Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.856 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng đất dự án 81 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 81 m2 55,56 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất trục chính Chợ ngã tư giãn dân Xuân Ổ A. Võ Cường Tp DT: 81m2.MT: 5.5mHướng: TBGiá chỉ 4x tỉEm cần bán gấp miếng đất giãn trục...
      Phường Võ Cường, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Quyền - Vũng Tàu, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 70 m2 53,58 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà xây dựng tâm huyết hẻm ô tô, P. 10, TP Vũng Tàu, khu vực dân trí cao. Chỉ việc xách va li vào là ở.1. DT: S = 4x15.5=70m2.2. pháp lí:...
      Đường Ngô Quyền, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 12 m2 tại Bàu Lâm - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 12 m2 358,34 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh để giải quyết cv cuối năm Dt 1,2ha có 300 mét vuông TC 42.5 mét vuông Mt đường nhựa KDC an ninh đảm bảo view hồ sông ray...
      Đường Tỉnh lộ 328, Xã Bàu Lâm, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Khu nghỉ dưỡng 5 sao The Maris Vũng Tàu mở bán căn hộ đẹp nhất dự án Alaric Tower TT 35% nhận nhà

      4.41 tỷ 70 m2 63 triệu/m2
      chào bán chung cư đẹp nhất Tp Vũng Tàu.chung cư Alaric Tower cao 18 tầng nằm trong khu nghỉ dưỡng 5* The Maris. Sở hữu bãi biển riêng và tiện ích chuẩn...
      Dự án The Maris Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,5 tỷ tại Quy Nhơn - Bình Định

      3.5 tỷ 106 m2 33,02 triệu/m2
      Cần sang nhượng lại chung cư FLC Sea Tower Quy Nhơn loại 1 - 2 - 3 PN.DT tương ứng: 45 - 70 - 106 mét vuông.nội thất đầy đủ trong chung cư. Ở...
      Dự án FLC SeaTower, Đường An Dương Vương, Phường Nguyễn Văn Cừ, Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, giá 4 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      4 tỷ 0 m2
      - Cần bán căn hộ góc Big Town nhà khu Swan Park Đông Thành phố Hồ Chí Minh - Nhơn Trạch - Đồng Nai.- Giá: 4 tỉ bao gồm thuế phí và 5 phần trăm...
      Dự án Swan Park, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán đất 210 m2 tại Xã Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 210 m2 23,58 triệu/m2
      MỘT sp HIẾM, SIÊU VIP GÓC 2 MT TẠI khu đô thị ÂN PHÚ:- nền đất toạ lạc ngay trục đường chính rộng 18,5m - gần cổng chào khu đô thị Ân Phú+ DT: 10x21m+...
      Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán liền kề 156 m2, giá 4,25 tỷ tại Đường Đồng Khởi - Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai

      4.25 tỷ 156 m2 27,25 triệu/m2
      bán nhanh nhà khu cán bộ Quân Đoàn 4, P. Tân Phong.Vị trí: Nhà lô A khu QĐ4 thuộc khu phố 11, Tân Phong, Biên Hoà, ngay chợ nhỏ 26.Nhà DT 6m x 26m. Sân...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,2 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      4.2 tỷ 130 m2 32,31 triệu/m2
      Bán chung cư biển Ocean Vista Mũi Né giá siêu mềm, 2 - 3 phòng ngủ nội thất đầy đủ. Đầy đủ tiện ích, bãi biển riêng.bìa đỏ chính chủ. L/H 0986...
      Dự án Ocean Vista, Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Nền vị trí đẹp - đường Tú Xương - KDC Hồng Phát - An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ.- DT: 4,5 x 20 = 90 mét vuông.- pháp lí: sổ hồng riêng thổ cư...
      Dự án KDC Hồng Phát A, Đường Tú Xương, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2, hướng Tây - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 75 m2 42 triệu/m2
      Bán nền Nam Long 1 kế gạch Cái Da và Gà Đá Ngọc Tuyền - Giá 3.15 tỉ.Dt 5x15m.Đường Số 7 lộ 6m.Tây Nam.SHR.Nền đẹp nằm trị trí hiếm khu Nam Long 1 hướng ra...
      Dự án Nam Long - Hưng Thạnh, Đường Số 7, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 130 m2, giá 4,2 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      4.2 tỷ 130 m2 32,31 triệu/m2
      Bán chung cư biển Ocean Vista Mũi Né giá siêu mềm, 2 - 3 phòng ngủ nội thất đầy đủ. Đầy đủ tiện ích, bãi biển riêng.bìa đỏ chính chủ. call ...

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Xã Cư E Bur - Buôn Ma Thuột, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 0 m2
      Bán nhà siêu đẹp tiềm năng chỉ 3,4 tỉ.Vị trí: MT Đường E - Phạm Ngũ Lão kéo dài (gần nhà thờ).Cách ngã sáu 2.8 kilomet.Dt: 7.2x17 gồm 1 trệt, 1...
      Đường E, Xã Cư Ebur, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán gấp nhà lk 2 tầng, 100 m2, giá 3 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Kẹt tiền bán cắt lỗ sâu căn biệt thự song lập 8x20m nằm kế hồ bơi khu 3, giá chỉ 4.6 tỉ full giáchính chủ sắp đi định cư nên cần bán nhanh căn biệt thự...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 300 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Thống Nhất, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 300 m2 15,34 triệu/m2
      MT đường bê tông 16m, cách QL 20 50m, khu căn biệt thự cao cấp, cạnh nhà thờ giáo họ Thanh Hoà.DT: 7m x 43m, có 80 mét vuông thổ cư, đất vuông vắn...
      Xã Quang Trung, Thống Nhất, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Hiệp - Biên Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Bán nhà lầu vừa xây P. Tân Hiệp, đường ô tô thoải mái chỉ 3 tỉ.+ Vị trí gần chợ, gần đường Nguyễn Ái Quốc tầm 500m, đường ô tô tải tới nhà..+ DT: 70m2...
      Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 625 m2 tại Xã Phú Đông - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 625 m2 7,04 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà vườn mini xã Phú Đông , Nhơn Trạch , Đồng NaiDT : 625m2 có 553m thổ cưVị trí : ngay KDC hiện hữu đông đúc , đường xe 3 gác vào đất , gần...
      Xã Phú Đông, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu nhà 160 m2, mặt tiền 8m tại Phường Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 160 m2 27,5 triệu/m2
      🆘 Giảm 500 tr bán nhanh - Bán Đất Ngang 8M tặng nhà ngon lành P. Tân Phong sát cư xá Phúc Hải cách đường Hồ Hoà 70M Gần Quảng Trường Tỉnh - Dt : NGANG 8M...
      Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.