Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.882 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 48 m2, giá 4,85 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      4.85 tỷ 48 m2 101,05 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay liên kế rẻ nhất thị trường.Chà Là 48m2 ngay sát góc, giá 4.850 tỉ(bao phí).Chà Là 58.5m2 giá: 5tỉ890 (bao phí).Vài bước chân ra công...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      3.28 tỷ 82 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi em bán chung cư 3 PN 2  nhà vệ sinh.- Tầng trung, view ngắm trọn căn biệt thự Đảo + Hồ Thiên Nga.- logia hướng Đông Nam - căn hộ ...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,38 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      3.38 tỷ 82 m2 41,22 triệu/m2
      - Chính chủ gửi E. Lâm bán.- 3 PN 2  toilet - view Đảo.- logia hướng Đông Nam.- DTSD 82 mét vuông.- Full đồ mới tinh. Loại tốt, có thiết kế....

      Bán lô đất nền 138 m2 tại Đường Nguyễn Hoành - Vĩnh Trường - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 138 m2 22,11 triệu/m2
      Hạ giá bán gấp giảm 300 tr còn 3 tỉ 50 tr.138 mét vuông - MT 4,1m - nở hậu 4,7m.Đối diện UB P. Vĩnh Trường vào 30m.Đối diện trường học cấp 2 Trần...
      Đường Nguyễn Hoành, Phường Vĩnh Trường, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Nai - Nha Trang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 51 m2 88,24 triệu/m2
      Bán nhà đường Đồng Nai đoạn gần chợ.- Kết cấu 1 trệt 1 lầu 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- DT 51m2 ngang 4,16m.- Đông Nam.- Đường Đồng Nai 10m.-...
      Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Rẻ nhất thị trường - Mĩ Gia gói 2.Lô 100 mét vuông, đường thông rộng 27m.block căn hộ LK 17 cần bán chỉ 31 tr/  mét vuông.call ngay Linh xem...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất sổ riêng 4 m2 tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 4 m2 750 triệu/m2
      View Sông Cái Vị Trí Độc Tôn.Một Lô Duy nhất Độc Quyền.Dt hơn 4000m2.mảnh đất trải dài theo Con Sông Cái Thơ Mộng của Khánh Hoà.Đường vào đất 3m xe oto...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 143 m2, mặt tiền 10m tại Đường Ngọc Hồi - Nha Trang, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 143 m2 24,48 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng Ngọc Hội, Vĩnh Ngọc, Nha Trang.- DT: 143 mét vuông ngang 10m. Full thổ cư.- Đông Bắc.- Nhà hiện trạng 1 trệt 2 lầu, gồm 03 PN,...
      Đường Ngọc Hội, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa
      D
      Nguyễn Thị Hồng Diễm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 3 tầng, hướng Đông - Bắc tại Đường Tố Hữu - Nha Trang, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Nhà mới hẻm Tố Hữu, Nha Trang. giá chỉ 3ty6.- Cách đường chính chỉ 10m.- Nhà góc 2 MT.- DT: 41,5m2.- Đã hoàn công 3 tầng.- Hướng ĐB.giá 3,6 tỉ.L/H: 0932 763 ***
      Đường Tố Hữu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất sổ riêng 130 m2, mặt tiền 6m tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 130 m2 26,54 triệu/m2
      Chính chủ bán mặt đường Búng Gội xã Cửa Dương, TP Phú Quốc, tỉnh Kiên Giang.contact: 0941 463 *** & 0966 864 *** zalo, Viber, Telegram.Thông tin nền đất:...
      Đường Búng Gội, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán đất 766 m2, mặt tiền 25m tại Xã Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 3,83 tỷ

      3.83 tỷ 766 m2 5 triệu/m2
      lô đất gia đình sinh sống, cần tiền bán giá ngộp 5tr/m2, thể hiện đường, quy hoạch đất ở, có thể chuyển đổi thổ cư 400m2 ngay.a/c mua phân làm 2 nền, hoặc...
      Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường 1 - Nha Trang, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 40 m2 85 triệu/m2
      Bán nhà TĐC VCN Phước Hải, có sổ.Căn 1: 40m2 ngang 4m nhà 4 tầng giá: 3,4 tỉ.Căn 2: 44m2 ngang 4m, nhà 3 tầng, giá: 3,68 tỉ.Căn 3: 64m2 ngang 4m, nhà 2...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường 1, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà shr 1 tầng, 112 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vân Đồn - Nha Trang, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 112 m2 37,5 triệu/m2
      Nhà an cư hẻm Phạm Văn Đồng đường oto 112m2 ngang 5.3m giá 4.2tỉ.- DT đẹp 112m2 ngang 5.3m vuông vắn.- căn hộ góc 2 mặt thoáng đường bê tông 5m.- Đông ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất 90 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,77 tỷ

      4.77 tỷ 90 m2 53 triệu/m2
      Bán đất nền Mipeco Nha Trang, bìa đỏ trao tay, cách biển chỉ 3 ph đi bộ, giá chỉ 53tr/m2- Mipeco - khu đô thị biển đầu tiên ở Nha Trang pháp lí bìa đỏ...
      Mipeco Nha Trang, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất 100 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Mua đất An Bình Tân Nha Trang, an toàn pháp lí, an tâm về giá, ngay trung tâm thành phố biển Nha Trang.Vị trí: P. Phước Long, TP Biển Nha Trang.pháp ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      BÁN NHÀ 3 TẦNG KHU LỘC PHÁT NGUYỄN CHÍCH - VĨNH HOÀ.DT: 66,3 mét vuông ngang 5m Tây Bắc.Đường hiện trạng 5m thông thoáng, KDC, an ninh đảm ...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn nhà phố shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 4,12 tỷ tại Thị xã Thái Hòa - Nghệ An

      4.13 tỷ 75 m2 55 triệu/m2
      Ra gấp căn nhà phố thương mại Vincom Thái Hoà Nghệ An (PG 25 PG 37).DT: 75m2.pháp lí SHR chính chủ, với thiết kế 4 tầng, 4 PN, 5  nhà vệ sinh,...
      Dự án Vincom Shophouse Thái Hòa, Phường Long Sơn, Thái Hòa, Nghệ An

      Em còn nhiều Lô Đất đẹp tại Trung Tâm xã Tà Xùa vị trí Săn Mây đẹp diện tích từ 300M2 đế 50000M2

      3.2 tỷ 30 m2 106,67 triệu/m2
      Hiện tại em còn nhiều miếng đất đẹp vị trí Trung Tâm Xã Tà Xùa săn mây đẹp đường Ô-tô vào Đất 🍁 các Mã đất nằm xung quanh các Homestay đang hoạt động tần...
      Xã Tà Xùa, Bắc Yên, Sơn La

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.