Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.884 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Xuất ngoại giao căn hộ Handico Complex 33 Lê Văn Lương (tòa nhà đang xây) nằm ngay tại ngã 3 mặt đường Lê Văn Lương và Lê Văn Thiêm, Q. Thanh Xuân - vị...
      Dự án Handico Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,55 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      4.55 tỷ 80 m2 56,88 triệu/m2
      Bạn đã sẵn sàng để đặt dấu ấn cá nhân trên chung cư tại một trong những dự án hàng đầu của Thủ đô Hà Nội? Cơ hội độc đáo đang chờ đón bạn tại Center...
      Hà Nội Center Point, 27, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,55 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.55 tỷ 93 m2 38,18 triệu/m2
      Chán TP, Về quê gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư tầng 23 căn hộ chung cư Samsora 105 Chu Văn AnDT 96m2- Vị trí thuận lợi nằm ngay đầu cầu am, ...
      Dự án Samsora Premier, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, hướng Tây - Bắc, giá 3,9 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      3.9 tỷ 89 m2 43,83 triệu/m2
      Gia đình mua liên kế nên cần bán nhanh căn 3 ngủ toà Tera An Hưng Dương Nội.- DT 89m thông thuỷ, 3 ngủ , 2 vệ sinh- logia hướng Đông Nam mát mẻ- Nhà để...
      Dự án The Terra An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.1 tỷ 80 m2 51,25 triệu/m2
      Gia đình tôi mới mua căn biệt thự nên cần bán ngay chung cư 80 mét vuông tại dự án Cầu Giấy Center Point, Quan Hoa, Cầu GiấyThiết kế 2 PN, 2 vệ...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 95 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,9 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.91 tỷ 95 m2 51,58 triệu/m2
      bán nhanh ! FLC Cầu Giấy 95m - 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh chỉ với 4.9 tỉ có thỏa thuận.Chính chủ gửi bán.Chủ thiện chí bán sớm có thỏa thuận-...
      Dự án Bamboo Airways Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 3 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      3 tỷ 45 m2 66,67 triệu/m2
      Tiến độ vào tiền 20 phần trăm. ~ tháng 8/2024 bàn giao mới vào nốt số tiền còn lại
      Dự án Heritage West Lake, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 3,28 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.28 tỷ 0 m2
      Em Phú 0865 936 *** phòng KD dự án The Zurich xin gửi tới quý anh/chị căn hộ chung cư 3 phòng ngủ + 2VS duy nhất trên bảng hàng chủ đầu tư ạ:*...
      Dự án The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.95 tỷ 132 m2 29,93 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống liên kế nên cần bán gấp chung cư 132m tòa C14 Tố HữuNhà tôi đặt kiến trúc sư thiết kế theo form nhà, hiện đại thông minh.Thiết...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      4.55 tỷ 100 m2 45,5 triệu/m2
      + Tôi cần bán căn hộ Hoa Đào 713 Lạc Long Q. 100 mét vuông, 3 ngủ, 2 vs, nội thất vip chỉ 4.55 tỉ+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của 1 gia đình...
      Dự án Toà nhà hỗn hợp Vườn Đào, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 4,52 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.52 tỷ 75 m2 60,27 triệu/m2
      Cực hấp dẫn trong thời điểm hiện tại với căn hộ phân khu The Sakura, Tonkin và the Canopy. Dự án thuộc KĐT vin Smart City, P. Tây Mỗ, Nam từ Liêm.Cam kết...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 123 m2, hướng Đông - Bắc, giá 4,56 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.57 tỷ 123 m2 37,1 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc tầng trung căn đẹp, tòa A căn hộ cao cấp Hồ Gươm Plaza, Trần Phú, Hà Đông.Chân tòa Big C Hà Đông. Đầy đủ tiện ích cao cấp, an ...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,43 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.44 tỷ 73 m2 47 triệu/m2
      Bán các suất ngoại giao cuối cùng tại dự án Feliz Homes.Thông tin suất ngoại giao:- 2 phòng ngủ DT 64 mét vuông giá gốc kí hợp đồng mua bán...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.7 tỷ 90 m2 41,12 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ căn hộ PCC1 - Triều Khúc - Thanh Xuân thành phố Hà Nội . - DT : 90m tim tường, thông thủy 82m gồm 3 ngủ 2 vệ sinh nhà...
      Dự án PCC1 Triều Khúc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, hướng Đông - Nam, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 0 m2
      THẬT 100%! Chính chủ cần bán chung cư 2 phòng ngủ - 2 VS DT 61.6 mét vuông Nhà full nội thất đẹp y hình, bìa đỏ sẵnChính chủ bán chung cư...
      Dự án The Sapphire-Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,36 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.36 tỷ 0 m2
      Em Phú phòng kinh doanh dự án The Zenpark số điện thoại 0865 936 *** xin giới thiệu quý KH chung cư góc 2 phòng ngủ + 1 (2VS) là căn hộ góc...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,55 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      4.55 tỷ 100 m2 45,5 triệu/m2
      + Tôi cần bán căn hộ chung cư Hoa Đào 713 Lạc Long Q. 100m2, 3 ngủ, 2 vs, nội thất vip chỉ 4.55 tỉ+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của 1 gia đình...
      Dự án Hoa Đào Hotel, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.95 tỷ 102 m2 48,53 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Q. CẦU GIẤY---------------------------- Vị trí đắc địa trong quỹ đất quý hiếm tại Q. Cầu Giấy, ngay ngã 4 Xuân Thủy -...
      Dự án Hà Nội Paragon, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      C
      Nguyễn Thị Minh Chiển Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.