Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.884 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 1 tầng, 70 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Đông Hòa - Dĩ An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 70 m2 45,72 triệu/m2
      Ban nhà Dĩ An trệt lầu.gần siêu thị BigC (Go ) Dĩ An , phường Đông Hòa , Tp Dĩ An Bình Dương.Nhà 1 lầu 1 trệt.+ Thiết kế: gồm 3 phòng, 2 WC, p khách,...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà 1 tầng, 240 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Thủ Dầu Một, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 240 m2 15,63 triệu/m2
      Đã RẺ rồi còn GIẢM 150tr nữa nèee!CÓ TRẢ CÓ BÁN nha, ai vớt ngộp giúp chủ đi ak! Nhà Chánh Mỹ - đối diện trường Nguyễn Đình Chiểu - TDM - BDDt: 8,3 x 29m,...
      Phường Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      nền đất Centana Điền Phúc Thành giá siêu mềm!Dt: 80m2 SHR, xây tự doKDC liên kế, căn biệt thự đã về ở đông đúc, kèm 5 tòa căn hộ căn hộ chung cư...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất 650 m2, mặt tiền 10m tại Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 650 m2 7 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay mảnh đất 650 mét vuông MT đường nhựa thông. DT 10x65m quy hoạch full đất ở đô thị. Tiện ích đầy đủ, dân đông, gần...
      Đường DX 063, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,7 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.7 tỷ 105 m2 35,24 triệu/m2
      SORA GARDENS 1 - 3  phòng ngủ (SL: 3 CĂN)[Bán] chung cư Sora Gardens I - TPM Bình Dương, đối diện Siêu thị AeonMallCĐT: Becamex TokyuDT:...
      Sora Gardens, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 2 tầng, 95 m2 tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Dĩ An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 95 m2 32,64 triệu/m2
      Cực Sốc bán nhà rẻ hơn đất gần ngã 4 Chiêu Liêu 200m, p. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An.DT: 94,4m2 thổ cư 61,4m2 (4X23m nở hậu 4,2m).Nhà 1 trệt 1 lầu, sân oto 7...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà 105 m2 tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 105 m2 36,2 triệu/m2
      Cần sang nhượng nhà Khu ĐTST Nam Hoà Xuân- Vị trí : Đường Hói Kiểng 22- DT : 105m2 ( ngang 5m )- Công năng : Sân đậu ô tô, 3 phòng ngủ, 2 phòng...
      Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,86 tỷ

      3.86 tỷ 80 m2 48,25 triệu/m2
      Nhà nằm ngay trung tâm Q. liên chiểu,bán kính 500m,trường Tiểu học,2,3,biển nguyễn tất thành,vị trí rất đẹp,kiệt 2 ôtô tránh nhau,thông ra đường nguyễn...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Lê Hồng Phong - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      3,1 tỉ CỰC SỐCBán nhà rẻ hơn đất gần ngã 4 Chiêu Liêu 200m, P. Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ An- DT: 94,4 mét vuông thổ cư 61,4 mét vuông ( 4X23m...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng, 140 m2 tại Đường Nguyễn Du - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 140 m2 32,15 triệu/m2
      4,5 tỉ - Bán nhà 1 trệt 1 lầu và 7 phòng trọ, đường vào chợ 434, p.Bình Hòa, Tp.Thuận An DT: 140 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 5X28m ) Thu...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT 7m5 Vũ Đình LongP. Thọ Quang _ Q. Sơn Trà _ TPĐNVị trí gần Chợ Chiều , gần Trường & sát biểnDTĐ : 70M ( Tây Nam )Giá : 3Tỷ4liên hệ ...
      Đường Vũ Đình Long, Phường Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 24m tại Đường An Phú - Thuận An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 62 m2 62,91 triệu/m2
      BĐS đẹp tại Phước Điền Midtown Khu ngôi nhà phố đẹp và nổi bật nhất khu vực Bình Chuẩn, chỉ có 22 căn chào bán vào thứ bảy này.Mình chỉ chọn những dự án...
      Dự án Phước Điền Midtown, Thành phố Thuận An, Bình Dương
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Phụ Trần - Mân Thái - Sơn Trà, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Bán Nhà 2 Tầng + 1 Tầng Lửng - Cơ Hội Vàng Trên Đường Lê Phụ Trần, Sơn Trà, Đà Nẵng! Vị trí: Số 1X Đường Lê Phụ Trần, P. Mân Thái, Q. Sơn Trà, TP. Đà Nẵng...
      Đường Lê Phụ Trần, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 122 m2, mặt tiền 5m tại Đường DX 014, giá 5 tỷ

      5 tỷ 122 m2 40,99 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền trung tâm Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương Cần bán nhà phố đường DX-014 Phú Mỹ, cách chợ Phú Mỹ chỉ 400m.- DT: 122 mét vuông,...
      Đường DX 014, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, 125 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      3.75 tỷ 125 m2 30 triệu/m2
      Nhà ở TP đáng sống rẻ như cho luôn cả nhà ơi.Nhà 3 tầng thiết kế theo phong cách Châu Âu, vật liệu xây dựng, hệ thống cửa theo tiêu chuẩn 4*, mà giá chỉ từ...
      Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Phụ Trần - Sơn Trà, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Bán Nhà 2 Tầng + 1 Tầng Lửng - Vị Trí Kim Cương, Đường Lê Phụ Trần, Sơn Trà, Đà Nẵng! Địa điểm: Số 1X Đường Lê Phụ Trần, P. Mân Thái, Q. Sơn Trà, TP. Đà...
      Đường Lê Phụ Trần, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu shophouse 3 tầng, 62 m2, giá 3,97 tỷ tại Đường An Phú - Thuận An - Bình Dương

      3.97 tỷ 62 m2 64,04 triệu/m2
      căn nhà phố THƯƠNG MẠI - PHƯỚC ĐIỀN BÌNH CHUẨN Những lợi ích bạn sẽ nhận đc:- SHR hoàn công đã có sẵn. - Hạ tầng đồng bộ, sạch đẹp: điện âm, nước máy,...
      Dự án Phước Điền Midtown, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Hiệu - Liên Chiểu, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 80 m2 48,13 triệu/m2
      🔥 Nhà 3 Tầng 3 Mê kiệt 6m Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu .- Giá chỉ : 3tỉ 860 còn thỏa thuận ( hỗ trợ vay bank 70 phần trăm )- DT Đất : 80 mét...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.