Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.884 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Bán chung cư 2 ngủ Toà A3 vin Gardenia tầng đẹp, view bể bơi giá 4.2 tỉ, bán căn hộ vin Gardenia Mỹ Đình, Nam Từ Liêm.Cập nhật quỹ căn sang nhượng 1 -...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 3,57 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.57 tỷ 0 m2
      Em Phú phòng kinh doanh dự án The Zenpark số điện thoại 0865 936 *** xin giới thiệu quý KH căn hộ chung cư góc 2 phòng ngủ + 1 (2VS) là căn hộ...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, hướng Tây - Nam, giá 3,6 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      3.6 tỷ 81 m2 44,45 triệu/m2
      Siêu phẩm 2 phòng ngủ + 1 góc trục 10 tòa R1.01 logia hướng Đông Nam view trọn hồ Ngọc Trai.- Ký trực tiếp chủ đầu tư pháp lí an toàn, bìa đỏ...
      Dự án The Zenpark, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,2 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      4.2 tỷ 96 m2 43,75 triệu/m2
      Trước tôi có lấy đc suất ngoại giao nhưng chuyển hướng công việc, nay cần bán lại chung cư tại dự án Feliz Homes như sau:- DT chung cư 96m2- Hướng: logia...
      Dự án Feliz Homes, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn 4 phòng ngủ, 140 m2, hướng Tây - Bắc, giá 4,9 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.91 tỷ 140 m2 35 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển xuống liên kế nên cần bán gấp căn hộ chung cư 140m TSQ Euroland Làng Việt Kiều Châu Âu, Mỗ Lao, Hà Đông.Thiết kế 4 PN, 3 vệ sinh...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      CC cần bán chung cư Nam Đô- 609 Trương Định, Hoàng MaiCăn mình bán Toà CT2A Toà nhà 28 tầng + 2 tầng hầmDT: 80m2, bìa đỏ chính chủNhà gồm 2 PN và 2...
      Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,35 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.35 tỷ 0 m2
      Trước tôi có lấy đc suất ngoại giao nhưng chuyển hướng công việc, nay cần bán lại căn hộ chung cư tại dự án Feliz Homes như sau:- DT căn hộ chung cư...
      Dự án Feliz Homes, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ, 138 m2, hướng Tây - Bắc, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 138 m2 36,24 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán chung cư tại dự án TSQ Mỗ Lao, Hà Đông- Tầng 16-20. Trục 11. Tòa T2B- DT 138m ( 4N-3W)- Chủ sửa thiết kế thành 4 ngủ- Giá 5 tỉ - Sẵn...
      Dự án Trung tâm thương mại TSQ, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.41 tỷ 76 m2 57,9 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn hộ cao cấp Cầu Giấy Center Point 110 Cầu Giấy DT: 76m2 thông thuỷThiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh logia hướng Đông Bắc- cửa hướng Tây ...
      Dự án Cầu Giấy Center Point, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, giá 4,2 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      4.2 tỷ 0 m2
      Chuyển nhà cần bán ngay căn hộ cao cấp tại Home City, Trung Kính, thành phố Hà Nội. Chi tiết như sau:- DT: 71.5 mét vuông - Thiết kế: 2 ngủ...
      Dự án Home City Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,39 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.39 tỷ 0 m2
      Lí do lựa chọn căn hộ moonlight An Lạc Green Symphony????- Vì sức khỏe: giải quyết vấn nạn ô nhiễm môi trường tại thành phố Hà Nội với không gian xanh...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      4.6 tỷ 110 m2 41,82 triệu/m2
      Chào mọi người, gia đình mình hiện không có nhu cầu ở tại căn hộ chung cư toà C tại Việt Đức Complex tại 39 Lê Văn Lương, Nhân Chính, Thanh Xuân, TP Hà ...
      Việt Đức Complex, 39, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 4 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,45 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      4.45 tỷ 130 m2 34,24 triệu/m2
      Bán 2 chung cư đc Mua Ưu Đãi lựa chọn hình thức TT linh hoạt giãn tiến độ 3 năm không mất lãi.chung cư thuộc căn hộ chung cư Hồ Gươm Plaza Trần Phú Hà...
      Dự án Hồ Gươm Plaza, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.8 tỷ 88 m2 54,55 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội+ căn hộ chung cư tầng trung tòa B DT 88,2m thiết kế...
      Dự án Thống Nhất Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 4,79 tỷ tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa - Hà Nội

      4.79 tỷ 127 m2 37,72 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Nguyễn Chí Thanh, tầng trung, nhà đẹp ở ngay.+ Vị trí cực đẹp, gần Huỳnh Thúc Kháng, Nguyễn Chí Thanh, Láng, Trần Duy Hưng, gần...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, hướng Tây, giá 3,25 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.25 tỷ 90 m2 36,12 triệu/m2
      3,250 tỉcó ra lộc giảm giá cho khách nhiệt tình mua nhanhcăn hộ chung cư 3 PN DT gần 90m, căn hộ Gelexia 885 Tam Trinh, Yên Sở, Hoàng Mai, thành phố ...
      Dự án Gelexia Riverside, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 4 tỷ tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân - Hà Nội

      4 tỷ 94 m2 42,56 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống mặt đất cần bán căn 2n2vs 94m bc hướng Đông Nam mát,PN view đường Nguyễn Trãi cực đẹp tầng trung nhà còn rất mớihotline 0977 881 ***
      108 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      3.15 tỷ 66 m2 47,73 triệu/m2
      chính chủ là cán bộ cấp cao, bán CC để chuyển sang liên kế ở, nội thất và ảnh nhà như hình.căn hộ góc nên rất thoáng, hướng nhà Đông TT, hướng logia Tây...
      Thăng Long Garden 250 Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.