Thông tin mô tả
- Căn 104
- Bàn giao nguyên bản
- Nhà mới chưa ở.
- Lô góc thoáng sáng.
-
- Giá cắt lỗ
- Chỉ dành cho khách nét,
------
- Giá cứu chủ: 3,4
- Nhà chuẩn bị làm
Bác này thực sự cần mua nhà lúc này thì gọi em.
Giá: 3,4 Tỷ
Diện tích: 104 m2
Giá/m2: 32,69 Triệu/m2
822306
Mua bán
- Căn 104
- Bàn giao nguyên bản
- Nhà mới chưa ở.
- Lô góc thoáng sáng.
-
- Giá cắt lỗ
- Chỉ dành cho khách nét,
------
- Giá cứu chủ: 3,4
- Nhà chuẩn bị làm
Bác này thực sự cần mua nhà lúc này thì gọi em.
Bất Động Sản Long Biên
Đường Phúc Lợi, Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội
4,3 tỷ
70 m2
Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
15,5 tỷ
53 m2
Đường Thép Mới, Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội
4,25 tỷ
75 m2
Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội
18 tỷ
140 m2