Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.882 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp đất nền 262 m2, hướng Bắc tại Xã Hoàn Sơn - Tiên Du - Bắc Ninh, giá 3,67 tỷ

      3.67 tỷ 262 m2 14 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán miếng đất căn biệt thự 262  mét vuông, giá 14 tr/ mét vuông đường 3 oto tránh nhau, 0961 789 ***.Đất giá rẻ miếng đất...
      Xã Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 4,9 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.91 tỷ 147 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2 PN view biển đẹp tầng cao Gateway Vũng Tàu.căn hộ chung cư có nội thất, giá 2,25 tỉ (100 phần trăm giá trị căn hộ ...
      Dự án Gateway Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      Đầu tư ngay! Vài căn duy nhất 4 tầng đối diện 9 căn hộ chung cư, vốn từ 1.8tỉ, 0981 982 ***.nhà phố thương mại 4 tầng đối diện 9 tòa căn hộ chung ...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay đất nền 1 m2, mặt tiền 20m tại Xã Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 1 m2 4500 triệu/m2
      Chủ đang kẹt tiền cần bán nền đất 1100 mét vuông (20x55)m. Đất nằm trong KDC kế bên Homestay Hồ Gia, đất MT đường nhựa 6m, cách đường gần biển chỉ...
      Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu lô đất nền 81 m2 tại Đường Hùng Vương - Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 81 m2 56,8 triệu/m2
      Thông báo từ CĐT Taseco Land TP Hà Nội. chào bán chính thức 88 miếng đất nền trung tâm TP bắc Giang.* Vị trí dự án.Nằm tại mặt đường Tỉnh Lộ 293 giáp...
      Đường Hùng Vương, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường 6 - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      -Kho báu đắt giá nhất giữa vùng thủ đô nơi giao thương phồn thịnh, kinh tế phát triển như vũ bão.- Centa Diamond - viên kim cương trái tim của 3 khu công ...
      Dự án Centa Diamond, Đường 6, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà phố thương mại 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      nhà phố thương mại shophouse Centa Diamond Vsip Bắc Ninh - bền tài chính vững dòng tiền.Dự án Centa Diamond - Chân đế 7 tòa căn hộ tọa lạc tại vị trí...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh nhà lk 2 tầng, 160 m2, giá 4,6 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      4.6 tỷ 160 m2 28,75 triệu/m2
      Rẻ nhất Novaworld Phan Thiết, căn biệt thự song lập 8x20 nằm trên trục đường 16m giá chỉ 4.6 tỉ (Bán lỗ). hotline 0911 493 ***- DT: 160m2- Hướng nhà:...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất 93 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 93 m2 44,09 triệu/m2
      Chỉ hơn 4 tỉ sở hữu đất nền trung tâm KĐT phía Nam.- Vị trí kim cương: Giáp 4 MT đường lớn huyết mạch: Minh Khai, 293, Vành đai Trường Chinh, Lê Duẩn.- Bao...
      Dự án New Era Bắc Giang, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Cần bán gấp căn shophouse 4 tầng, 75 m2, giá 4,8 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.8 tỷ 75 m2 64 triệu/m2
      sp độc tôn- Số lượng 10 căn nhà phố thương mại shophouse đắc địa nhất.- chân đế 9 tòa căn hộ cao 20-25 tầng.-kế bên tổ hợp giáo dục chất lượng quốc...
      Dự án Centa Diamond, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 4,3 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      4.3 tỷ 75 m2 57,34 triệu/m2
      a/c ĐANG TÌM NHÀ Ở ĐỪNG BỎ QUA CĂN NÀY.Nhà hoàn thiện đẹp chuẩn chuyên gia, 4 PN khép kín.Vị trí: KDT Centa Diamond Từ Sơn - Cạnh Phố Chợ Đại Thượng sầm...
      Dự án Centa Diamond, Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,3 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      3.3 tỷ 72 m2 45,84 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp ngay góc Nguyễn Hữu Cảnh, 2/9 KĐT Chí Linh, TP Vũng Tàu.- DT: 72 mét vuông, 2 phòng ngủ 2 toilet.- nội thất...
      Dự án Vung Tau Centre Point, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Căn 3PN 2WC dự án Vũng Tàu Pearl chỉ 3.262 tỷ LH:

      3.26 tỷ 93 m2 35,06 triệu/m2
      chung cư du lịch trung tâm Bãi Sau TP Vũng Tàu.Vung Tau Pearl sở hữu địa thế vàng khi tọa lạc MT đường Thi Sách và cách trung tâm Bãi Sau chỉ vài bước...
      Dự án Vũng Tàu Pearl, Phố Thi Sách, Phường Thắng Tam, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp đất nền 81 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,46 tỷ

      4.46 tỷ 81 m2 55 triệu/m2
      Thông báo từ CĐT Taseco Land Thủ đô Hà Nội. chào bán chính thức 89 nền đất nền trung tâm TP bắc Giang.* Vị trí dự án.Nằm tại mặt đường Tỉnh Lộ 293...
      Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 2 tầng, 300 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      5 tỷ 300 m2 16,67 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự nghỉ dưỡng tại Sunblush Lương Sơn Hoà Bình nằm trong khu nghỉ dưỡng sunvillage hoà bình.- Quần thể khu nghỉ dưỡng nhiều tiện ích hồ...
      Dự án Sunset Villas & Resort, Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 100 m2 tại Đường Tuyên Quang - Bình Hưng - Phan Thiết, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Nhà mặt phố thuận lợi KD buôn bán.+ Nằm trên đường Tuyên Quang, P. Bình Hưng, Tp. Phan Thiết.+ Con đường tập trung buôn bán, KD, ăn uống, dịch vụ... Bậc...
      Đường Tuyên Quang, Phường Bình Hưng, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nhà riêng 2 tầng, 98 m2 tại Đường Đồng Khởi - Trảng Dài - Biên Hòa, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 98 m2 40,31 triệu/m2
      Nhà 1 Trệt 1 Lầu Sau Lưng Cây Xăng 26, Cách Đồng Khởi 200m DT: 5,1m x 19m (98 mét vuông). sổ hồng, thổ cư 100% Thiết kế hiện đại 1 trệt 1 lầu: sân ô...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 8m tại Phố Tôn Đức Thắng - Nhơn Trạch, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Big góc 1A Swanpark.DT đất: 144,5 mét vuông (8,5 x 17m).DT sàn: 147 mét vuông (1 trệt 2 lầu).Nhà hướng Nam góc lối đi bộ.Giá: 3,9 tỉ đã bao gồm...
      Dự án Swan Park, Phố Tôn Đức Thắng, Xã Phú Thạnh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.