Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.884 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 61 m2 tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 61 m2 57,38 triệu/m2
      Thời điểm thị trường suy thoái bên em bán giá quá hời cho a/c mua ở.- Nhà mới 100 phần trăm.- Cách DT 743 chỉ 50 mét.- Nhà thiết kế hiện đại mẫu hot...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà phố shophouse 3 tầng, 100 m2, giá 3,53 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.53 tỷ 100 m2 35,3 triệu/m2
      Nằm trong trung tâm khu công nghiệp Visip 2 mở rộng Đối diện khu thương mại 5,2ha Đường thông khu công nghiệp 25m Tiện ích đầy đủ trong khu dự án ( hồ...
      Dự án Sun Casa Central, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu đất hướng Tây - Bắc tại Đường Đa Mặn 3 - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      mở bán mảnh đất MT đường Đa Mặn 3 - sát BV 600 giường ngủ...DT: 92,3 mét vuông (ngang 5).Đường: 5m5 vỉa hè 3m.Hướng: hướng Tây Bắc.Vị trí sát...
      Đường Đa Mặn 3, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Dĩ An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Cực Sốc bán nhà rẻ hơn đất gần ngã 4 Chiêu Liêu 200m, p.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ AnDT: 94,4m2 thổ cư 61,4m2 ( 4X23m nở hậu 4,2m )Nhà 1 trệt 1 lầu, sân oto 7...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      - DT 75m2, 3 tầng- Ngay đầu ngõ vào Vin Wonder ( chào bán đầu năm 2024 )- Đường nội khu 12m, Gần nhà có công viên xanh- Bán Kính 3  kilomet đầy đủ...
      Dự án Centa City Hải Phòng, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp miếng đất tại Phường Đằng Giang - Ngô Quyền - Hải Phòng, giá 4,59 tỷ

      4.59 tỷ 0 m2
      -Còn duy nhất 1 lô 67,5m2 ngang 5m tuyến 2 TĐC cây Đa . Đường rộng 11m cả vỉa hè Hướng Đông TTbìa đỏ CC1Vị trí siêu đẹp KD buôn bán xây toà VP quá hợp lý...
      Đường Bạch Thái Bưởi, Phường Đằng Giang, Ngô Quyền, Hải Phòng

      Bán đất nền dự án 136 m2 tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 136 m2 36,77 triệu/m2
      Bán lô góc 2 MT khu Nam Hòa Xuân, B2-100, Hòa Quý , Ngũ Hành Sơn.- DT: 136 mét vuông ( 6,4x22), góc 2 MT đường 7m5, Đông Nam& hướng Đông Bắc.- Vị...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hoàng - Vĩnh Trung - Thanh Khê, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán ngôi nhà mới 100 phần trăm số 160/35 đường Nguyễn Hoàng, P. Vĩnh Trung, Q. Thanh Khê.DT: 4m x 13m. Xây 1 lầu.Với 3 PN (có 1 phòng dưới...
      Đường Nguyễn Hoàng, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bạch Đằng, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 50 m2 94 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng 50 m2 tái định cư chợ hoa quả, Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng- DT :50  mét vuông- MT : 4m- DTSD : 200 mét vuông- Đường rộng: 7m vỉa...
      Đường Bạch Đằng, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nền đất 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 60 m2 64,17 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay ngôi nhà 3 tầng tại khu TĐC Bắc sông cấm áp tràn thủy nguyên Hải PhòngDT 60 mLô xẻ khe thoáng mát vô cùngNhà xây ba tầng kien...
      Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Thanh Nghị - Hải Châu, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 68 m2 50 triệu/m2
      Nhà 2 tầng đẹp kiệt 2m5 Lê Thanh Nghị, dt đất 70m2. 3 PN ( có PN dưới), công năng đầy đủ cách đường chỉ 40m, cư dân yên tĩnh, Giá 3 tỉ 400trgọi ngay Lĩnh...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà 2 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Phụ Trần - Mân Thái - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Lê Phụ Trần là tên một tuyến đường chạy trên địa phận P. Mân Thái và P. Nại Hiên Đông, Q. Sơn Trà, T. p Đà Nẵng.Đường có chiều dài 620m, rộng 5,5m, lề 3m,...
      Đường Lê Phụ Trần, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 150 m2 27,34 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự 2 tầng khu Khánh An Liên Chiểu, Đà Nẵng. Khu gia đình quân nhân 532DT : 150m (7.5x20)m.Đường: 7.5m, vỉa hè 4m).Hướng: hướng Tây Nam...
      Đường Khánh An 11, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán căn nhà mặt phố 2 tầng, 69 m2 tại Đường Lê Thanh Nghị - Hải Châu, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 69 m2 49,28 triệu/m2
      Bán Nhà 2 Tầng Kiệt Lê Thanh Nghị - Gần Tiểu La+ DT đất: 68,5 mét vuông - Hướng : hướng Tây Nam+ Công năng Gồm: 3  phòng ngủ(1 phòng ngủ...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 130 m2, mặt tiền 7m tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 130 m2 27,54 triệu/m2
      KĐT FPT City Đà Nẵng P. Hòa Hải Q. Ngũ Hành Sơn TP Đà NẵngVị trí nền đất lô kề góc trục thông ra sông cổ cò và đường Nam Kỳ Khởi NghĩaDT 130 mét ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Phố Hoàng Ngọc Phách - Cẩm Lệ, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 80 m2 54,38 triệu/m2
      Cần Bán nhà 2,5 Tầng MT Hoàng Ngọc Phách - P. Khuê Trung - Q. Cẩm Lệ, TP Đà NẵngVị trí: Bên cạnh chợ Cẩm Lệ, đối diện Công Viên, song song trục đường Thăng...
      Phố Hoàng Ngọc Phách, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      N
      Nguyễn Thị Cẩm Nhung Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 96 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Long Thạnh - Tân Châu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 96 m2 46,88 triệu/m2
      +Bán Nhà Chính Chủ MT Đường Tôn Đức Thắng, P.Long Thạnh, TX Tân Châu +AN GIANG + NGANG KHỦNG HƠN 11M.+NGANG 11,3 X 8m, dtcn 96m.+ Kết Cấu: 1 trệt, 2 lầu,...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Long Thạnh, Tân Châu, An Giang

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 80 m2 tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà khu dân cư Nam Long.- DT: 4 x 20m = 80m2- giá: 3 tỉ - Đường trước nhà 13m có chỗ đậu oto- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu đúc + sân thượng. Xây...
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.