Thông tin mô tả
Bán Nhà Gần Đường Bạch Mai, Hai Bà Trưng 23m, 4 tầng, mt 3.5m, giá 3.3
NHÀ ĐẸP Ở NGAY - GẦN PHỐ - GẦN ĐƯỜNG
+ Bán kính 2
* Thiết kế :
- Tầng 1: khách + bếp +
- Tầng 2,3: 2 ngủ +
- Tầng 4: thờ + phơi.
+
Giá: 3,3 Tỷ
Diện tích: 23 m2
Giá/m2: 143,48 Triệu/m2
759433
Mua bán
NHÀ ĐẸP Ở NGAY - GẦN PHỐ - GẦN ĐƯỜNG
+ Bán kính 2
* Thiết kế :
- Tầng 1: khách + bếp +
- Tầng 2,3: 2 ngủ +
- Tầng 4: thờ + phơi.
+
Nguyễn Xuân Lan
Đường Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
6,86 tỷ
33 m2
Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
4,5 tỷ
17 m2
6,83 tỷ
33 m2
Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
16 tỷ
51 m2