Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.882 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, 96 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường Hà Phong - Hạ Long - Quảng Ninh

      3.9 tỷ 96 m2 40,63 triệu/m2
      * . Tổng quan dự án:Tên dự án: La Emera Hạ Long.CĐT: Liên minh Hải Phát Land SGO Group.Vị trí: khu đô thị Khe Cá GĐ 2, P. Hà Phong, TP Hạ Long, tỉnh Quảng...
      Dự án La Emera Hạ Long, Đường Trần Quốc Nghiễn, Phường Hà Phong, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán mảnh đất 78 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Phường Hà Tu - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 3,04 tỷ

      3.05 tỷ 78 m2 39 triệu/m2
      BÁN ĐẤT LỮ ĐOÀN 170 HÀ TU RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG+ Bán mảnh đất LỮ ĐOÀN HẢI QUÂN 170 , HÀ TU , HẠ LONG , QN + Lô 5 ô 20, dt 78m2, MT 6m , hướng Đ , đường rộng...
      Phường Hà Tu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng đất nền 108 m2 tại Phường Cẩm Trung - Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,46 tỷ

      3.46 tỷ 108 m2 32 triệu/m2
      Bán đất nền trung tâm Cẩm Phả, gần biển.DT 108 mét vuông MT 6m.Đường phía trước 24m KD tấp nập.bìa đỏ giao ngay.Giá 32 tr/ mét vuông.hotline:...
      Dự án Green Dragon City, Phường Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Sở hữu căn nhà riêng 1 tầng, 454 m2, mặt tiền 9m tại Đường Tăng Bạt Hổ - Bảo Lộc, giá 3 tỷ

      3 tỷ 454 m2 6,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà ngay MT đường Tăng Bạt Hổ, P. Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng.- DT: 454m²(9*45). Nhà có 2 PN, 1 phòng khách, bếp, 1 WC.- giá:...
      Đường Tăng Bạt Hổ, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nền đất hướng Tây tại Phường Đông Lương - Đông Hà - Quảng Trị, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Bán góc 2 MT Đặng Thí với Phan Đình Giót.- DT: 15,92x26,10m, SĐ 379.7 mét vuông.- Đường nhựa: 35m.- Giá chỉ: 3,1 tỉ.
      Dự án KĐT Nam Đông Hà, Đường Đặng Thí, Phường Đông Lương, Đông Hà, Quảng Trị

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 4 tầng, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 4 tầng mới tinh ngay cạnh căn hộ chung cư quảng Thắng.DT đất 75 mét vuông (5x15) DTXD hơn 280 mét ...
      Dự án Khu đô thị Xuân Hưng, Đường CSEDP, Phường Quảng Thắng, Thanh Hóa, Thanh Hóa.

      Sở hữu đất nền 317 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Tam Dương - Vĩnh Phúc, giá 5 tỷ

      5 tỷ 317 m2 15,78 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay 317m2 nền thổ cư 2 MT trung tâm Hợp Hòa, Tam Dương, Vĩnh Phúc.- Đất 02 MT vị trí trung tâm huyện Tam Dương.- Phù hợp để ở, KD, cho...
      TDP Giữa, Thị trấn Hợp Hòa, Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 3,58 tỷ tại Thị xã Sơn Tây - Hà Nội

      3.58 tỷ 75 m2 47,74 triệu/m2
      Cần bán ngay căn liên kế mặt đường 12m dự án HUD Sơn Tây - Hiện trạng đã hoàn thiện tiêu chuẩn CĐT.- DT đất: 75m.- Thiết kế 3 tầng, 1 tum, vỉa hè rộng...
      Dự án Khu đô thị HUD Sơn Tây, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Huyền Thanh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 4 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 78 m2 51,29 triệu/m2
      căn hộ chung cư DT 78m2 thông thủyNhà đẹp,tầng cao,view thoángCửa hướng Đông Nam.logia hướng Tây Bắc view nội khu.bìa đỏ trao tay,giao dịch nhanh...
      Dự án The Emerald CT8 Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Giải Phóng - Thanh Xuân - Hà Nội

      3.3 tỷ 79 m2 41,78 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ tại dự án 360 Giải Phóng - Thanh Xuân - Thủ đô Hà Nội.Thông tin chung cư như sau.+ Căn số 02 Tòa HH Tầng...
      Dự án Imperial Plaza, Đường Giải Phóng, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 86 m2 37,21 triệu/m2
      bán nhanh căn hộ 789 Mỹ Đình 3 PN DT 86 mét vuông giá 3.2 tỉTòa B : DT 86 mét vuông căn hộ góc Thiết kế : 3 PN 2 vệ sinh, khách và bếp rộng...
      Dự án Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      4.8 tỷ 93 m2 51,62 triệu/m2
      căn hộ CAO CẤP 3  phòng ngủ TẦNG TRUNG - 5 TẦNG THƯƠNG MẠI + 1 TẦNG BỂ BƠI - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - ngã 4 NGUỴ NHƯ khôngNTUM & LÊ VĂN THIÊM - CHỦ THIỆN...
      Stellar Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 3,7 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy - Hà Nội

      3.7 tỷ 102 m2 36,28 triệu/m2
      Bán căn hộ đường Dương Đình Nghệ, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, TP Hà Nội.- DT: 102 mét vuông.- Thiết kế gồm 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp.- Nội...
      Dự án CT6 Constrexim Yên Hòa, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 1 phòng ngủ, 47 m2, giá 4,6 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      4.6 tỷ 47 m2 97,88 triệu/m2
      🔥🔥/-hea🔥Bán chung cư Grandeur Palace Giảng Võ giá 4,6 tỉ - đầy đủ nội thất đang cho thuê 33,392 tr/tháng.1. Thông tin:- chung cư tầng 1805, DT 45m2...
      Grandeur Palace, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 3,2 tỷ tại Phố Thượng Thụy - Tây Hồ - Hà Nội

      3.2 tỷ 71 m2 45,08 triệu/m2
      Hàng Hot! Tây Hồ River View 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, 71 mét vuông, giá 3.2 tỉ view sông hồng hứng gióThiết kế căn : 2 phong ngủ, 2 vệ...
      Dự án Tây Hồ River View, Phố Thượng Thụy, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,95 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      4.95 tỷ 120 m2 41,25 triệu/m2
      DT 120m2, thông thủy 112m2, 3 ngủ, 2 vs, căn hộ góc, TRỤC ĐẸP NHẤT TÒABC hướng mátTòa nhà vị trí đẹp, cạnh công viên, nhiều tiện ích hiện đạiGiá chỉ 4.95...
      Dự án Vinata Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
      H
      E Nam - BÁN/CHO THUÊ Chung cư HN Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      bán nhanh quỹ ẩn căn: 2 phòng ngủ: 70 mét vuông - 3 tỉ 6 / 3 phòng ngủ: 90 mét vuông - 4,6 tỉ, đầy đủ nội thất / có HTLS 18th, ở...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Quốc Lộ 5 - Gia Lâm - Hà Nội

      3.5 tỷ 63 m2 55,56 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn 2 ngủ 2  toilet DT 63m2 view biển hồ, dãy căn biệt thự cực đẹp.Giá cắt lỗ 3.5 tỉ.liên lạc: 0961 910 ***
      Dự án Masteri Water Front, Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.
      • Kiểm tra pháp lý: Trước khi quyết định chọn mua bán nhà đất, yếu tố pháp lý là không thể bỏ qua. Đảm bảo rằng người mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ cung cấp đầy đủ giấy tờ hợp lệ về quyền sở hữu và các văn bản liên quan, tránh rủi ro tranh chấp về sau.