Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 81.856 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán shop house 3 tầng, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Bình Chuẩn 34 - Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      chào bán GĐ 1 dự án ngôi nhà phố Phước Điền Midtown MT đường Bình Chuẩn 34 TP Thuận An.Nhà xây dựng 3 tầng theo phong cách tân cổ điển, vừa sang trọng,...
      Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà 2 tầng, 116 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 116 m2 28,45 triệu/m2
      Chủ gửi.bán nhanh ngôi nhà sổ riêng 1 trệt 1 lầu.Vị trí: An Phú 13 Thuận An Bình Dương.* Cách khu công nghiệp Vsip1 1 kilomet.Dt: 116 mét ...
      Đường An Phú 13, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà phố - shophouse 3 tầng, giá 4,9 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      4.91 tỷ 0 m2
      Suncasa Central - 4 tỉ x.Bán căn hộ góc Sun Casa Central đường 27 Vsip II - TP Tân Uyên.căn hộ góc Sun Casa Central hướng Tây view công viên giá 4.7...
      Dự án Sun Casa Central, Đường 27, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 134 m2 tại Xã Hưng Định - Thuận An - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 134 m2 25,38 triệu/m2
      Chị chủ gửi bán ngôi nhà MT Hưng Định, Thuận An, BD, đường betong 4m, KDC đông đúc, 134 mét vuông, thổ cư đủ, đường oto, sân oto, giá 3 tỉ 4 thỏa ...
      Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

      Bán shop house 3 tầng, 65 m2, giá 5 tỷ tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương

      5 tỷ 65 m2 76,93 triệu/m2
      * Nhà góc 2 MT KD buôn bán.- Vị trí Bình Chuẩn - Thuận An.- Cách đường ĐT 743 vào 30m.Tiện ích gần chợ, BV, trường học, NH Vietcombank bán kính 500m.- Nhà...
      Dự án Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Bán đất KDC Việt Sing Thuận An. DT 5x20 thổ cư 100 phần trăm. Đường nhựa thông KD buôn bán. Giá 3.1 tỉ.
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 2 tầng, 138 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường D1 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.5 tỷ 138 m2 25,37 triệu/m2
      nhà phố thương mại Biconsi Phú Hòa - TDM.1 trệt 1 lầu - 2P Ngủ - Đang cho thuê có thu nhập 144 tr/năm.DT: 138 m2.Giá: 3 tỉ 5.call ngay: 0911 095 ***
      Đường D1, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 105 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 105 m2 30,48 triệu/m2
      Cần bán ngay chủ giảm mạnh còn 3 tỉ 2.Nhà 1 lầu 1 trệt MT đường DX 041 giá rẻ như đường nhánh TDM.DT: 5 x 21m thổ cư 60m2.Giá chỉ 3,2 tỉ.Đường nhựa 6m...
      Đường DX 041, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường DX 02 - Thủ Dầu Một, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      bán ngay nhà Phú Mỹ.Cần tiền giải quyết hàng cuối năm.Nhà 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 3  toilet.Sân oto rộng 7 chỗ.MT đường nhựa 7m.giá 3,95 tỉ thỏa ...
      Đường DX 026, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 75 m2 tại Đường Đông Tác - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 75 m2 56 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:- Nhà 1 trệt 2 lầu. 4 PN, 4 phòng vệ sinh. sổ hồng riêng hoàn công riêng.- DT đất: 75 mét vuông. DTXD 164 mét vuông....
      Dự án Đông Hưng Residences Dĩ An, Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu miếng đất 90 m2 tại Đường Sơn Thủy Đông 1 - Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 90 m2 37,78 triệu/m2
      Bán đất SƠN THỦY ĐÔNG 1 - ngay bãi tắm Sơn Thủy - Sát Nguyễn Cơ Thạch !- DT: 90m. Đường 5.5m lề 3m- Hướng: hướng Đông Nam lô sạch đẹp.- Vị trí MT đường...
      Đường Sơn Thủy Đông 1, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay miếng đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 85 m2 48,83 triệu/m2
      Bán đất đường Trần Can, Khu Thanh Khê , Đà nẵng Dt:85m2, (5x17) Tây NamĐường 7m5 lề 4mVị trí: song song đường Huỳnh Ngọc Huệ.trung tâm thành phố, KDC...
      Đường Trần Can, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Hưng Hóa - Hải Châu, giá 5 tỷ

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      Một số ngôi nhà MT Khu Hòa Cường Bắc giá chỉ hơn 4 tỉ.- Nhà 3 mê MT Hưng Hóa 6, 72m2 giá 5 tỉ (TLCC).Nhà 3 tầng kiên cố P. Hoà Cường Bắc.Nhà 3 tầng...
      Đường Hưng Hóa 6, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp đường 10,5m Trần Văn Trà - Hòa Xuân - Đà Nẵng.- Hướng Đông - DT 100m2.- Đường thông dài - vị trí đẹp, gần trường Tiểu học,2,3... Gần chợ...
      Đường Trần Văn Trà, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 52 m2 59,62 triệu/m2
      Sau nhà phố 3MK 2 tầng oto Nguyễn Tri Phương chỉ 3tỷ1.3 phòng ngủ (có  phòng ngủ dưới), 3  phòng vệ sinh.Nhà 2 mặt kiệt oto thông tứ...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Dương Đình Nghệ - Sơn Trà - Đà Nẵng

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng căn hộ chung cư biển Alacarte bán tháng 11/2024.Các căn hộ chung cư đc bàn giao đầy đủ nội thất chuẩn 4*, chính chủ đang có sẵn...
      Dự án À La Carte Hotel, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 110 m2 tại Đường Võ Chí Công - Ngũ Hành Sơn, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 110 m2 39,1 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng khu Võ Chí Công kéo dài, gần cầu Khuê Đông, Ngũ Hành Sơn-DT: 110m2, ngang 5m, đường 7m5, Đông Bắc.-Nhà gồm 3 phòng ngủ, 4 phòng ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Như Hạnh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Nhà 3 tầng MT KD, cư dân ổn định và chuyên làm ăn.Trục đường Nguyễn Như Hạnh giao Tôn Đức Thắng ngã ba Huế.Đường 7m5 Vỉa hè 3m Thông ra Tôn Đức...
      Đường Nguyễn Như Hạnh, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.