Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.882 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hùng Vương - Phan Thiết, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Chủ hạ giá từ 6 tỉ - xuống còn 4,9 tỉ.Bán nhà khu dân cư hùng vương - trung tâm thành phố phan thiết giá rẻ.Vị trí: Đường nội bộ khu dân cư Hùng...
      Đường Hùng Vương, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 9m tại Đường Phan Đình Phùng - Biên Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 56 m2 67,86 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu mới ngay cổng 2 khu A42 gần công viên chợ đêm Biên Hùng cách đường Phan Đình Phùng 1 sẹc 30m.- DT: 9m x 6m tổng 56 mét vuông, sổ ...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường Trung Dũng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Duẩn - Phan Thiết, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      Cần bán nhà lầu - mới - đẹp - giá rẻ trung tâm thành phố Phan Thiết.* Vị trí: Đường nhựa lớn - khu dân cư Phú Tài Phú Trinh - Tp Phan Thiết.- DT:...
      Đường Lê Duẩn, Phường Phú Tài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Xã Hóa An - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      - Kèo thơm xuất hiện.- bán nhanh ngôi nhà lầu rộng rãi tại P. Hóa An.--------------------------+ Vị trí: KDC VIP P. Hóa An, TP Biên Hòa.+ Nhà 1 lầu 1...
      Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Phan Thiết, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Hàng ngộp!Cần bán ngôi nhà mtkd - trung tâm thành phố Phan Thiết giá rẻ.* Vị trí: Đường Nguyễn Văn Linh - P. Phú Tài.- DT: 77,5m2 thổ cư (ngang 5m).*...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phú Tài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng tại Phường Lê Bình - Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà 1 trệt 1 lầu đường số 6 khu dân cư Thạnh Mỹ kế đại học Tây Đô.+ Nhà để trước ở + thêm 2 căn trọ phía sau lối đi riêng. Đang cho thuê full...
      Đường Số 6, Phường Lê Bình, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 86 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Tri Phương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 86 m2 43,03 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu gần Chợ Đồn ngay trường mẫu giáo Bửu Hoà cách đường Nguyễn Tri Phương 50M.- DT: 4,2m x 22m tổng 86m2, sổ hồng, thổ cư 100 phần ...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Bửu Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Bá Bích - Biên Hòa, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 120 m2 30,42 triệu/m2
      Bán nhà phố Hoàng Bá Bích kéo dài P. Long Bình, chỉ 3,65 tỉ.+ Vị trí: MT đường Hoàng Bá Bích kéo dài, KD đc, đường nhựa 7m thông khắp nơi.+ DT: 6m x 20m....
      Đường Hoàng Bá Bích, Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thị Xuân - Phan Thiết, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 150 m2 21,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà lầu - mtkd Bùi Thị Xuân - P. Xuân An - Tp. Phan Thiết.- DT: 100 mét vuông thổ cư (ngang 5m) - DT thực tế gần 150 mét vuông.* Thiết...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Xuân An, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 548 m2, mặt tiền 10m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 548 m2 8,22 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay thửa đất MT có thổ cư Đường Dương Diên Nghệ 4,5 tỉ.- DT: 10m x 54.8m (thực tế 600m2) có 100m2 thổ cư.- Vị trí cách dự án cầu Đồng Nai 2:...
      Đường Dương Diên Nghệ, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Văn Ngữ - Phan Thiết, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      Cần bán nhà lầu trung tâm thành phố Phan Thiết giá rẻ.* Vị trí: Đường nhựa KD - Kp11 - P. Phú Trinh - Tp Phan Thiết.- DT: 100m2 thổ cư (ngang 5m), sàn:...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường Phú Trinh, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp nhà phố 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cao Lãnh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 120 m2 26,67 triệu/m2
      3,2 tỉ.Bán nhà lầu 5x24m đường D3, khu dân cư P. 4 - Hoà An, xã Hoà An, TP Cao Lãnh, Đồng Tháp.Nhà đối diện trường mẫu giáo Trúc Xanh.Từ lộ Hoà Đông vào...
      Đường D3, Xã Hoà An, Cao Lãnh, Đồng Tháp
      L
      Khoa Land Nhà Đất Thành Phố Cao Lãnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Trúc - Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.28 tỷ 82 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 3 PN 2  phòng vệ sinh - S. Premium.- DTSD 82m2.- View căn biệt thự Đảo + Làng Hà Lan + bể bơi.- Hướng logia...
      Dự án Chung cư Sky Oasis, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 44 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường B6 - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.68 tỷ 44 m2 83,64 triệu/m2
      Bán nhà đường B6 khu đô thị VCN Phước Hải - Nha Trang.DT 44 mét vuông ngang 4m.Nhà 1 trệt 2 lầu: 3 PN, 3 tolet, bếp, phòng khách, p thờ trên sân...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường B6, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 4,88 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      4.88 tỷ 97 m2 50,31 triệu/m2
      - Duy nhất căn hoa hậu 08 Swanlake Ecopark giá chỉ 4.8x tỉ bao phí.- DT 97 mét vuông, view hồ và sân golf siêu đẹp.- Giá chỉ 4.8x tỉ bao phí.- Mời L/H...
      Dự án Swan Lake Onsen, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi E Lâm bán chung cư 2 ngủ 2  nhà vệ sinh góc Sol2 - DT 80m2 - DTSD 73m2- căn hộ góc 2 mặt thoáng - tất cả các phòng đều có ánh sáng-...
      Dự án Sol Forest Ecopark, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,28 tỷ tại Đường Trúc - Văn Giang - Hưng Yên

      3.28 tỷ 82 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán chung cư 3 PN 2  phòng vệ sinh - S. Premium.- DTSD 82 mét vuông.- View căn biệt thự Đảo + Làng Hà Lan + bể bơi.- Hướng...

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,49 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      3.49 tỷ 100 m2 34,9 triệu/m2
      - Duy nhất căn 3 PN sân vườn 100 mét vuông Solforest Ecopark giá chỉ 3.4x tỉ bao phí.- Mời L/H xem nhà: 0984 989 ***
      Dự án Sol Forest Ecopark, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.