Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.884 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp đất 88 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thành phố Thái Bình - Thái Bình, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 88 m2 46 triệu/m2
      Lô góc vị trí đắc địa ngay đầu dự án A3 LK01 thuận tiện KD buôn bán, hạ tầng đẹp đồng bộ , ngay cạnh trung tâm TP gần trường học cấp 1,2,3, chợ , KCN Phú...
      DragonEco Apartment, Thái Bình, Thái Bình

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 81 m2, giá 4,5 tỷ tại Thành phố Lạng Sơn - Lạng Sơn

      4.5 tỷ 81 m2 55,56 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.- DT: 81,5 mét vuông.- SHR lâu dài.- MT: 5m.- Tầng 1 ốp đá tự nhiên.- Đường rộng 10m.- Vỉa hè 3m.- Dân trí cao (chủ yếu cán bộ tỉnh...
      Apec Diamond Park, Lạng Sơn, Lạng Sơn

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 75 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán lại lô liên kế VIEW VƯỜN HOA mặt thoáng.- Vị trí tổ 24 thị trấn đông anh.- Mặt đường QL3, ngay trung tâm thị trấn Đông Anh.- DT 75m2,...
      Dự án Happy Land Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 98 m2, hướng Đông - Bắc, giá 4,65 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.66 tỷ 98 m2 47,45 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hoa hậu đẹp tòa nhà Chelsea Park 116 Trung Kính Cầu Giấy TP Hà Nội.* DT 98m chia 2 PN 2  phòng vệ sinh (Có thể sửa thành 3).* căn...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,05 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.05 tỷ 85 m2 47,65 triệu/m2
      Cần bán chung cư 85m tòa nhà N08 mặt đường Thành Thái đối diện Công viên Cầu Giấy. DT: 85m thiết kế 2p ngủ, 2vc khách bếp và 01 logia ngoàichung cư đã...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,1 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 96 m2 42,71 triệu/m2
      Bán căn hộ tòa F4 số 114 Trung Kính, ngay cạnh tòa Chelsea Park.DT 96 mét vuông căn hộ góc 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, phòng nào cũng...
      Yên Hòa, số 114, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,54 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.54 tỷ 0 m2
      Em Phú phòng kinh doanh dự án The Zenpark số điện thoại 0865 936 *** xin giới thiệu quý KH chung cư góc 3 phòng ngủ + 2VS hiện đang giá siêu ...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,05 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.05 tỷ 106 m2 38,21 triệu/m2
      + Toà nhà 9 tầng, ngay mặt phố Nguyễn Hoàng, giao thông thuận lợi, nhà hàng ngay chân toà nhà.+ Gần bến xe Mỹ Đình, sân vận động Mỹ Đình, các trường đại ...
      Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,84 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.84 tỷ 130 m2 37,24 triệu/m2
      Cần bán căn 3N+1 130 mét vuông. Ngay mặt đường Trần Phú - Vũ Trọng Khánh, Tòa Hồ Gươm Plaza.Giá 4 tỉ 84. Chỉ cần trả trước ~ 1,5 tỉ nhận nhà ở luôn...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 3,4 tỷ tại Phố Nguyễn Ngọc Vũ - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.4 tỷ 88 m2 38,64 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh chung cư 137 Nguyễn Ngọc Vũ 88 mét vuông 2 ngủ (có thể sửa thành 3 ngủ) giá 3,4 tỉ thỏa thuận.- Vị trí đắc địa trung tâm xầm...
      137 Phố Nguyễn Ngọc Vũ, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.3 tỷ 85 m2 50,59 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lại chung cư 85m căn hộ chung cư Riverside Garden, 349 Vũ Tông Phan, Khương Đình, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.chung cư gồm...
      Dự án Riverside Garden, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 3,98 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.98 tỷ 75 m2 53,07 triệu/m2
      - vin Smart City Tây Mỗ Nam Từ Liêm HN, CĐT bán mới căn hộ chung cư 3 PN 75m thông thủy view vườn nhật bể bơi 4 mùa, hồ cá, vườn hoa, sân chơi...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,65 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      Gia đình có nhu cầu xuống mặt đất nên cần tìm chủ mới cho căn hộ chung cư tâm huyết!DT 91m, SHR chính chủ!Thiết kế 3 PN 2  phòng vệ sinh.logia...
      Dự án Rainbow Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 76 m2 42,11 triệu/m2
      căn hộ C1 XUÂN ĐỈNH. DT 76m gồm 2 NGỦ, 2VS - TẶNG NỘI THẤT - VỀ Ở NGAY, GIÁ NHỈNH 3 tỉ CÓ thỏa thuận căn hộ thuộc đường Xuân Đỉnh gần Ngoại giao Đoàn,...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3.4 tỷ 67 m2 50,75 triệu/m2
      CHUYÊN BÁN chung cư TRUNG CƯ vin SYMPHONY KHẢNG ĐỊNH giá siêu mềm NHẤT THỊ TRƯỜNG Quỹ căn bán:1 phòng ngủ Giá 1,7tỉ - 2tỉ2 phòng ngủ Giá...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,98 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.99 tỷ 90 m2 55,34 triệu/m2
      Bán chung cư tòa Gold Season 47 Nguyễn Tuân, Khương Trung, Thanh Xuân, Thủ đô Hà Nội. DT: 90m2 Thiết kế: 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp,..Hướng cửa:...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư tại dự án ROMAN Plaza Tố Hữu, do chuyển lên phố công tác, nên hiện không còn nhu cầu sử dụng - Tầng 15-20. Trục 12-...
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,7 tỷ tại Đường Láng - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.7 tỷ 90 m2 52,23 triệu/m2
      "bán ngay căn hộ cao cấp C4 khu Làng Quốc Tế Thăng Long, Trần Đăng Ninh, Dịch Vọng, Cầu Giấy, HN. Chính chủ cần bán căn hộ tòa khu Làng Quốc Tế Thăng...
      Dự án KĐT Làng Quốc tế Thăng Long, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá