Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.856 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 75 m2 tại Phường Thanh Khê Tây - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 75 m2 54,67 triệu/m2
      Gần các trường đại học thể dục thể thao và Cao đẳng thương mại.DT 5x15 m x 3 tầng, sân xe oto, phòng khách, 4 PN rộng thoáng.
      Đường Yên Khê, Phường Thanh Khê Tây, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà phố 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 80 m2 46,13 triệu/m2
      CẨM NAM HOÀ XUÂNNhà 80m có 2 tầng vừa xây dựng.Công năng 4 phòng ngủ, nhà vệ sinh,sân để ô tô...Gần BV y học, cầu cẩm lệ cách chợ hoà xuân...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại An Dương - Hải Phòng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Chủ cần tiền xây nhà nên muốn nhượng lại mảnh đất cực đẹp tại Cái Tắt - An Đồng - An Dương.DT 100 mét vuông.MT 5m.Đông Bắc.Đường nhựa 6m thông.Vị...
      Đường Cái Tắt, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Cập nhật giá KĐT Phú Mỹ An. Đà Nẵng Pearl tháng 12.Đường 7m5.- Nguyễn Quý Anh gần căn hộ FPT 5x20 100 mét vuông giá 3tỉ100 3tỉ050 tuỳ vị trí.- Đường...
      Dự án Phú Mỹ An, Đường Nguyễn Quý Anh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 140 m2 tại Đường Máng - An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 3,78 tỷ

      3.78 tỷ 140 m2 27 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh lô siêu đẹp tuyến 2 Bãi Huyện, giá đầu tư.Tiết kiệm ngay gần 1 tỉ khi mua nền đất ngay tuyến 2 Bãi Huyện - Siêu tiềm năng.DT...
      Đường Máng Nước, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Cam Lộ - Hồng Bàng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 50 mét vuông xây 4 tầng kiên cố đường oto rộng 10m tại dự án Him Lam Hùng Vương giá cực kỳ hợp lý chỉ hơn 3 tỉ liên hệ 0977 942 ***...
      Đường Cam Lộ, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán ngay đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Bán miếng đất đường Hoàng Hiệp, Hòa Xuân.Hướng: hướng Tây Bắc, DT: 100 mét vuông (5x20m).Vị trí: B1.46 khu sinh thái Hòa Xuân.- Đường thông dài,...
      Dự án Dream Home, Đường Hoàng Hiệp, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp mảnh đất 544 m2, mặt tiền 17m tại Bình Hòa Hưng - Đức Huệ - Long An, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 544 m2 8 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán đất tỉnh lộ 839 cách đường tỉnh lộ 818 2 kilomet huyện Đức Huệ, tỉnh Long anMt nhựa lớn cư dân đông đúc Cách UB trường học bán...
      Đường Tỉnh lộ 839, Xã Bình Hòa Hưng, Đức Huệ, Long An

      Bán đất nền tại Xã Dương Quan - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 0 m2
      Tái định cư Bắc Sông Cấm, xã Dương Quan, lô 85,5m2, B03, giá 3,88 tỉ.miếng đất sát bên dự án trường cấp 1,2,3, KĐT VSIP, dự án cầu Nguyễn Trãi, rất gần...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Xã Dương Quan, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán căn liền kề 2 tầng, 90 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2
      nhà mặt tiền vườn mẫu 1T 1L phân khu Aquaria.- DT: 6x15m 90 mét vuông.giá cực tốt: 3.150 tỉ.liên hệ ngay tham quan thực tế.
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An
      A
      Nguyễn Ngọc Hoàng Anh Hơn 1 năm trước

      Bán đất 380 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Xã Hoà Khánh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 380 m2 7,9 triệu/m2
      Ngộp thở…. đại hạ giá 3ty5 giảm mạnh 500tr cho mảnh đất 10x80 full thô cach TL825 chi 500m , xung quanh nhà xưởng đong đường xe công chốt 3ty- gần chợ ,...
      Đường Số 11, Xã Hoà Khánh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 210 m2 tại Đường Tỉnh lộ 824 - Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa, giá 4 tỷ

      4 tỷ 210 m2 19,05 triệu/m2
      MT TL 824 cần bán. Gần chợ Mỹ Hạnh Nam. Trường học, bách hoá xanh, BV, vv.Dt: 5x42m, bán đất tặng nhà, chốt 4 tỉ, làm việc chính chủ. 0932 771 ***
      Đường Tỉnh lộ 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Bến Lức - Long An, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 200 m2 23,5 triệu/m2
      Cặp nền căn biệt thự MT đường 30m.DT: 200 mét vuông.Giá: 4.7 tỉ còn thỏa thuận.SHR công chứng sang tên 1 nốt nhạc.Có hỗ trợ NH. Hạ tầng hoàn chỉnh.
      Dự án King Hill Residences, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng căn biệt thự 1 tầng, 200 m2, giá 4,5 tỷ tại Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu

      4.5 tỷ 200 m2 22,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà căn biệt thự Thô Hùng Vương 200m2 thổ cư 100 phần trăm gồm 1 trệt 1 lầu 1 tum đã hoàn công giá 4.5 tỉ.DT:10 x...
      Đường Hùng Vương, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 3 tầng, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Long Hậu - Cần Giuộc - Long An

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      * call ngay PKD dự án Elite Life liên hệ 0949 347 *** để chọn đc căn vị trí đẹp nhất dự án.Hiện trạng đã bàn giao.- Dự án Elite Life Long Hậu chính thức...
      Dự án Elite Life, Đường ĐT 826E, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 4 tầng, 120 m2, giá 4,7 tỷ tại Cần Giuộc - Long An

      4.7 tỷ 120 m2 39,17 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố thương mại shophouse căn kế góc gần ngay ngã tư giao thương mua bán sầm uất nối liền qua phân khu kế tiếp dự án.- SH12B - X (6x20)...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An
      )
      Diễm Hương Long Hậu ( Khải Hoàn Land ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 250 m2, mặt tiền 11m tại Phú Mỹ, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 250 m2 15,2 triệu/m2
      NGỘP-NGỘP-NGỘPBán nhà mãi thái đẹp góc 2 MT đường trong tương lại Hiện trạng nhà còn mới Đường nhựa 13m Ngay trung tâm Phú Mỹ.( Phú Mỹ Sắp lên TP.Vị trí...
      Đường Mỹ Xuân - Ngãi Giao, Phường Mỹ Xuân, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 93 m2, mặt tiền 5m tại Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 93 m2 44,09 triệu/m2
      * chào bán: Đất nền trung tâm KĐT phía Nam Tp Bắc Giang!- Chính thức ra mắt bảng hàng 30 lô đẹp nhất dự án NewEra Bắc Giang.+ Vị trí đắt giá với 4 MT đường...
      Dự án New Era Bắc Giang, Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.