Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.892 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng đất 114 m2 tại Phường Mỹ Hòa - Long Xuyên - An Giang, giá 3,42 tỷ

      3.42 tỷ 114 m2 30 triệu/m2
      Bán nền khu Golden City, Mỹ Hoà, Long Xuyên, An Giang - DT 6 x 19 = 114m2- Giá 3 tỉ 420 / nền (chỉ 30tr/m2)+ 1 nền Đông Nam+ 1 nền Tây Bắc- Đường lộ lớn,...
      Phường Mỹ Hòa, Long Xuyên, An Giang

      Bán căn 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.7 tỷ 98 m2 37,76 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 3 PN Vũng Tàu Melody - Trung tâm biển Bãi Sau.căn hộ chung cư 3 PN 2  nhà vệ sinh.DT 98 mét vuông (sổ hồng riêng sở hữu...
      Dự án Vũng Tàu Melody, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, hướng Đông - Nam tại Phường Mỹ Phước - Long Xuyên, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán nhà 1 trệt 1 lầu, 5 phòng ngủ 2 toilet - gần Mega Market, Mỹ Phước, Long Xuyên, An Giang.- DT: 4m x 29m (nở hậu 5m) = 128.5m2.-...
      Phường Mỹ Phước, Long Xuyên, An Giang

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 80 m2, giá 3,3 tỷ tại Bến Lức - Long An

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      - Định cư qua mỹ sống nên bán lỗ thu hồi vốn căn B2 - 17 ngay trục chính khu dân cư The Pearl Rivesire, đối diện siêu thị, cư dân đông đúc, cách hồ bơi,...
      Dự án The Pearl Riverside, Đường Nguyễn Văn Tuôi, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,85 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.85 tỷ 98 m2 39,29 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư biển Vũng Tàu Melody.Căn 3 PN, 2  nhà vệ sinh.giá 3.850 tỉ.nội thất đầy đủ đẹp, đc thiết kế sang trọng hiện đại. Ngắm...

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 1 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Phú Mỹ, giá 4,18 tỷ

      4.18 tỷ 1 m2 4180 triệu/m2
      Bán nhà vườn MT đường bàu phượng châu pha, Tp. Cảng Phú Mỹ.DT: 10x120m(nở hậu 11m) (có 60m2 thổ cư).Đường nhựa 30m KDC đông đúc đang cho thuê phía sau cuối...
      Đường Bàu Phượng, Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nền đất 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 81 m2 55,56 triệu/m2
      Mascity nằm trong khu trọng điểm kinh tế phía Nam của TP.* Về sp đất nền tự xây dựng:Đất nền làn 2:+ ) Mascity 81 mét vuông giá dự kiến 4,5 tỉ (đã trừ...
      Dự án MasCity Bắc Giang, Đường Tây Yên Tử, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán gấp đất 600 m2, mặt tiền 20m, hướng Bắc tại Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 600 m2 5,34 triệu/m2
      Cần sang nhượng 20m x 30m đất Biển Cam Bình - Tân Phước, hạ giá 40 phần trăm chỉ còn 160tr/m ngang, đất phủ hồng lên thổ cư tự do, đường bê tông 4m,...
      Đường Nguyễn Du, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Bán nhanh nhà phố thương mại 3 tầng, 90 m2, giá 4,48 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.49 tỷ 90 m2 49,78 triệu/m2
      Duy nhất 1 căn góc xẻ khe 90m sau Sông Tào Khê Centa City Vsip Bắc Ninh.nhà phố thương mại shophouse 3 tầng xây sẵn nhà 188 mét vuông sàn tại khu...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà phố 3 tầng, 46 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Bắc tại Quy Nhơn, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 46 m2 100 triệu/m2
      1 căn DUY NHẤT NHÀ 2 MẶT THOÁNG MÁT 3 TẦNG MT LỘ GIỚI 2 XE oto ĐẬU, P. LÝ THƯỜNG KIỆT TTTP QUY NHƠN, GIÁ 4,6 tỉDT 46 mét vuông ngang 3,6 m Kết cấu...
      Phường Lý Thường Kiệt, Thành phố Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 4,48 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.49 tỷ 90 m2 49,78 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền view sông đẹp nhất Từ Sơn Bắc Ninh.Trước trả gần 8 tỉ không bán, giờ bán hơn 4 tỉ.DT 90 mét vuông, xây 3 tầng.SHR lâu dài.View sông...

      Cần bán gấp đất 81 m2 tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 81 m2 60 triệu/m2
      Đất nền trung tâm thành phố Bắc Giang mua ngay đợt 1 đầu tư lãi X2.- Xây 7 tầng full giá chỉ 4,86 tỉ.- Vị trí vàng mặt đường QL 50m, ngay cạnh ủy ban ...

      Cần bán ngay đất dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 75 m2 44 triệu/m2
      Ngay vòng xuyến ngã 6 Đại Lộ Hùng Vương.Ngay cạnh hồ điều hòa, nhà phố thương mại thương mại đã xây sẵn.Hàng hiếm hàng rẻ nhất Big C.bìa đỏ chính chủ...
      Dự án New Era Bắc Giang, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Bình Thủy, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 64 m2 57,04 triệu/m2
      Nhà giá siêu mềm sử dụng oto thoải mái.Bán nhà sổ hồng riêng 1 trệt 1 lầu 3 PN khu tái định cư Long Tuyền cách BV Nhi Đồng 300m.- DT: 4x16 = 64m2. diện ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Long Tuyền, Bình Thủy, Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 62 m2 tại Xã Thị Cầu - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 62 m2 72,59 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 3 tầng đường Trần Lựu P. Thị Cầu, TP Bắc Ninh. DT 62m MT 4m Hướng Nam bìa đỏ chính chủGiá 4.5 tỉ ...
      Phường Thị Cầu, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng đất nền 80 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Lô Blk35. 2 lô đối diện TT hành chính công DT - MT - giá.Lô ALK60 view căn biệt thự MT DT 80 mét vuông giá 3.3tỉ.BLK26 đối diện trường FPT, cổng...
      Dự án New Era Bắc Giang, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, 96 m2, mặt tiền 9m tại Đường Võ Chí Công - Phan Thiết, giá 5 tỷ

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      Thanh lý - căn biệt thự - giá siêu rẻ!Cần bán căn biệt thự - 1 trệt 1 lầu - đẹp - đầy đủ nội thất - Xuân An - Trung tâm - TP. Phan Thiết - Giá rẻ.*...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu nhà đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Tập - Buôn Ma Thuột, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      ngôi nhà 1 trệt 2 mê đẹp như tranh vẽ tại KĐT Ân Phú, P. Tân An, Buôn Ma thuột.Kiến trúc hiện đại, nội thất luxury.Hạ tầng đẹp, điện, nước âm, đường...
      Dự án KĐT Ân Phú, Đường Hà Huy Tập, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá