguyễn Khuyến Hà Đông.liên kế hồ Văn...
      Dự án Grand Sunlake, Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 60 mét vuông căn hộ chung cư 6th Element, ngay mặt đường Nguyễn Văn Huyên nối dài.căn hộ chung cư thiết kế 1 + 1 PN,...
      Dự án 6th Element, Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,76 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      3.77 tỷ 99 m2 38 triệu/m2
      Chỉ cần 30 phần trăm giá trị căn hộ tương đương 1,2 tỉ sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ thuộc căn hộ cao cấp The wisteria hinode, mặt đường...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 60 m2, giá 3,7 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn sang nhượng giá mềm nhất Masteri West Heights tháng 12. free dịch vụ + gửi xe.- Studio toà A, D giá từ 1,77 tỉ - 1,8- 1,9 tỉ.- 1 ngủ +...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,99 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.99 tỷ 110 m2 45,37 triệu/m2
      - Gia đình cần bán căn hộ chung cư đẹp nhất dự án, trục 01, tầng trung, hướng mát, view đẹp, hàng xóm thân thiện, mật độ dân cư thấp tại dự án Golden...
      Golden Field Mỹ Đình, 24, Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      3.68 tỷ 118 m2 31,19 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay rất gấp trong 2 ngày 4 và 5 CH cao cấp Usilk nằm trên trục đường Lê Văn Lương nối dài, đối diện khu ĐTM Nam Cường, gần Aeon Mall Hà...
      Dự án Usilk City, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      4.6 tỷ 123 m2 37,4 triệu/m2
      Nhà tôi cam kết nội thất cẩn thận và đẹp nhất tòa. Vốn xác định ở lâu dài nên ngay từ đầu gia đình tôi đầu tư cực kỳ chỉn chu, thuê hẳn thiết kế riêng.Nay...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Đường Vũ Phạm Hàm - Cầu Giấy - Hà Nội

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư E3 Vũ Phạm Hàm, Cầu Giấy 95 m2, 2  phòng ngủ nhà rất đẹp.- DT chung cư: 95m2, gồm 2  phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng...
      Dự án Yên Hòa, Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.