Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.856 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 66 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đống Đa - Hải Châu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 66 m2 68,19 triệu/m2
      Sau mặt phố 20 m, vài bước ra Lê Lợi, cạnh chợ, gần sông và biển, các trung tâm hành chính TP Nhà 2 tầng và gác lững đúc, sân xe, phòng khách, bếp và 3 PN
      Đường Đống Đa, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 90 m2 tại Đường Trưng Nữ Vương - Hòa Thuận Tây - Hải Châu, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng, kiệt 2 oto tránh nhau, trong đó:+ Tầng 1 bao gồm phòng khách, 01 PN, 01 khu vực bếp, 01  nhà vệ sinh.+ Tầng 2 gồm 01 phòng thờ,...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 84 m2 tại Đường Hòa Minh 1 - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 84 m2 59,41 triệu/m2
      1/ Vị trí.+ Đường 5m5 vỉa hè 3m Hòa Minh, Liên Chiểu. Sau lưng đại học Bách Khoa, gần UB Q. Liên Chiểu.2/ Mô tả chi tiết.+ DT đất 84m2 (5x16.68), DT sàn:...
      Đường Hòa Minh 19, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 49 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thanh Bình - Hải Châu, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 49 m2 79,6 triệu/m2
      Vị trí trung tâm TP, kiệt oto, rất gần đường chính.+ Thiết kế: Nhà mới đẹp, sàn gỗ, nội thất luxury, Nhà 3 tầng 3 PN, 3  toilet, phòng khách, khu ...
      Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đống Công Tường - Cẩm Lệ, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 100 m2 37,9 triệu/m2
      Nắm chính chủ 3 tầng 3 mê mới 100 phần trăm đường 5m5 Đống Công Tường - NCL - Hòa Xuân.- DT: 100 mét vuông (5*20m).- Hướng: Đông.- Công năng đầy...
      Đường Đống Công Tường, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 11m tại Đường Ông Ích Khiêm, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Nhà siêu to, giá hạt dẻ 72m2, 2 tầng Hải Châu, 3.1 tỉ.- Giá rẻ bao khu vực Hải Châu.- MT siêu rộng 11m.- Nhà mê kết cấu 2 tầng.- 3.1 tỉ có 72m2.- Vài ph tới...
      Đường Ông Ích Khiêm, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng
      P
      Nguyễn Tiến Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Mẹ Thứ - Cẩm Lệ, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 100 m2 43,5 triệu/m2
      Chủ ở xa nhờ bán giùm nhà 3 tầng đường Mẹ Thứ, Hoà Xuân vị trí đẹp sát ngã 4 Văn Tiến Dũng giá sập hầm.Đường 7.5m lề 4m. Hướng Bắc. Dt đất 100 mét ...
      Đường Mẹ Thứ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 17m tại Đường Tôn Thất Đạm - Thanh Khê, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 62 m2 58,88 triệu/m2
      Tôi là chính chủ cần bán nhà tại đc K1/20 đường Tôn Thất Đạm, P. Xuân Hà, Q. Thanh Khê, tp Đà Nẵng- Nhà Tây Bắc, 2 mặt kiệt thoáng mát, DT đất 62m, DTSD...
      K1/20 Đường Tôn Thất Đạm, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đống Công Tường, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 100 m2 37,8 triệu/m2
      mở bán nhà 3 tầng 3 mê đường 5,5m Đống Công Tường - Hoà Xuân - Đà Nẵng.Giá 3tỷ7xx (thiện chí xem nhà thỏa thuận).DT: 100m2.Hướng: Đông.Công năng đầy đủ: 3...
      Đường Đống Công Tường, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ riêng 97 m2 tại Phường An Hải Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 97 m2 49,49 triệu/m2
      🏠🏠🏠 CHÍNH CHỦ CẦN BÁ.N NHANH NHÀ KIỆT ô tô LÊ HỮU TRÁC💰💰💰✍ Mô Tả : 🍀 nhà cấp 4 mới, sang trọng đầy đủ tiện nghi🍀 Công năng : 1 Sân ô tô, 1 phòng...
      Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trưng Nữ Vương, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 50 m2 73 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự 4 tầng Trưng Nữ Vương.Mô tả:- Nhà 4 tầng kiệt Trưng Nữ Vương.- DT: 50m2.- MT ngang: 5.1m nở hậu.- Công năng:+ 5 PN.+ 3  toilet.+...
      Đường Trưng Nữ Vương, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Khoang, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 90 m2 52,12 triệu/m2
      Chủ định cư Canada cần để lại nhà 3 tầng lô góc Phan Khoang - trung tâm TP.Mô tả:Lô góc 2 mặt thoáng đường 7.5m MT đường Phan Khoang. Giao với đường Đinh...
      Đường Phan Khoang, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 2 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Sắc Kim - Cẩm Lệ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 88 m2 43,19 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Nguyễn Sắc Kim, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ.- DT: 88  mét vuông.- Ngang: 5 m, vuông vức.- Nhà: 2 tầng, 3 PN, 3  toilet, phòng...
      Đường Nguyễn Sắc Kim, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đường Thế Lữ - Sơn Trà, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 0 m2
      Nhà thuộc KDC trung tâm TP, thuộc đường chính; giao thông thuận tiện đi lại; KD hoặc ở đều đc; môi trường thoáng mát yên tĩnh; cách biển chỉ 5 ph đồng hồ.
      Đường Thế Lữ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      ngôi nhà tâm huyết, làm nội thất cực xịn xò nhưng không gồng nổi NH phải bán ngay.+ nhà phố thương mại shophouse Infinity 3 tầng đồng bộ mặt ngoài,...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố đường 5m5 Phú Thạnh.DT 90m2 sổ đẹp vuông vắn, phân lô chuẩn quy hoạch.Tây Nam.Nhà 2 tầng vừa ở vừa cho thuê quá hợp lý.1...
      Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Hòa - Cẩm Lệ, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      Chuyển nơi làm việc bán gấp nhà 2 tầng + tum MT Bình Hòa 14, gần Trần Thủ Độ, ngang 5m. contact Tú: 0931 923 ***- Vị trí gần lô góc đường lớn Trần Thủ Độ...
      Đường Bình Hòa 14, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 90 m2 tại Đường Nguyễn Sắc Kim - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 90 m2 42,23 triệu/m2
      Cần bán nhà MT đường Nguyễn Sắc Kim - Hoà Xuân.- Gần Võ Chí Công.- Nhà công năng đầy đủ.- 3 phòng ngủ, 3 toilet, phòng khách, phòng thờ,.- Giá:...
      Đường Nguyễn Sắc Kim, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.